Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Alikua haoni hatari kunipa BJ za maana mpka nasema ndio mama, kwa hilo ntamkumbuka daima
 
Kuna m1 saivi na miss shida zake za kujitengenezea alizokua ananieleza namtatulia hasa za pesa nahisi saivi atakua nae wa kumsaidia pia,na mwingine nakumbuka upendo wake kwangu tu sema jini mkata kamba uko aliko naomba anywe juice ya azam ntalipia mm asee
 
Sijakuelewa. Kama anakujali sekta zote.. huo ukorofi unauogopa wa nini. Ulitaka awe mpole kama kondoo
 
Alikuwa na matako malaini sana,dah yule dada mdigo wa Tanga mapenzi anayajua...alikuwa anakuja sana kut.om.....na sana..aliniambia G mimi sitakulaumu ukitoka na wanawake wengine ila nitajilaumu mimi kushindwa kukupa vitu ambavyo vimekutoa kwangu..Dah raha kama ile sijawahi kuipata tena aisee..

Kuna siku sijui aliweka nini kwenye msosi mamaeee kitu kikawa hakitaki kulala🙂🙂🙂 mtoto akaanza kuzunguka nayo kudadadadadeki...

Sasa kila tukichat huwa namuuliza siku ile ulinilisha nini ila hataki kusema 🙂🙂🙂🙂

Namba yake ni 071398**90 Anaitwa Aisha
Dah!! Kama bahati vile, ile kutest namba mbili tu, ndizoooooo!!! Mtoto nimempigia bado yuko tanga, weekend hii naenda kukutana nae forodhan!!! Dah!! Ngoja na mimi nitaleta mrejesho
 
Dah!! Kama bahati vile, ile kutest namba mbili tu, ndizoooooo!!! Mtoto nimempigia bado yuko tanga, weekend hii naenda kukutana nae forodhan!!! Dah!! Ngoja na mimi nitaleta mrejesho
Mkuu kazi kwako sasa
 
nilimtoa usichana wake nkaanza kumzingua daah inaumiza SNA michepuko kila mahari kila siku ni vilio na kusamehe
 
Back
Top Bottom