Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

Taja kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwanacho

tusi zito akiwa anafika mlima kilimanjaro i wll miss you more bae. umbali ndiyo kikwazo
 
1.pamoja na ukorofi wake wote kwa watu mie hakuwahi kunipiga hat kibao hat nimkosee vipi....

2.alikuwa akiniheshim san nilikuwa nasikia tu kqa watu kwamba anawanawake nje lakini nilidumu naye kwa zaidi ya miaka 5 na kila weekend lazim nilale kwake but hakuwahi nioneshea wala dalili
 
yule mtu sijui alikuwa na pepo maana kila tuki sex lazima asubuhi nikaibe vitabu maktaba (iwe ya shule ama ya wilaya/mkoa)

sio kuiba vitabu kule, alafu najiamini kweli ila nisipo lala nae sina wazo kabisa la kuiba vitabu.
 
Mbunye ilikuwa na mnato wa hali ya juu kila mda nilkuwa nawaza kusex nae tu!!
 
Alikuwa na matako malaini sana,dah yule dada mdigo wa Tanga mapenzi anayajua...alikuwa anakuja sana kut.om.....na sana..aliniambia G mimi sitakulaumu ukitoka na wanawake wengine ila nitajilaumu mimi kushindwa kukupa vitu ambavyo vimekutoa kwangu..Dah raha kama ile sijawahi kuipata tena aisee..

Kuna siku sijui aliweka nini kwenye msosi mamaeee kitu kikawa hakitaki kulala🙂🙂🙂 mtoto akaanza kuzunguka nayo kudadadadadeki...

Sasa kila tukichat huwa namuuliza siku ile ulinilisha nini ila hataki kusema 🙂🙂🙂🙂

Namba yake ni 071398**90 Anaitwa Aisha
Mkuu Hizo namba mbili utafanya watu tuingie kazini.. Hhahahaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mara nyingi watu wanapokuwa wanazungumzia ma ex wako, huwa wanawazungumzia in a bad light. Mara utasikia wakisema ex wao alikuwa mchoyo, katili, hajui kucare, machafu, mbahili, muongo, mchunaji n.k

Mara chache sana utasikia mtu akimzungumzia ex wake in a good light, e.g ex wake alikuwa mpole, mkarimu, anajua kuonyesha upendo, ana heshima n.k

Sasa leo jaribu kutaja atleast kitu kimoja kizuri ambacho ex wako alikuwa nacho. Name one good thing about your ex. Lets discuss...


!
!
True love. Alikuwa ananipenda sana. Nilikosea sana kumwacha
 
1.pamoja na ukorofi wake wote kwa watu mie hakuwahi kunipiga hat kibao hat nimkosee vipi....

2.alikuwa akiniheshim san nilikuwa nasikia tu kqa watu kwamba anawanawake nje lakini nilidumu naye kwa zaidi ya miaka 5 na kila weekend lazim nilale kwake but hakuwahi nioneshea wala dalili
Mbn km ni mm uyo mtu asee[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaani mchokozi mchokozi mpaka sifikirii kumbwaga coz nnaenjoy aki a nani
 
Wanawake mtakuwa mshaelewa wanaume tunakuwa na wanawake sababu ya ngono utagundua wengi wamesifia papachu tu...mi binafsi alikuwa na uwezo mkubwa wa kusamehe na kusahau kitu ambacho mimi sina kabisa mpk nilikuwa namshangaa huyu mtu wa aina gani..mimi siwezi kabisa yeye anaweza sanaaAa pata picha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom