TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

TAHADHARI: Vijana wengi wanapoteza muda Dar es Salaam

Mkuu,

Nikikutaka wewe unithibitishie kwamba una hela kuliko Elon Musk, wakati wewe hujasema kwamba una hela kuliko Elon Musk, utaona swali langu hilo lina mantiki?
Ndiyo! Kwa sababu unataka kufahamu. Nitakujibu hivi, siwezi kuthibitisha kwa kuwa sina hela kama Musk.
 
Maisha ya Poland yalinichosha sana Tanzania ni nchi tamu sanaa
 
Ubaya gani?
Swali linakosa mantiki.

Kama nikikwambia "Thibitisha kwamba rangi ya wimbo wa taifa ni hudhurungi", wakati wewe hujatoa dai kwamba rangi ya wimbo wa taifa ni hudhurungi, sasa hapo mzigo wa kuthibitisha unaupata vipi?.
 
Swali linakosa mantiki.

Kama nikikwambia "Thibitisha kwamba rangi ya wimbo wa taifa ni hudhurungi", wakati wewe hujatoa dai kwamba rangi ya wimbo wa taifa ni hudhurungi, sasa hapo mzigo wa kuthibitisha unaupata vipi?.
Swali halikosi mantiki Kiranga. Kila swali lina mantiki. Labda wewe ndiyo ushindwe kulijibu.
 
Kutoka mtandaoni; ni ya elimu jinsi ya kutoa hoja sahihi.

Swali lako la pili siwezi lijibu kwa sababu halina mantiki kwangu.
Wewe hujui mantiki ni nini?

Unaelewa ushakubali si kila swali lina mantiki?

Unaelewa ushaji contradict wewe mwenyewe kwa sababu awali ulisema kila swali lina mantiki?
 
Hata mi nimewaza Hivi. Nimemuona jamaa mmoja wa KK kule Tukuyu ninayemfahamu akiuza kashata mitaa ya Rombo view baada ya kurudi Nyumbani kulima Parachichi na ndizi yeye eti anakomaa na kashata na kahawa mjini.
 
Wewe hujui mantiki ni nini?

Unaelewa ushakubali si kila swali lina mantiki?

Unaelewa ushaji contradict wewe mwenyewe kwa sababu awali ulisema kila swali lina mantiki?
"Unaelewa ushakubali si kila swali lina mantiki?"
[emoji115]
Sijakubali umeona vibaya Kiranga
 
Wewe huyu mwehu humuwezi Toka atumbuliwe na jpm kawa chizi. Mpotezee anakupotezea muda.
Mkuu mimi nimetoka Tanzania kuja New York City utawala wa Mkapa halafu nimerudi likizo Tanzania mara moja tu kwa wiki tatu utawala wa Kikwete.

Sasa huyo Magufuli kanitumbulia wapi?
 
Back
Top Bottom