Neiwa, umenifanya niingie hapa japokuwa nilikuwa nifungue uzi maalumu kwa ajili ya kesho.
Ikiwa kuna mtu anahisi kuwa kuna jinsia inajihisi iko bora kuliko nyengine, huyo hafai hata kuwekwa zoo. Na kuhusu kudharauliana, ingawaje wanaume ndio wanaonekana kuwadharau sana wanawake, tukubali pia wanawake wenyewe nao wanadharauliana na kuwekeana vikwazo katika maendeleo. Mfano mdogo tu, kwa nini asilimia kubwa ya wanawake Tanzania ni wanawake, lakini ikiwa kuna mwanamke jimboni kagombea nafasi, inapofika wakati wa kumpigia kura wanawake wanamchagua mwanamme?
Sababu ya juu juu inawezekana ama wanawake hawaamini uwezo wa mwanamke mwenzao au wanadanganywa kirahisi na wanaume, au pengine yote mawili. Lakini sababu ya msingi nahisi ni mwamko wa jamii juu ya nafasi ya mwanamke katika jamii. Imefika wakati, wanawake muamke, msisubiri "kuwezeshwa" ndio muweze kwani ninaamini mnaweza. Kwa nini muweze kutulea baadae mshindwe kutudhibiti na hata kututawala mkitaka?
HONGERA WANAWAKE WOTE!!!