Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

Sweetlady naomba unisameme dada ni shetani tu alinipitia

Hahahaha!...bht umepinda walah tena....niongeze kwenye list ya watu unaowadai....nimeponea chupu chupu kuvunja mbavu...


Sweetlady unatakiwa uitikie

Ikisemwa "yarabi iwe salama" wewe waitika "salama usalimini" muahahaha
 
  • Thanks
Reactions: bht
heheh Am all yours, mwenzio nilikugoogle sana ujue. Yaani nilisema kama na leo sjakuona basi naachana na JF kabisa.

Nimeonekana bana.
maadam hapa msamaha umekubaliwa,
hii long weekend niambie
nitokeze na Dompo chupa ngapi?
Ila taratibu Kaka K a ..zer
asituone.
 
Gee, huyu sweetlady anachezea sisi eeh....

lol...sasa yeye badala ya kuimba zile 'vesi' basi awe anaimba kiitikio tu....
taratiiiibu na yeye ataanza mashairi...lol
haki ya nani hii ni kazi yako wewe namwingine hivi.... i am addicted
 
Gee, huyu sweetlady anachezea sisi eeh....

lol...sasa yeye badala ya kuimba zile 'vesi' basi awe anaimba kiitikio tu....
taratiiiibu na yeye ataanza mashairi...lol
haki ya nani hii ni kazi yako wewe namwingine hivi.... i am addicted

hehehe wallah ndo inavyokuwa, unaanza na kiitikio ghafla bin vuu unakuwa expert na wewe

Note: hebu i-youtube hii "nimemwacha kwa hiari yangu", maana ina madongo .....hahahaha

"kuniona ni fakhari kwake kama kiti cha sinema
na yeye yuko tayari akae na kutezama
japo picha si nzuri, husikii kulalama"
 
hehehe wallah ndo inavyokuwa, unaanza na kiitikio ghafla bin vuu unakuwa expert na wewe

Note: hebu i-youtube hii "nimemwacha kwa hiari yangu", maana ina madongo .....hahahaha

"kuniona ni fakhari kwake kama kiti cha sinema
na yeye yuko tayari akae na kutezama
japo picha si nzuri, husikii kulalama"

heheee Gee sifanyi ajizi...naiendea sasa hivi!! (ngoja nimalizie kitu changu cha 'mlango wa Mungu uwazi')
 
Kuona peke yake haitoshi Kaizer, yakubidi utoe na MWONGOZO pia. Vinginevyo nafungua sredi....lol

Nitautoa SL.....kuna vitu vya kiitifaki naviweka sawa hapa....wala usijali....ITIFAKI ipo sawa kabisa
 
Ndo hapo sasa.......... na si unajua nlivokumiss? Mpaka itokee misibai jamani? Khaa!

akhaa wewe misiba ipi hiyo mi staki kufa laikini....(mi bado mdogo hivi Mungu aniache ache jamani kwanza)

kunimis mwisho mara moja ikizidi sipendi
 
akhaa wewe misiba ipi hiyo mi staki kufa laikini....(mi bado mdogo hivi Mungu aniache ache jamani kwanza)

kunimis mwisho mara moja ikizidi sipendi
Kumbe we ni miongoni mwa wanaomfanya Yesu asirudi mapema..........nimegundua!
 
Kumbe we ni miongoni mwa wanaomfanya Yesu asirudi mapema..........nimegundua!

iliandikwa kaka....wenye macho hawatamwona, wenye masikio hawatasikia hata sauti yake

tena kumbuka wawili watakutwa wakisaga, mmoja atatwaliwa na mwingine ataachwa.....(ushaachwa, waisrael wenyewe bado macho juu wanasubiri aje mara ya kwanza)
 
"msoona na muone, tazameni huyu ndiye
Mcheke au mnunune, Sweety abembea nae"
 
Dah hili sredi limekimbia mbaya aisee lakini nashkuru nimeweza kusoma mapost ya sweetlady yote . I love u too honey! Tupendane kuliko kwapa na nywele.

@Gee na Bee : nyinyi mmenifulahisha sana na nitahakikisha hamkuwi solar power za mitaani nikiingia bungeni.

@Fellow tablet: wanchekesha!
 
Dah hili sredi limekimbia mbaya aisee lakini nashkuru nimeweza kusoma mapost ya sweetlady yote . I love u too honey! Tupendane kuliko kwapa na nywele.

@Gee na Bee : nyinyi mmenifulahisha sana na nitahakikisha hamkuwi solar power za mitaani nikiingia bungeni.

@Fellow tablet: wanchekesha!
Si bora wewe 'akuchekesha' mimi 'anshangaza'....wenye wivu wajinyonge, wasubirie mualiko wa kitchen party....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom