Pakawa
JF-Expert Member
- Mar 11, 2009
- 8,227
- 14,195
Hahahhahh nawe umo kwenye hili kundiHili zoezi mie huwa linanipa wakati mgumu sana na mara nyingi huingia huingia mitini.
Nacheka kufa.....
Usiilazimishe roho wakati ukifika hutaogopa
Nimefiwa mara kadhaa, nami nilikuwa mwoga sana. Unajua ni ile ikifika usiku unajifunika shuka blanketi mpaka unakosa pumzi mwili unatota jasho kwa hofu marehemu anakuchungulia hahahhhhh utoto buana
Siku hizi nimekuwa mkomavu kiasi fulani hata kuvalisha mwili wa mpendwa naweza lakini bado inahitaji ujasiri sio zoezi jepesi ni vile huna namna. Kufiwa kubaya sana kunakufanya ufanye vitu ambavyo hukutarajia kufanya. Mungu atawapa ujasiri kwa wakati wake
***Ila nimechekaa