mimiamadiwenani
JF-Expert Member
- Mar 9, 2022
- 5,749
- 7,857
Nimekujibu ila haupo makini kusoma may be. Rejea usome tena jibu. Au nenda google ka search mwenyewe.Hujajibu hata mantiki ni nini.
Instead umefanya "argument from dictionary".
Nimekujibu ila haupo makini kusoma may be. Rejea usome tena jibu. Au nenda google ka search mwenyewe.Hujajibu hata mantiki ni nini.
Instead umefanya "argument from dictionary".
🗑️Mkuu mimi nimetoka Tanzania kuja New York City utawala wa Mkapa halafu nimerudi likizo Tanzania mara moja tu kwa wiki tatu utawala wa Kikwete.
Sasa huyo Magufuli kanitumbulia wapi?
Google ndiyo umeipa kichwa chako ikufanyie kazi ya kufikiri?Nimekujibu ila haupo makini kusoma may be. Rejea usome tena jibu. Au nenda google ka search mwenyewe.
Hapana sijaipa kichwa changu. Kichwa changu ninacho mwenyewe.Google ndiyo umeipa kichwa chako ikufanyie kazi ya kufikiri?
Hapana, kwa muktadha wa mazungumzo haya umeipa Google kazi ya kufikiri kwa niaba yako.Hapana sijaipa kichwa changu. Kichwa changu ninacho mwenyewe.
Unaweza kunionesha namna google inavyofikiri?Hapana, kwa muktadha wa mazungumzo haya umeipa Google kazi ya kufikiri kwa niaba yako.
Kwani wapi nimesema Google inafikiri?Unaweza kunionesha namna google inavyofikiri?
"Google kazi ya kufikiri"Kwani wapi nimesema Google inafikiri?
Unajua kusoma kwa ufahamu?
Nikikwambia umeipa Google kazi ya kufikiri maana yake nimekwambia Google inafikiri?"Google kazi ya kufikiri"
[emoji115]
Unaweza kuonesha namna inavyofikiri ili utetee dai lako?
Hoja ni nini kwani?Nikikwambia umeipa Google kazi ya kufikiri maana yake nimekwambia Google inafikiri?
Nikikwambia umempa mbwa kazi ya kupiga gitaa maana yake nimekwambia mbwa anapiga gitaa?
Mbona unaonesha uwezo mdogo sana wa kuelewa hoja ndogo sana?
Kwa uwezo huu, hoja kubwa tutaelewana vipi?
Ulimaanisha nini kusema nimeipa google kazi ya kufikiri? Unaweza kueleza?Nikikwambia umeipa Google kazi ya kufikiri maana yake nimekwambia Google inafikiri?
Nikikwambia umempa mbwa kazi ya kupiga gitaa maana yake nimekwambia mbwa anapiga gitaa?
Mbona unaonesha uwezo mdogo sana wa kuelewa hoja ndogo sana?
Kwa uwezo huu, hoja kubwa tutaelewana vipi?
Mimi niko hapa najibizana nawe, badala ya kujadiliana nami kw hoja zako, unanijibu ni Google.Ulimaanisha nini kusema nimeipa google kazi ya kufikiri? Unaweza kueleza?
Hoja ni kwamba wewe huna hoja.Hoja ni nini kwani?
Kwa nini majibu yajipinge?Mimi niko hapa najibizana nawe, badala ya kujadiliana nami kw hoja zako, unanijibu ni Google.
Kazi ya kufikiri na kutoa majibu yako, umeipa Google.
Google inaweza kuwa na kila jibu, mpaka majibu yanayojipinga.
'Hoja ni nini? Hoja ni kwamba wewe huna hoja' sawa!Hoja ni kwamba wewe huna hoja.
Unadhani wote wanaoishi dsm wamewekeza?kwa mtu ambae hajawekeza chochote dar anawezaje kujikwamua? tuanzia hapo tupe njia tujue
Mkuu mimi nimetoka Tanzania kuja New York City utawala wa Mkapa halafu nimerudi likizo Tanzania mara moja tu kwa wiki tatu utawala wa Kikwete.
Sasa huyo Magufuli kanitumbulia wapi?
Mkuu kwani mtanzania kufika Marekani wewe unaona kitu cha ajabu sana?Marekani ya ku google [emoji16] wadanganye wajinga