Swala alionekana anakimbia Kama kichaa!! Tembo akahamaki

Swala alionekana anakimbia Kama kichaa!! Tembo akahamaki

britanicca

Platinum Member
Joined
May 20, 2015
Posts
18,209
Reaction score
48,375
Swala alionekana anakimbia kama kichaa, tembo akamuuliza "vipi ndugu yangu mbona unakimbia kama una kichaa?" swala akajibu kwamba "mbuzi wote waliopo porini wanakamatwa",

Tembo akashangaa na kuuliza lakini wewe sio mbuzi ni swala.? Swala akamwambia kwa mfumo wetu itanichukua miaka 10 kuwaaminisha kama mimi ni swala na sio mbuzi, tembo nae ikabidi aungane nae mbiombio

Britanicca
 
Swala alionekana anakimbia kama kichaa, tembo akamuuliza "vipi ndugu yangu mbona unakimbia kama una kichaa?" swala akajibu kwamba "mbuzi wote waliopo porini wanakamatwa",
Tembo akashangaa na kuuliza lakini wewe sio mbuzi ni swala.? Swala akamwambia kwa mfumo wetu itanichukua miaka 10 kuwaaminisha kama mimi ni swala na sio mbuzi, tembo nae ikabidi aungane nae mbiombio

Britanicca
Kisa hichi kinatufundisha nini?
 
Swala alionekana anakimbia kama kichaa, tembo akamuuliza "vipi ndugu yangu mbona unakimbia kama una kichaa?" swala akajibu kwamba "mbuzi wote waliopo porini wanakamatwa",

Tembo akashangaa na kuuliza lakini wewe sio mbuzi ni swala.? Swala akamwambia kwa mfumo wetu itanichukua miaka 10 kuwaaminisha kama mimi ni swala na sio mbuzi, tembo nae ikabidi aungane nae mbiombio

Britanicca
Tembo na yeye akaogopa kukamatwa?😀

Hao mbuzi wanakamatwa na kupelekwa wapi?😀

Huo msitu itakuwa ccm na hao wanaokamata swala wote ni wasiojulikana au ndo mambo ya kesi za uhaini?
 
Swala alionekana anakimbia kama kichaa, tembo akamuuliza "vipi ndugu yangu mbona unakimbia kama una kichaa?" swala akajibu kwamba "mbuzi wote waliopo porini wanakamatwa",

Tembo akashangaa na kuuliza lakini wewe sio mbuzi ni swala.? Swala akamwambia kwa mfumo wetu itanichukua miaka 10 kuwaaminisha kama mimi ni swala na sio mbuzi, tembo nae ikabidi aungane nae mbiombio

Britanicca
Hii ni kali!! Hebu fafanua!
 
Code nyepesi hii...

Yuda alilalamika Kwa namba 1 kuhusu hali mbaya ilivyo nchini eg. Utekaji, wizi, rushwa, uonevu, kutengwa kimataifa etc

Namba1 anajibu kuwa wewe sio hao wanaoonewa, wewe ni mwenzetu mwisho wa siku namba1 nae anaamua kuona swala yuko sahihi ila hana tena control ya mambo yalivyo sasa.
Anaishi maisha ya km digidigi, leo uku kesho kule, hajui nani adui nani rafiki.
 
Swala alionekana anakimbia kama kichaa, tembo akamuuliza "vipi ndugu yangu mbona unakimbia kama una kichaa?" swala akajibu kwamba "mbuzi wote waliopo porini wanakamatwa",

Tembo akashangaa na kuuliza lakini wewe sio mbuzi ni swala.? Swala akamwambia kwa mfumo wetu itanichukua miaka 10 kuwaaminisha kama mimi ni swala na sio mbuzi, tembo nae ikabidi aungane nae mbiombio

Britanicca
ok.🐒
 
Wanapambana mkuu wanaharakati hahahaha
mie naona wanatishana na kupotoshana tu,
na kisha kwakujistukia wanatimua mbio kiholela kwa hofu zao useless tu msituni, wanasahau kwamba wahadzabe Nchabaah na ndugu yake Dudukhweh wanawasubiri kwa hamu huko huko msituni 🐒
 
Back
Top Bottom