Surrogate Mother

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Posts
35,987
Reaction score
24,234
kuna akina mama kutokana na matatizo kadha wa kadha inabidi wasaidiwe kubebewa ujauzito na akina mama wengine al maarufu 'surrogate mother'

lakini, inaelekea huwa kuna uhasimu wa kihisia baina ya mama orijino wa mtoto na surrogate mother.

Surrogate mother anapata nafasi ya kubond na mtoto akiwa tumboni, anaanza jlkujisahau kama yule si mtoto wake.

Mama orijino anakuwa frustrated maana anakosa muda wa kubond mtoto akiwa tumboni.

Hebu nielezeni, how to cope na hali hii wote kwa mama orijino na surrogate mother.

Na je, baada tu ya mtoto kuzaliwa, surrogate mother aondelewe mara moja?

Am confused, help!
 
Sasa Marekani unakuta Surrogate mother ni mama mkwe wako au hataa mama yako mzazi..
au dada au shemeji ....yaani ni full mcahanganyiko.......
 
ndio, naona wanashindania kumpenda mtoto
ila bado hajazaliwa
mama wa mtoto orijino anataka aanze kubond na mwanaye akiwa bado tumboni

sijui itafanikiwaje
anaona kama surrogate mother anamnyima muda wa kubond na mwanae makusudi.

Una mifano halisi ya huo uhasimu wa kihisia baina ya hao wamama?
 
mmmhh, tena kama ni mtu ndani ya familia nadhani mgogoro utakuwa mkubwa zaidi.

Bora wa nje unaweza ukamwambia 'get lost'

Sasa Marekani unakuta Surrogate mother ni mama mkwe wako au hataa mama yako mzazi..
au dada au shemeji ....yaani ni full mcahanganyiko.......
 
Sasa Marekani unakuta Surrogate mother ni mama mkwe wako au hataa mama yako mzazi..
au dada au shemeji ....yaani ni full mcahanganyiko.......

Mama mzazi mimi naona ni bora zaidi. Soma hii:


Habari zaidi
 
Kongosho whats going on in your life right now? Mara Celibacy, Mara surrogate mother!!!!!! What skinky business are you into? Smthn is fishy behind hizi mada zako, zisizokubalika kidini!
 
Last edited by a moderator:
am a business woman
na huwa siachi biashara
regardless ya challenges zilizopo

am serious here

Kongosho whats going on in your life right now? Mara Celibacy, Mara surrogate mother!!!!!! What skinky business are you into? Smthn is fishy behind hizi mada zako, zisizokubalika kidini!
 
Last edited by a moderator:
umeona eeh braza
am not that dumb

huwa nashauri mtu akubaliane na matokeo
na afanye kinachowezekana

Hii ni bora sana kuliko kwenda kwa mchungaji aishie kukumega tu :becky:
 
I understand the world is just like a village, lakini mambo kama haya ni mageni sana huku Africa kwa sasa.
Could u start some thread with regard to KILIMO KWANZA so that we dance to the same tune?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…