Tabia za kujibu text wanawake walizonazo zinazokera

Tabia za kujibu text wanawake walizonazo zinazokera

Kusoma hujui, picha ukutani huzioni? hivi hapo napo panahitaji utaalamu kufahamu kwamba text zako hazina mvuto kwake! anyway, nimeamua tu kuwa muungwana, kimsingi sio text zko bali ni wewe mwenyewe!
 
bora hata hao wenye kujibu k, mi meseji ndefu sana sijibu labda iwe ya muhimu lakini km ndo zile za kudownload hata mwisho wa msg sifiki nadelete
ipo siku utakuja kupiga teke fuko la hela, shauri yako!
 
Mimi uandishi huo
huwa unanikera sana na
unanichukiza sana!

Mimi SMS ya hivyo huwa sijibu na kama ni mara ya kwanza mhusika lazima ninwambie kuwa sipendezwi na uandishi wako!
 
Jaribu kumtumia tigo pesa ya walau 50,000.Nina hakika atahamasika na kuanza kujibu sms zako kwa kasi unayenda!
 
Aisee mm nachokaje wanawake wanatabia xa jaabu yaani karibu wote wako ivo hasa unapoanzisha urafiki au unashida ya kitu maninyaaa hawa
 
Wewe mtoto wa kiume acha ubahili. ukiwa bahili tegemea haya:
  • kubaki kutuita shemeji
  • ukibahatika kupata ujue utamegewa sanaaaaaaaaa!
hahaaaha! ni hivo Bullgod unatakiwa ujitutumue ili kumiliki kipenda roho.

Single mothers wanaongezeka kwa kasi kwa sababu ya nguvu ya pochi.Pochi inazalisha tu.
 
Single mothers wanaongezeka kwa kasi kwa sababu ya nguvu ya pochi.Pochi inazalisha tu.

kama anazaliwa ni mtoto hapo poa, ila kama linazaliwa jiwa hapo hapana, maana halibebeki. wacha pesa ishike HATAMU my kaka
 
hao wanatumia mfumo mpya Super Short Message Service (SSMS)
 
Habari wanajamvi, hii tabia iko hasa kwa wanawake naamini kuwa every one is different ila kuna vitu vingine huwa vinaboa

1)Unakuta mtu unamuandikia mwanamke text ndefu ya maana (sio love text) umejielezea vizuri na text inahitaji long explanation lakini mtu ana kujibu "k"

2)Au unakuta kwenye makundi ya whatsapp demu akichangia anaandika maneno mawili tu hadi watu wanashindwa kuelewa kuwa kuwa huyu mtu anamaanisha nini.

3)Au unamtext demu leo na unamuona yuko online lakini anakuja kukujibu massege yako baada ya 9hrs au anajibu kesho yake.Na sio kwamba yuko busy sana au massege yako haina maana, yani ni basi tuu

Sasa sijui wengi wao wanafanya hivyo ili waonekane expensive sana au?
sasa hapo mkuu chelewa wewe kujibu uone vinavyovimba.
 
Mtu kuchelewa kujibu au kutokujibu ujumbe wako ina maana nyingi mojawapo inaweza kuwa hataki ukaribu na wewe.
 
Back
Top Bottom