Tabia ya kuaga maiti ni ya hatari sana

Tabia ya kuaga maiti ni ya hatari sana

Mungu awaongoze katika UKWELI hawa jamaa zetu.
 
Mungu awaongoze katika UKWELI hawa jamaa zetu.
 
Athumani kono la pilau la manjano !

Ni kwa vipi utakuwa umemfanya kuwa mnada mbele ya kadamnasi?

Kwani katika kumwosha, kumkamua na kumpulizia marashi ni mnamuandaa kwenda club?

Karibu...!

SWALI ZURI SAANA HILO MKUU..NILIKUA NAWATAFUTA MANASWAARA(MAQAFIR)KAMA NYINYI ILI NIKUFAFANULIE
UNAPOFIWA HUYO MAITI ANAPASWA AOSHWE TENA ANAOSHWA KWA WANANDUGU WA DAMU TU..
BAADA YA HAPO ANAFUNIKWA NA SANDA MWILI WOOOTE,BAADA YA KUSTIRIWA HIVYO ANASALIWA NAKUPELEKWA MALALONI
HILO LA MARASHI NI SUNNA KAMA ALITAKA KUHARIBIKA AU KUTOA HARUFU TOFAUTI NDIO WANAMNYUNYIZIA MARASHI JUU YA SANDA YAKE ILI KUEPUKANA NA HARUFU
SASA KWA NDUGU ZETU MANASWAARA a,k,a MAQAAFIRI
KAFIWA LEO JUMA3 ATAZIKWA JUMAMOSI
JAMAA KAFA NGARA BAADA YA WIKI ATAPELEKWA MOSHI KUZIKWA,,
KAFA LEO ATAWEKWA KTK JENEZA SURA WAZI KILA MMOJA APITE AMUONE ATI WANAMUAGA[emoji3][emoji3]wewe unamuaga???au aliekufa alishawaaga,,!!!![emoji3][emoji3][emoji3]
Pumbavu kabxaaa[emoji3][emoji3]
 
Usharobaro waliozidisha wakristo kwenye dini ni upi?

Huo usharobaro unamdhuru vipi asiye Mkristo?

Huyo asiye Mkristo na akakereka na huo usharobaro kwanini tusiseme anawashwa na kiherehere?


Nijibu kinagaubaga ustaadhat.

Karibu.

NINGEPENDA KUSEMA HAKUNA DINI INAYOITWA KRISTU
NA KUNA MAANDIKO KATIKA BIBLIA YANASEMA HAYA
KAMA UNAIJUA VIZURI BIBLIA SOMA MAANDIKO HAYO
UKIBISHA,,,,,,mkuu hapa ni saluni niambie tu mimi ntakunyoa[emoji1321]
 
Waislamu hua wanaaga ila ni wanandugu wa karibu tu, tena mwili ukiwa ndani kama haujui ni vema kukaa kimya
Wacha upuuzi, Waislaam hawaagia maiti ! Au hujui maana ya kuaga.
Uislaam uhimiza ndugu ndo wamsitiri maiti wao (kumkafini na kuzika)
Wasio na akili tu ndo wanaaga maiti !
 
Na kuzika na kaubabo kamoja na sanda badala ya jeneza kusha kufukia na majani
Hii tabia ya watu wale inanikera si mngezikia tu jeneza ?
...sisi tunazika, hatuhifadhi.
Naona kwa sasa mna uzushi mwingine wakujenga na mofali na tiles kisha mna mimina zege !
Parapanda likilia huyo mtu atatokaje sasa !?
 
SWALI ZURI SAANA HILO MKUU..NILIKUA NAWATAFUTA MANASWAARA(MAQAFIR)KAMA NYINYI ILI NIKUFAFANULIE
UNAPOFIWA HUYO MAITI ANAPASWA AOSHWE TENA ANAOSHWA KWA WANANDUGU WA DAMU TU..
BAADA YA HAPO ANAFUNIKWA NA SANDA MWILI WOOOTE,BAADA YA KUSTIRIWA HIVYO ANASALIWA NAKUPELEKWA MALALONI
HILO LA MARASHI NI SUNNA KAMA ALITAKA KUHARIBIKA AU KUTOA HARUFU TOFAUTI NDIO WANAMNYUNYIZIA MARASHI JUU YA SANDA YAKE ILI KUEPUKANA NA HARUFU
SASA KWA NDUGU ZETU MANASWAARA a,k,a MAQAAFIRI
KAFIWA LEO JUMA3 ATAZIKWA JUMAMOSI
JAMAA KAFA NGARA BAADA YA WIKI ATAPELEKWA MOSHI KUZIKWA,,
KAFA LEO ATAWEKWA KTK JENEZA SURA WAZI KILA MMOJA APITE AMUONE ATI WANAMUAGA[emoji3][emoji3]wewe unamuaga???au aliekufa alishawaaga,,!!!![emoji3][emoji3][emoji3]
Pumbavu kabxaaa[emoji3][emoji3]
Kafiri wa kwanza ni Muddy mbakaji wa mtoto Aisha...!

Unataka kujua zaidi ukafiri wa Bwn. Muddy wa Mecca?
 
Mkuu WEWE NI MKUMBO TU KWA KITABU UNACHOKIAMINI NA KAMA UNABISHA,,,!!!!!jibu swali langu[emoji38][emoji38][emoji38]
Keekerenkede....kijana wa Muddy

Uliza maswali yooote nitakupa jibu mujarab.

Karibu sheikh...ni matumaini yangu si sheikh ubwabwa.
 
Mnachekesha kweli !!! kumuaga marehemu ni kuondoa taswira ya uzima aliokuwa nayo na kumtoa akilini kuwa sasa "amekwenda" mbona kwenye misiba ya hao wanaopanga foleni mkihudhuria na ninyi mnapangafoleni kwa hiari?
 
...sisi tunazika, hatuhifadhi.
Naona kwa sasa mna uzushi mwingine wakujenga na matofali na tiles kisha mna mimina zege !
Parapanda likilia huyo mtu atatokaje sasa !?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
 
Keekerenkede....kijana wa Muddy

Uliza maswali yooote nitakupa jibu mujarab.

Karibu sheikh...ni matumaini yangu si sheikh ubwabwa.
Na ule ukafiri wa kumuua mwana mungu msalabani
 
Na ule ukafiri wa kumuua mwana mungu msalabani
Hahaha...kijana wa Bwn. Mudy

Ukafiri ule wa kunyima watu pombe duniani kwakuwa ni dhambi lakini kule Akhera kutakuwa na mifereji isiyokauka pombe tamu isiyoisha uchachu...!

Ila Muddy bana.......[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mnachekesha kweli !!! kumuaga marehemu ni kuondoa taswira ya uzima aliokuwa nayo na kumtoa akilini kuwa sasa "amekwenda" mbona kwenye misiba ya hao wanaopanga foleni mkihudhuria na ninyi mnapangafoleni kwa hiari?
Wana laana ya Ujinga na Ugaidi kuanzia kwa Baba yao mfanyabiashara wa kiarabu aitwaye Muddy.
 
Back
Top Bottom