Hahahaha yaani inafika wakati watu wanapenda salamu kuliko kula?Kusalimia ni jambo jema ila hakuna kitu kinatia hasira kama unapomsalimia mtu then anakuangalia kwanza ndio achague rensponse iweje.Yani mtu baada ya kuitikia salamu anakuangalia kwanza wewe ni type gani.
Hii tabia naona sana kwa wanawake na kazini pia.Sema wasukuma wanapenda kusalimiwa sana sijui kama kuna kabila linawafikia hawa
Hii ndio concept,Hapo dk 30 zimeshapotea.
Sa itakuaje🙆I am 25 please, I love you.
😍😍😍 Nimeipenda hiiJirani ,. Za asubuhi
Wewe,. Safi umeamkaje
Jirani,. Safi kabisa, vipi watoto
Wewe, aah hawajambo wazima wa afya
Jirani, Na shemeji nae vipi, Yuko poa
Wewe, Yuko poa kabisa
Jirani, Basi vizuri
Mtoa mada kalelewa na single motherHabari za asubuhi Jambo Forums!
Wengi nimeshuhudia wakisemwa vibaya kwenye mikusanyiko mbali mbali kwa sababu ya kutosalimia aidha kwa bahati mbayaau makusudi.
Hivi kwa nini imefika kipindi ni bora Mtanzania umnyime chakula ila si salamu?
Yaani hata ukiwa ndani ya gari ukampita mtu bila kumsalimia atasambaza maneno mtaa wote na wote watakuona unajivuna.
Hata ukikuta tu 'wasela' wamekaa basi ukiwapa salamu wanaweza hata kutokukukaba kabisa.
Ingawa salamu ni nzuri ila ni kwa nini Watanzania wengi wanailazimisha na kuifanya kama chakula?
Mpaka kufikia watu kuchukiana na kujengeana husuda kwa ajili ya salamu si dalili nzuri. Tujithamini!.
Hapo Bado .. salamu inaendelea[emoji7][emoji7][emoji7] Nimeipenda hii
Yaaani salamu una kereka kweli ..!?Nakereka mno na hii tabia ipo sana kwa wahaya inaniudhi mnoooo
Upo kama mimi..Binafsi huwa nakereka salaam ndefuu,we sema vipi nikujibu poa pita.
Aseee kuna watu wanapenda kuwastiana time na kutaka kukujua Sana,kitu nisichopenda kabisa.
I love my privacy.
Salamu inachukua dakika ngapi mkuuBinafsi huwa nakereka salaam ndefuu,we sema vipi nikujibu poa pita.
Aseee kuna watu wanapenda kuwastiana time na kutaka kukujua Sana,kitu nisichopenda kabisa.
I love my privacy.