Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Yaan adi Leo ananisumbua na ashaza watto wwl anatka mech mana anadai ajawah pata mtambo kama huu uliomsuguaa vzr. Janagaa
 
Na ndo saikolojia yake ni sawa na kuwa na mtoto,kuna wakati uishi maisha ya kitoto,kutomnyanyasa mtoto kisaikolojia nia ni kiwa karibu naye,kama kumsikiliza hoja zake za kiyoyo,kucheza naye,kula naye,kunywa naye,na pia kumsaidia hata kama kafanya jambo lisilo la maana.
Hivyo hata kwenye mapenzi dawa ya kuvumilia ni kukubali changamoto na madhaifu ya uoande mwingine,ili kuyatatua yqwe harmonized,ni dawa mno,kujiyambua ni altitude ambayo wanadamu katibu75%tunapungukiwa
Kabisa mkuu tunachotakiwa
Kutambua kwamba hakuna
Binadam.aliekamilika


Kila mmoja na mapungufu yake
Cc co malaika ila
Tu lazma tujitahid kujitambua
 
Kindhearted, loving,fun to be with but ukimkosea na akaamua kufanya kitu she wont change her mind.....also, she was crazy in bed...the best
 
Kindhearted, loving,fun to be with but ukimkosea na akaamua kufanya kitu she wont change her mind.....also, she was crazy in bed...the best
Sasa kwa nini ulimtenda? Yaani sijui hata wanaume mnatakaga nini jamani! Loh! Saaaaaad!
 
Alikuwa na matako malaini sana,dah yule dada mdigo wa Tanga mapenzi anayajua...alikuwa anakuja sana kut.om.....na sana..aliniambia G mimi sitakulaumu ukitoka na wanawake wengine ila nitajilaumu mimi kushindwa kukupa vitu ambavyo vimekutoa kwangu..Dah raha kama ile sijawahi kuipata tena aisee..

Kuna siku sijui aliweka nini kwenye msosi mamaeee kitu kikawa hakitaki kulala🙂🙂🙂 mtoto akaanza kuzunguka nayo kudadadadadeki...

Sasa kila tukichat huwa namuuliza siku ile ulinilisha nini ila hataki kusema 🙂🙂🙂🙂

Namba yake ni 071398**90 Anaitwa Aisha
dah hapa ukipiga permutation na combination unampata..ila kazi inafanyika
 
Dah papuchi nene kama kitumbua kilichozidishwa Amira,shepu iliyojaa vizur navyopenda,viuno vya hatar,zaidi ya yote alikuwa akiniudhi analia dah,wasichana WA siku hz akuudh alie?thubutuu ndio maana nammiss sana ila yote maisha
papuchi nene inavutia sana sheikh,sio papuchi kisirani..yaani ile kama mtu anavuta sigara mdomo unavokua,ile siitaki kabisa,hata iwe mnato(kwa sauti ya kipozeo)
 
Sasa kwa nini ulimtenda? Yaani sijui hata wanaume mnatakaga nini jamani! Loh! Saaaaaad!
Daah acha tu,kuna makosa nilimfanyiaga akaamua kuniacha na akiamua she doesnt change her mind..il do anything to be with her again but ndo hivyo,i cant change back the hands of time
 
Uongo zambi jaman, alkua na mtoto 1 lakn papuchu yake n tofaut kabsa bado naimic sana ilikua tam, soft n.k naimic sana, hapa namuongelea lakn kama namuona vile. Mzaz mwenzie alirud na kuwaita wazaz wapand mbl wakaa kuzungumza na wakakubaliana waoane, ckuwa nakpngamz lolote zaid ya kulet her go, huwa 2nawacliana mara moja moja. Jamaa anafaid kwel kwel
 
Back
Top Bottom