Tabia ya Watanzania wengi kupenda kusalimiwa!

Tabia ya Watanzania wengi kupenda kusalimiwa!

Salamu kawaida tu, ila sio kushikana mikono watu wengine wachafu sana.
Tukuyu kwetu, ukishuka kwenye bus unatembea kwenda kijijini njia ya mkato utakutana na watu huwajui ila wanakujua mtoto mwafulani.
Wengi tu wanakusalimu kwa kupiga magoti.
Sasa utakataa vp heshima hiyo?
Si kazi yako tu kusema
"ndagha fijho naloli🙏" unapita
Ni baraka pia
 
Si kwa ubaya mkuu,sema hi pita,tena mkono ndio sitoi kabisa.
Na Mimi naheshimu privacy za watu Sana,siku ingine unaweza pita bila salam hainisumbui kabisa.
Kila mtu na principal zake,moods,stress,busy nk
Lengo la salamu unaelewa lakini mkuu...!! ?
Kujuliana hali tuu . Labda wewe kama haupo socially na waliokuzunguka ndo utakua unachukia mambo kama hayo
 
Kwanini haujasalimia?, hiyo sababu ndio itaamua wananzengo wakuponde au wakuelewe. Ni sababu tu ndio itaamua yote.

Salamu ni muhimu sana ndio maana dini na vikundi vyote vina salamu zao ambazo zinawatambulisha na kuwasaidia kufahamu nani ni mwenzao. Sasa sisi kama jamii pia ni hivyo hivyo, ndio maana unaweza kutengwa kisa hautoi tu salamu.

Ni kanuni ya mahusiano.
 
Acheni Dharau na Majivuno Kwa watu salimieni watu .
Hata hakuna Gharama yoyote Ile kusalimia.
Gari lako zuri
Cheo chako kazini
Nyumba yako nzuri
Pesa zako nyingi
Na kila hadhi uliyo nayo
Kuna wakati sio kitu ukipata tatizo Kwa jamii inayokuzunguka.
Zingatieni kipengele Cha Good interactions with other social groups.
 
Lengo la salamu unaelewa lakini mkuu...!! ?
Kujuliana hali tuu . Labda wewe kama haupo socially na waliokuzunguka ndo utakua unachukia mambo kama hayo
Ajabu wananipenda mnoo.
Nami nawapenda sanaa.
Ila story story ndio sipendi.
Mazoea ya kupelekana home no.
 
Ma introverts ndo huchukia salamu hawapendi kusalimia pia hawapendi kusalimiwa wote msiopenda salam nima introvert

Me zaman nikiwa mdogo nilikuw nikisikia mgeni kaja home nilikua najificha chumbani mpaka uyo mgeni atakapo ondoka ndo utasikia mzazi anasema kumbe wew ulikuwemo ndani ndugu yako fulan alikuwepo apa ata kusema umsalimie hamna ?

Hua nakaa ata miezi kadhaa bila kuwasiliana na ndugu zangu ata nikisalimia ni dak 2 tu nishakata sim [emoji16] ukinipa shikamoo au salam nyingne naweza nikajibu salamu isio endana na salamu husika na hua nachukia sana

Social anxiety is real y’all
 
Habari za asubuhi Jambo Forums!

Wengi nimeshuhudia wakisemwa vibaya kwenye mikusanyiko mbali mbali kwa sababu ya kutosalimia aidha kwa bahati mbayaau makusudi.

Hivi kwa nini imefika kipindi ni bora Mtanzania umnyime chakula ila si salamu?
Yaani hata ukiwa ndani ya gari ukampita mtu bila kumsalimia atasambaza maneno mtaa wote na wote watakuona unajivuna.

Hata ukikuta tu 'wasela' wamekaa basi ukiwapa salamu wanaweza hata kutokukukaba kabisa.

Ingawa salamu ni nzuri ila ni kwa nini Watanzania wengi wanailazimisha na kuifanya kama chakula?

Mpaka kufikia watu kuchukiana na kujengeana husuda kwa ajili ya salamu si dalili nzuri. Tujithamini!.
Mi sipendi tu mtu kunichagulia aina ya salamu. Nikikupa shkamoo chukua nikikupa habari yako chukua. Usianze sijui ohhh kwani tunalingana mara ohh wewe kaka acha dharau ulivo mkubwa hivyo unanipa mimi shkamoo

Sent from my M10_Max using JamiiForums mobile app
 
Habari za asubuhi Jambo Forums!

Wengi nimeshuhudia wakisemwa vibaya kwenye mikusanyiko mbali mbali kwa sababu ya kutosalimia aidha kwa bahati mbayaau makusudi.

Hivi kwa nini imefika kipindi ni bora Mtanzania umnyime chakula ila si salamu?
Yaani hata ukiwa ndani ya gari ukampita mtu bila kumsalimia atasambaza maneno mtaa wote na wote watakuona unajivuna.

Hata ukikuta tu 'wasela' wamekaa basi ukiwapa salamu wanaweza hata kutokukukaba kabisa.

Ingawa salamu ni nzuri ila ni kwa nini Watanzania wengi wanailazimisha na kuifanya kama chakula?

Mpaka kufikia watu kuchukiana na kujengeana husuda kwa ajili ya salamu si dalili nzuri. Tujithamini!.
Cha ajabu na wewe umeanza Thd yako kwa kusalimia.
 
Back
Top Bottom