Tahadhari kwa waumini wa Gwajima

Tahadhari kwa waumini wa Gwajima

Wewe! hicho kitabu(bible) usikitumie vibaya.. mimi nimekisoma sana nilipokuwa mdogo,nilibaini kuwa watu wengi hadi wachungaji hukitumia kwa manufaa yao tofauti na ya YEHOVA.

Wewe ulisoma ukiwa mdogo sisi tunasoma mpaka sasa uwezi kutufundisha.
Mulitegemea kumtumia Slaa kutumaliza mumeshindwa sasa munaomba huruma kwanini?
Endeleeni kumtumia ili tueleze pesa ngapi mlimuhonga.
 
tatizo sio..kumbuka kuwa slaa ni icon ya taifa..na gwajima pia ni icon ya taifa..
Nyuma ya hoa watu wawili kuna kundi kubwa la watu.

Kama viongozi wetu wanafanya ndivo sivyo lazima tujadili.


Ila huyo asikofu kwa kweli amekurupuka kama kawaida yake.
Ila mimi simshangai ,,maana kuna kipindi alikurupuka akamtukanapengo.
Kwa kweli huyu mtumish kuna kipindi busara ya utumish inapita kushoto

hahahaha gwajima asingekuwa askofu wngekuwa mtu wa hatari kwa maisha ya wanaomzunguka hehee bora aendelee kuzungumza na biblia inapungunguza makali yake...
 
Ni muda mrefu jamii yetu imekuwa ikiwaheshimu na kuwaamini viongozi wa dini katika masuala mbalimbali ya kiroho na ustawi wa familia.

Ni jambo la kawaida sana kwa waumini wa dini zote kupeleka matatizo yao mbalimbali ya kifamilia kwa viongozi wa dini.

Ni dhahiri kwamba wengi wetu hupeleka masuala mbalimbali hata yale ya unyumba na siri nzito nzito za chumbani na familia kwa ujumla kwa kuwa tuna imani viongozi wa dini wana hulka ya kutunza siri na kusaidia kutatua matatizo yetu ya kiroho au kifamilia.

Hii ni tofauti kwa Gwajima ambaye ni mtomvu wa heshima ya kiongozi wa dini kwa kueleza siri za familia aliyoipa huduma za kiroho kisa tu kachokozwa kisiasa na yeye kajibu kwa kutoa siri za familia ya Slaa.

Angekuwa daktari angeweza kufutiwa cheti na kudaiwa fidia.

Lakini tukumbuke ni Gwajima huyu huyu aliyeshutumiwa kuvuruga ndoa ya Mbasha badala ya kutatua mgogoro wa familia hiyo.

Hii ni trend ya Gwajima anayejiita Bishop ambayo inatakiwa kuangaliwa kwa jicho la Tahadhari hasa hasa na waumini wake wanaompelekea siri za ndani.


KWA HISANI YA MTU WA TANZANI!!

Maajenti wa ccm kwao kila Miti inateleza na kura hawaibiiiii !!!!
Watz hawadanganywi kwa fiesta wala ndumba maana watumishi wa Mungu wamemaliza kazi yao ya msingi.
 
kweli kabisa mkuu lazima ujute, yaani anaku record kwanza kuwa na ushahidi

Maandiko matakatifu katika kitabu cha Ezekiel 19:3 inasema, ‘nikikuonya umwambie mtu mbaya aache ubaya wake nawe ukakaa kimya usimuonye, yule mtu mbaya atakufa katika ubaya wake ila damu yake nitaidai mikononi mwako’ Baba Askofu Gwajima alikuwa anamuonya huyu mtu kwa uongo wake ili asife katika uongo wake kosa ni nini?
Watanzania wengi wanapenda Askofu ambaye hawakemei jua anakupotosha utaanguka shimoni na hautatoka tena.
 
Alichofanya Gwanjima leo ni kudhihirisha jinsi gani dini imekuwaikitumika kuwainua watu kisiasa. inasikitisha sana. Gwajima ameharibuu!!!

Alivyofanya Dr. Mihogo huku ona jinsi gani anadidimiza dini ili kufanikisha mpango wa Mushumbuzi na CCM?
 
