Katika Maisha yetu ya kila siku kuna wanawake na wanaume ambao wana interact kwa namna tofauti katika nyanja mbali mbali za maisha. Swali; Ni kundi gani linategemea kundi lenzie kiasi kwamba bila uwepo wa hilo kundi lingine waweza hata potea kabisa?
hakika sijakusoma vzr,
you mean wanaume Vs wanawake??
km ni hivyo bila wanaume hakuna maendeleo, ndo maana kati ya siku 365 za mwaka wanawake wana siku moja tu, nadhani kesho, the rest ni zetu.
...ivi sio kwamba tunategemeana kweli?
...MUINGILIANO lazma uwepo...
teh teh teh! nimekutania tu, mwenyewe umekasirika kukutajia siku yenu kesho.Is that the way unatafsiri siku ya kesho? Kuna wanaume inchini tafadhali unaweza taja maendeleo ambayo unaweza jigamba nayo?
...ivi sio kwamba tunategemeana kweli?
...MUINGILIANO lazma uwepo...
Teh ulikuwa hujui Bagah yuko juu?Una akili wewe!
Una akili wewe!
Teh ulikuwa hujui Bagah yuko juu?
Teh ulikuwa hujui Bagah yuko juu?
teh teh teh! nimekutania tu, mwenyewe umekasirika kukutajia siku yenu kesho.
hakuna aliyezidi mwingine, mwingiliano wetu ni sawa na ziwa la mama na mtoto.
hata hivo unaona nani wanaweza himili kuishi vizuri kama jamii kati ya makundi mawili?
Ile topic kwenye bailoji ya majani kuliwa na mbuzi na mbuzi kuliwa na binadamu inaitwaje tena?
Naona wengi mnakubali kua twategemeana. Kama kweli mwaamini hivo ni kwa nini siku zoote idadi kubwa ya wanaume wanakua na dharau saana dhidi ya wanawake?
Ile topic kwenye bailoji ya majani kuliwa na mbuzi na mbuzi kuliwa na binadamu inaitwaje tena?