Gaijin
JF-Expert Member
- Aug 21, 2007
- 11,812
- 5,305
Geee........
Abee......lol
Huyu Asprin leo alikuwa 'ananshangaza' .....kumbe alikuwa ni katoto cha 30 tu kama Bebii :]]
Geee........
Hiyo verse itaondoka na roho ya mtu ninahisi....Hahahaha....na watakonda sana...subiri modereta kloro arudi nimalizie verse ya mwisho....lol
Mbona we wanchekesha afu sisemi....... wakati tunacheza mdako wote ulifikiri nlikuwa tayari?.........Na ile baba na mama hukunstukia?Abee......lol
Huyu Asprin leo alikuwa 'ananshangaza' .....kumbe alikuwa ni katoto cha 30 tu kama Bebii :]]
Sasa si unaona akili zake ....!Abee......lol
Huyu Asprin leo alikuwa 'ananshangaza' .....kumbe alikuwa ni katoto cha 30 tu kama Bebii :]]
ex wifi yake sweetlady bana!
nalog out sasa, part 2 ya titanic yangu na sweetlady itaendelea baadae. Mnaombwa kuhudhuria na kamera kutakuwa na picha za ukumbusho.
Umevunja sharia za jf wifi, alokuruhusu usome post yangu ni nani?...lol...
Hiyo verse itaondoka na roho ya mtu ninahisi....
Ukitaka msaada wa kiitikio mi na Gee tupo kwa ajili hiyo!
Naimani hapa ITIFAKI ilizingatiwa..,.vinginevyo hommie aje afafanue!..Shhhhhhhiiiiiiiii! Taratibu.......... King'asti siku hizi ndo bibi yako, Gaga alinichakacua nikampa likizo siyo na malipo
Niko nae hapa babu....namalizia kumfanyia masaji ya kichwa afu atakuja kukujibu kwa kirefu...Na aliyekudanganya atarudi hapa ni nani? Kwa taarifa yako amesharudi wodini na kishatundikiwa dripu ya kushusha munkari..........subiri uone kama unabisha!
Duuuh! Afadhali kama hujaziona manake zingehatarisha ndoa....lolThe above posts ZIJAZIONA.... Maana ushahidi hapana kwa kweli.... Dah!!.
Hahahaha....na hiyo roho kama sio ya bebii basi ni ya husninyo....Hiyo verse itaondoka na roho ya mtu ninahisi....
Ukitaka msaada wa kiitikio mi na Gee tupo kwa ajili hiyo!
Hahahaha!Eeee tutamsaidia asije kauka koo peke yake ...........namsaidia kwa mistari mitatu hivi
"wache waseme sina budi nawe, si khofu lawama sababu ya wewe
ungekuwa nyoka radhi uniume, seuzi tausi wache walalame
ungekuwa nyoka sumu yako dawa, damu husafika maradhi hupoa
uzuri hakika wewe umepewa, siwezi kwepuka liwe litokuwa
Hahahaha!
Wape, wape vidonge vyao, wakimeza wakitema shauri yao...
bht na wewe shusha ya kwako...
Naimani hapa ITIFAKI ilizingatiwa..,.vinginevyo hommie aje afafanue!..
Bee unan'dai! kumbe nawe wamooo .....
Me likey :]]
Kuona peke yake haitoshi Kaizer, yakubidi utoe na MWONGOZO pia. Vinginevyo nafungua sredi....lolNimeona SL Nimeona......
Hahahaha!...bht umepinda walah tena....niongeze kwenye list ya watu unaowadai....nimeponea chupu chupu kuvunja mbavu...yarabi iwe salama
Wasipate la kusema maadui asilani
Mapenzi yawe ya daima
Yasiingiliwe na mtu...
Wanaoomba muachane,
Nyoyo zao ziwaume
Wasipate kuwauma
Kwenu wametoka patupu
Hahahaaaa Gee....bichwa langu hilooo karibu linapasuka.
Hapa nakula kitu cha bi Malika....'Tulieni'
Umeona G eeh? Yan hapa namsubiri Asprin aje nimwombe atufadhili tuingie studio tutoe single....halo, halo!Bee unan'dai! kumbe nawe wamooo .....
Me likey :]]