Culture Me
JF-Expert Member
- May 24, 2017
- 10,494
- 21,453
i thout ni exs talking..... lolyaani mchokozi mchokozi mpaka sifikirii kumbwaga coz nnaenjoy aki a nani
Sent from my Siemens kidole juu using JamiiForum mobile app.
i thout ni exs talking..... lolyaani mchokozi mchokozi mpaka sifikirii kumbwaga coz nnaenjoy aki a nani
Kaka hahahahahahhahhaha kaka angu wewe hadi hukuDaaah wangu bwana alikuwa mlokole chuo aiseee yule mtoto namkumbuka sana Beatha yaan Byanca daah, yule mtoto alikuwa anapenda sana Dini aisee na alikuwa hakosi Kanisani ila sasa alikuwa mikononi mwangu na nilishamuonjesha asali, sasa kitu ambacho sitamsahau alikuwa tukimaliza sex analiaaa sanaa na kusema tumemkoseaa Mungu anaanza kupiga magot na kutubu, roho ilikuwa inaniuma sanaa aisee, all in all ye mkristo mie muslim mwishowe kila mtu akashila hamsin zake ila kiroho safi .
hahaaaaTulipendana sna kasoro dini tu, Siwezi kuikana Iman yangu kisa mume
Sent using Jamii Forums mobile app
sio tusi bali alikua anataja jina la msosi wake/****tusi zito akiwa anafika mlima kilimanjaro i wll miss you more bae. umbali ndiyo kikwazo
Mafuta kivipiPapuchi.... yake full mafuta nikipanda sishuki.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Yaan dem wng ilikua nikianza tu kuingiza mashine anajamba na kutetemeka...
Nilipenda sana hiyo tabia na sitasahau...
Cjui siku iz anamjambia nani.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Demu alikuwa na garden love nyingi na ndevu pia. Alfu alikuwa na sura ya kiume ila mpole na mtamu balaaa!!
Vipi mtoto upo nae wewe?Alinizalia mtoto..
Hiyo ndio zawadi ya maisha inayofanya daima nimkumbuke.
Ana maisha yake na nina yangu, ila daima nasimulia wema wake.
alikuwa mpore,mwelefu mwenye kunisaport kwa kila jambo