Tabia za Vipanga wa darasa na vimbwanga vyao

Tabia za Vipanga wa darasa na vimbwanga vyao

Aisee! Kuna vijana walikuwa wanatisha kwenye masomo!
Mimi nilikuwa mkali Primary tu!

O'level na A'level nilikuwa nafauru kama zari tu, sikuwa napenda kupiga msuli sana. Ila wanashangaa nafauru tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaah! Kuna miamba imefaidi sana mapindi yangu.Ebwana kila level vijana wakiwa group discussion LAZIMA wanikabidhi chaki.Nakumbuka o'level head master nikiwa form 3 akasema kijana huyu atafanya mtihani wa moko na form 4.

Bwana bwana nilifanya ile paper bila hata woga na cha kushangaza nikatoka na II_18.Niliwatia wenge mabraza wa form 4 matokeo yalipotoka.

A'level nilikuta miamba iko vizuri ilishasoma tyuuuti.Japo mwanzo ilikuwa tight lakini baadaye tulielewana kidogo kidogo.Kuingia chuo sasa ile semester one kusomana, jamaa walikuwa anaevaluate ambao hawajaingiza nyavuni nimo.Semester 2 nikaanza kuwa potential yaaani usipoonekana group la discussion wanakodi hata taxi ufike.

NB: Saivi kitaani kila nikiwatafuta masela wanitoe hata vocha wanamute kinoma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kufaulu ni mbinu wala sio kukaza sana msuli, sisi tumetoboa level zote kwa mbinu..wala atukukazaga sana.

Ukiwa level za olevel usolve sana past paper za kutosha kuanzia Miaka ya kama 80+ Mpaka 2019 hapo ujuwe kupata 11 au 1 sio kitu cha kushangaza....sasa kuna vilaza wengine anakomaa kusoma notice mwaka mzima..Lakin matokeo yakitoka unakuta kapata Four ya 30
Anaishia kupata stress.

Sent using Hapa Chadema tu
 
Kusoma kuna mambo mengi sana unakumbana nayo.tutakubaliana hapa kwamba kila mmoja ana mbinu yake iliyo msogeza alipo sasa....!

Ilikuwa ni fahari sana angalau kuwa nunda katika somo moja wapo,somo ambalo darasa walijua kuwa huyu hapa ni mahala pake.

Wale mabundi wengi najua kwa sasa watakuwa mahala fulani amazing...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahaah....tulkuwaga wawil nyuma huko tlkuaa wakorofi kiasi wote tlifkuzwa somo la civis na mathe...wakim hao wakiingia cc tnatoka class,, burdaan kupiga boli walmu mpaka wakajua wakakausha tu...paper kuja jamaa yang mathe ana 100 mm nkawa wa pil nna 80 na kitu...civics nlkuw na 96 jamaa akawa wa pil cjui alpata ngap...

kuanzia apo atjafkuzw tena.....nipo chuo now....ni mtaalam wa kutafsir vitini..nakulaga sana zawad za wadada inafkia kpind mpaka usk mageton cku nyngn cpiki naitiwa msos tu naend kula ....kila sku npo chuon bablai aijalish kuna nn baenda kutafsir vitini, alaf kna madog wanatng class nawakatiaga mapind kma lecturer.

Kiufupi wananielewa ile mbaya mpka sasa jina langu lnaanza kusahaulika na jina jipya lnaanza kushamiri la mtaalam...wengine wakiniita captain.....hahahaaha...raha sana askwambie ktu..sema nna sir 1...huwa kabla semista haijaanza ntatafuta course outline ya masom yote nahakikish naptia topics zote online mpenzi wa google schorla.dhen naptia past papers huwa natsekag mwanz wa semista kuwa bize zile weeks 3 za mwanz nahakikish nmeuwa kila kitu partialy dhen naend sasa kutafsir vitini vimbwetan....

Sina ratiba ya kusoma mm..huwa nasomag group discussion tu hata prepo huwa sisomag...nkirud geto mida ya saa 10 hiv jion...ni movie ,jamii forum na story...geto letu wote ni majembe yaan.tupo mtu 3 kila mtu anasoma koz yake no kuulizana maswal....hahahah[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using [Samsung galaxy s10]
 
Salaam! matumaini yangu ni kwamba jumapili ya leo ni nzuri na tuna chukua hatua kuepukana na Corona. Leo nimekumbuka mbali enzi za primary ,O-level, na A-level back in the days. Kuna hawa wenzetu ambao walikuwa vizuri kwenye masomo walikuwa wanakimbiza sana kwenye masomo. Kuna ambao walikiwa na roho nzuri na njema lakini baadhi yao aisee basi tu ili akusovie swali umekutana na kuwekwa pending sana, umempamba pamba we na mambo mengine mengi yani in short walikuwa wanajivuna.

Lakini cha kushukuru Mungu ni kwamba kutokana na tabia zao watu waliamua kupiga msuli adimu na kupasua. Karibu na wewe ushee tabia za vipanga ulosoma nao, hata kama ni wewe ulokuwa kipanga tiririka tabia zako.

GLU[emoji769]
Me me me.

Sikuwa nawaza sana mambo ya class .

Nilikuwa nawahi kutoka enzi hizo nipo pugu f(2..3.. mpaka F4 nawahi ubungo au kariakoo kutafuta simu used za madili I mean mateja ndio watu wangu wa karibu kwa enzi hizo ni kuchukua simu kwa bei rahisi then narudi skuli nawatandika wamasai na wasukuma .nilikuwa naitwa boss.

Nilipokwenda chuo niliweza kukopesha Hadi walimu wa chuo kwa riba na kuuza smart just as simple.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom