Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Alikuwa anajua kupika "chakula cha usiku".
 
Hapana mkuu. Alikua harufu flani ivi ilikua inanipa mzuka sana
Mkuu ukisema hivyo na mm nitamkumbuka Sofia wangu aisee,...mtt alikua mtamu cjawahi ona,akipandisha mzuka anatoa kiharufu flani hiv kizuri,kinanipa mshawasha,...nahisi ningekuja kumuoaga yy km asingekua kicheche.
 
Kuna mchaga flan anaitwa Mary nilikutana nae,alikua na bwawa LA samaki,unaeza zalisha japo megawati 10 za umeme pale aisee,niligusa Mara 1 tu ckurudi tena
 
Shida k yake ilikua inawai kukauka maji, basi ni michubuko tu and i treat her right, sikua na tamaa nlimvumilia yote hayo kama siyaoni wala sikua na kazi za nje,,, akapata kazi mikoani ndio ikawa mwisho wetu, kaolewa ila namskitikia tu muoaji, maana siku yoyote nikikutana nae ntapewa tu.
 
Wangu alikua handsome mnyamwezi flani hivi amaizingi nilimpenda adi nikafa kuoza ila aliniuzi siku namkuta yupo na mademu nilipompa hi akanijibu fresh dada angu apo apo nikajiongeza nikapiga chini
Nimecheka sana na uzee wangu huu!
 
Mcheshi.tulikuwa tunaongea hata masaa 3 kwenye simu.kwa siku hata mara 5 na text juuu.na hatuchoki.
Wa pili alinipenda sanaa muda wowote nikitaka ananipa mzigo.hajawahi kuniambia amechoka.
Wa tatu alikuwa mzuri ila mungu kamnyima akili.sio chizi bali ni kama alikuwa na akili za kitoto.msumbufu hatari.
Una umri kwa list ndogo ivo?
 
Back
Top Bottom