Pigs magoti sana usali ndugu yangu! Biblia imesema kuweni chonjo siku za mwisho maana manabii wa uongo watakuwa wengi na watakuja kwa jina la Bwana! Sitaki kumhukumu Gwajima ila matendo yake yanatia shaka

Sema Kweli nayo kweli itakuweka huru na Gwajima alikuwa anasema kweli nayo haijamuweka peke yake bali sisi sote imetuweka huru kujua mpango wa ccm kuwa walimunua Dr. Slaa
 
Nasubiri siku lowassa akikosana na gwajima sipati picha, maana lowassa naye atakuwa amemwamini gwajima na kumpa siri nyingi tu.
Gwajima kama yeye ni mtumishi wa mungu alishindwa kuombea hayo mapepo yamtoke mama?
Biblia inasema usilipe kisasi maana kisasi ni juu ya bwana gwajima hapa kasimamia wapi?
Alitakiwa kumuombea huyu mzee kutokana na yale yanayomsumbua, tatizo kajiingiza kwenye siasa ili apate kiwanja cha tanganyika packers endapo lowassa atashinda.

Unaonyesha jinsi gani ulivyo mushabi wa ccm ndiyo maan badala ya kuzungumzia topic yenyewe unaingiza viwanja
 
Hii ni kutokana natkukosa maadili ya kikristo kwa mambo ambayo amekuwa akiyafanya kama;

1. Kujihusisha na imani za kishirikina kwa kutamba kuwa anafufua misukule kwani misukule inahusiana na ushirikina.

2. Kutoa matusi kwenye madhabahu ya kanisa analomhubiri Kristo Yesu.

3. Kuhusishwa na kashifa ya kuvunja ndoa za waumini wake. Maandiko yanaasa ''ndoa na iheshimiwe na watu wote''

4. Kujihusisha na siasa majukwaani. Maandiko yanaasa kuwa ''Ya Mungu mpe Mungu, ya Kaisari mpe Kaisari''.

5. Kutoa siri za waumini aliodai kuwaombea kutokana na matatizo yao. Hili siyo sahihi hata kidogo kutoa siri za mteja wako, awe daktari, padre, mwanasheria, mchungaji, n.k

6. Kutengeneza maneno ya uwongo na kuwaaminisha watu. Amri za Mungu katika amri ya 8 inasema usiseme uwongo.

Kwa hayo na mengine mengi, mtu huyu hana sifa hata ya kuwa Katekista na hapaswi kuendelea kutumia jina la Bwana wetu Yesu Kristo.
Nawasilisha.
 
Huo ni chui katika ngozi ya kondoo.

Wachungaji kama huyo ndiyo hupelekea jamii kumwaga damu, serikali imtazame kwa mapana na marefu, huyo ni mtu hatari sana katika jamii.

Ungeishauri Serikali iache kumutumia Dr. Slaa na Lipumba pamoja na kufuja pesa za walipa kodi ninge kuelewa sana.
 
Hongera askofu Gwajima na Mungu pamoja nawe na usiogope ni heri ufe kama shujaa Mkwawa kuliko kufa kibudu maana historia itakukumbuka kwa mfano askofu Tutu wa Afrika Kusini.
 
Dr. Silaa keshastaafu uchungaji siku nyingi.
Sio Padri tena na wala hatoi huduma yoyote ya kiroho katika kanisa lolote kama padri. Ndio maana Silaa akaoa (mapadri hawaoi).

Mch. Gwajima bado ni mchungaji mwenye maelfu ya waumini katika kanisa lake la ufufuo na uzima.
Hivyo Mch. Gwajima anabanwa sana na misingi ya kichungaji na huduma za kiroho.

Mtu akimwaga ugali mchungaji hawamwagi mboga, pilipili, ndimu, chumvi na maji ya kunawa.

Rejea majibu ya staha aliyotoa Askofu Pengo baada ya kurushiwa "maharage ya wapi". Kumbuka kauli za hadhari za Askofu Niwemugizi baada ya Silaa kufyatuka na tuhuma zake.

Tumeichoka CCM mapinduzi hawamalizi miaka yote 44 tumewachoka sana sasa watufanye wajinga kuwatumia watu tuliowaaamini wakati tunajua watabaki uchi.
 
Tumeichoka CCM mapinduzi hawamalizi miaka yote 44 tumewachoka sana sasa watufanye wajinga kuwatumia watu tuliowaaamini wakati tunajua watabaki uchi.

Wacha mahaba.
Wacha kukurupuka, soma mada, soma post ndo uanze kujibu.
Hatuongelei habari ya kuipenda au kuichoka CCM kwenye hii mada au hii post.
Ukipenda anzisha mada yako tofauti
 
taasisi za kikristu ndio zipi!?

daah mwaka huu upepo umekataa kubadilika mtahangaika sana maana kila mtu anawakataa...
 
Back
Top Bottom