Tajiri Temba Watch amchapa risasi kijana huko Kilimanjaro

Tajiri Temba Watch amchapa risasi kijana huko Kilimanjaro

Ni ujinga tu hujawashika live wakizombana kitandani kwanini uwachape risasi. Hata kama ungewakuta live kwanini usi deal na mke wako u ana deal na mwanaume mwenzako.


Utachapa wanaume wangapi risasi kisa mke wako



Tajiri hana baya unaingiliaje ugomvi wa wanandoa na bado unailoweka kabisa

Chapa moja ya bega kmmk wamebadilishana majengo ya serikali

Wanawake michosho sana.

By the way ni ujinga sana kupigana kisa wanawake

Unamkuta mke mwenyewe ulipomuoa umekuta kashatumika

Kama wewe bingwa watafute waliombikiri na kumtomba kisawasawa mkeo akiwa kwenye ubora wake kabla yako

Temba ngachoka, ngichokie kapisa lanye..
 
Atakuwa huyo kijana alizoeana na mke wa jamaa, labda jamaa kagundua mchezo wake mbio mbio kuamulia ugomvi. Ingekuwa usiku mke analia sauti inatokea chumbani kwao je angeenda kuamulia huko? Au angejua wanagombana au Wana mambo yao...ameng'amuaje??. Utulivu katika kuamua ugomvi unahitajika, unamuomba mtu mwengine ili muwe wawili au zaidi ndipo muamulie ugomvi...usikimbilie mbio utakufa wewe alafu wenyewe wanabaki hai😂
 
SHIDA ya HIZI taarifa huwa hazija kamilika UNAWEZA jipeleka kihelehele kuchangia BADAE unasikia mengne TENA hivo ongeza NYAMA. Amemfuata KWAKE JE HUYO tajiri ALIKUA anapajua KWAO na kijana so wanapatana SIO basi mambo ya kuchapiwa
 
Kwanini wasimnyang'anye hiyo silaha, yeye anapambana na familia yake badala ya watu wanaotaka kumdhuru maisha yake
 
Huyo jamaa vipi haudhulii vikao vya wanaume,

Mwanamke alindwi kwa bastola sasa utapiga wangapi, Boya sana huyo jamaa na kwa taarifa atachapiwa sana.

Mwanamke anataka kushughulikiwa wewe unajifanya uko busy kutafuta pesa, ngoja wahuni wamsaidie .
 
Tajiri hana baya unaingiliaje ugomvi wa wanandoa na bado unailoweka kabisa

Chapa moja ya bega kmmk wamebadilishana majengo ya serikali

Wanawake michosho sana.

By the way ni ujinga sana kupigana kisa wanawake

Unamkuta mke mwenyewe ulipomuoa umekuta kashatumika

Kama wewe bingwa watafute waliombikiri na kumtomba kisawasawa mkeo akiwa kwenye ubora wake kabla yako

Temba ngachoka, ngichokie kapisa lanye..
Hiyo silaha itakuwa tu made in china ndo maana haikuleta madhara makubwa kama kifo
 
ISIDORI Temba yupo kitandani ghorofa na pili Hospital ya rufaa ya Kanda ya KCMC akiendelea na matibabu ya jeraha la risasi analodaiwa kupigwa na mfanyabiashara muuza vifaa vya kielektloniki la Temba Watch lililopo Double Road mjini moshi.

mfanyabiashara huyo kwa sasa yupo mikononi mwa polisi kuhusiana na tukio ambalo limekuwa gumzo mjini moshi kutokana na umaarufu wa mfanyabiashara huyo mkazi wa Rau Madukani.

Inadaiwa kijana huyo alikumbwa na mkasa huo muda mfupi mara baada ya kuamua ugomvi wa mfanyabiashara huyo na mke wake .

Inaelezwa kwamba majeruhi huyo baada ya kuamua ugomvi huo na kurejea nyumbani kwake,muda mfupi mfanyabiashara huyo alimfuata kijana huyo nyumbani kwake akiwa na silaha na kumpiga begani.

Inaelezwa kwamba kijana huyo alipambana kunusuru maisha yake na kufanikiwa kumpokonya silaha mfanyabiashara huyo na kwenda kuisalimisha kituo kikuu cha polsi mjini moshi.

Temba Watch amekuwa akilalamikiwa kwa matumizi mabaya ya silaha na inaelezwa katika miaka ya hivi karibuni aliwahi kumjeruhi kwa risasi mkewe lakini hadi sasa bado hajaponywa silaha yake na mamlaka husika.


Nitarudi baadae kukuletea mkasa mzima na maendeleo ya majeruhi hapo KCMC kwani kwa sasa anachukuliwa na madaktari kwa ajili ya kipimo cha X-Ray
  1. Samia HANA MENO.
 
Huyu Temba Watch kumbe bado yupo, vp Panjwan, maana maduka ya electronics ya zamani maarufu ni kwa Temba Watch na Panjwan
Babu mikate, Kwa Jaan, Khambaita, Ladak, Plaza cinema, ABC cinema, YMCA, Zaverah, Bora Shoes, Mombasa store, Gopal, Aslam Garage,............... daa longtime sana miaka hiyo kabla ya kuhama kabisa Mo Town.

Swali la kizushi hivi Temba Watch huyu anayechapa watu risasi ndiye yule yule wa miaka ya 80 - 90 au huyu ni kizazi chake kinaendeleza jina na biashara zake?
 
Na yeye angetenganisha goti. Meku kawa mzembe sana
 
Back
Top Bottom