Tabia ya kuaga maiti ni ya hatari sana

Tabia ya kuaga maiti ni ya hatari sana

Hujawahi fiwa na ndugu au rafiki wewe, halafu wakati anafariki haukwepo. Nakwambia akizikwa bila kuona maiti yake itakuchukua muda sana kuamini aliyezikwa ni yeye kweli au utani tu. Kuaga maiti humpunguzia mfiwa maumivu ya kuondokewa na mpendwa, huongeza imani kwamba fulani kweli ameondoka , na kuondoa kujiulizauliza . Na tena watototo wadogo usipowaambia ukweli na kuwaonyesha kila jambo linalotendeka msibani, waone maiti kwenye jeneza na uwaeleze what is going. Usipo fanya hivyo watakuuliza daily where is fulani na ukiwaeleza amekufa hawatakubali. so kuaga maiti ni afya ya akili na roho.
Hichi ulichosema ni kweli mama yangu alifariki nikiwa na miaka 9 na nilikua mkoa tofauti so sikupata nafasi ya kumuaga. Na nilikuja jua baada ya miezi kupita.
Hii kitu imeniathiri sana mana bado naamini kuwa anaweza rudi huenda ndugu walinidanganya amekufa.
Nakumbuka nilipopelekwa kwenye kaburi lake sikulia kabisa hata mpaka leo ile imani ya kuwa hili ni kaburi la mama yangu mzazi sina na ubaya zaidi hata picha sijawahi ona .
Mwaka wa 18 huu lakini bado namsubiri mama yangu labda anaweza rudi mana sina uthibitisho wowote zaidi ya kaburi inaumiza sana
 
Back
Top Bottom