Surpriiiiiiise. . .

Surpriiiiiiise. . .

Mimi napenda nifanyiwe surprise, na nafurahia sana.................... ila sitaki kumfanyia mtu surprise ya kwenda bila taarifa, naishia surprise za zawadi na kuandaa sehemu nzuri kwa matukio mbali mbali
 
A surprise has to be really good to surprise me!!!

Sitoshtuka shosty!
 
suprise ni ngumu kuisahau maishani! kama unataka mtu akikumbuke hicho umemuandalia fanya bonge la surprise kwake! gharama ni kitu kingine na surprise ni issue nyingine!
Kweli kabisa. . . surprise sio lazima iwe costly. .waweza fanya kitu kidogo mtu akakumbuka maisha.
Ninapenda kufanyiwa surprise kwa sababu sina cha kuficha, lakini sipendi kumfanyia mtu kwa sababu ya kuheshimu "privacy" yake, na kuogopa kuwa surprised kwa surprise yangu.

MammaMia sasa mwenzio atajuaje unapenda usipomwonyesha kwa vitendo? Unamwambia?
 
Napenda suprise sana
Ila mwanamme hafanyiwi suprise
Utalia bure, hasa kama yuko mbali kikazi
 
hahaha Maundumula mie niliamini siku zote ni mtu mmoja mtaratibu na mwenye heshima kubwa ..
Lakini wakati mwingine naona kama mungu huwa anakufunulia bwana

hehehe pole

Usipende kufanya hivyo bana utajiumiza
 
Unaenda kumfanyia mtu surprise b/gf unakutana na mtu anafunga taulo/kanga huku watu majasho yanawatoka ndo utakoma. Toa taarifa tu bhana. Wazee walikuwa wajanja sana walikuwa wakikaribia wanalazimisha kuja kupokewa wakiwa mbaaaaaaaaaaaaaali ili kama kuna mtu asepe kabla hajafika home! Si mnaona ndoa zilivyodumu!
 
surprise si mbaya...
Kwani inategemea mtoaji ana nia gani...
Lakini kama hiyo ya hapo juu ya Lizzy.. Ni ya ukweli,na naipenda,surprise aina hiyo..
 
my wife alinifanyia surprise ya ugomvi!
Alikuja ninakofanya kazi bila taarifa...
 
Hahaha, sio kuvizia, ila kama ndo 40 yake too bad! But its for the fun of the moment.
Huogopi wenye?


Yeahh ni namna nzuri ya kumkamata mwenzio kama ana lake jambo. Ila za kuviziana sio nzuri aisee.
 
Itategemea atanikuta nafanya nini,niko na nani na wapi.....!
 
Kweli kabisa. . . surprise sio lazima iwe costly. .waweza fanya kitu kidogo mtu akakumbuka maisha.
MammaMia sasa mwenzio atajuaje unapenda usipomwonyesha kwa vitendo? Unamwambia?
Lizy, kumwambia nini? Nimwambie anifanyie surprise au kumwambia ninapenda, ninakuruhusu unifanyie surprise?
Nahisi anayetaka kufanya haombi ushauri, nikifanyiwa nitafurahi, nisipofanyiwa siombi. Ninalokataa ni mimi kufanya ya kumtokea mtu bila taarifa. Hata hivyo, ninapenda kufanya surprises nyengine kama zawadi, safari ya pamoja...Ziko njia nyingi tu ukiwacha hiyo ya kumtokea mtu.
 
Ninapenda kufanyiwa surprise kwa sababu sina cha kuficha, lakini sipendi kumfanyia mtu kwa sababu ya kuheshimu "privacy" yake, na kuogopa kuwa surprised kwa surprise yangu.

Mh uko kama mm, ww nisuprise haina shida lkn mie mh aku sipend! mapenzi ya kibongo nouma utajuta. yan unafanya suprise uku moyo wako unaenda mbio na presha juu kisa? no tnx i jus cant aisee.
 
Alikuwa yupo kwao mwanza, jana yake usiku tuliongea sana kama kawaida zile za "kata wewe"
asubuhi alinipigia mapema akidai jana hajalala kwa kuniwaza, sasa nkaanza kusikia ile sauti ya kwenye simu inatokea ndani dah kumbe alishafika akafungua mlango kwa funguo zake....
Hahahaha siku yangu ndio ikawa imeishia hapo nika-cancel ratiba zote!
Sijawahi kuweza kuisahau hyo siku hadi leo utafikiri ilitokea jana...!
Afu we Lizzy kwanini unatukumbusha haya mambo?
 
Hahaha, sio kuvizia, ila kama ndo 40 yake too bad! But its for the fun of the moment.
Hahaha I know. . . Ila kuna wale wanaebda kuvizia kuona kama watakutana na mambo kama sio majambo. Siunajua tena watu wengine mahusiano yote kazi ni KUPIMANA!!
 
Alikuwa yupo kwao mwanza, jana yake usiku tuliongea sana kama kawaida zile za "kata wewe"
asubuhi alinipigia mapema akidai jana hajalala kwa kuniwaza, sasa nkaanza kusikia ile sauti ya kwenye simu inatokea ndani dah kumbe alishafika akafungua mlango kwa funguo zake....
Hahahaha siku yangu ndio ikawa imeishia hapo nika-cancel ratiba zote!
Sijawahi kuweza kuisahau hyo siku hadi leo utafikiri ilitokea jana...!
Afu we Lizzy kwanini unatukumbusha haya mambo?
Hahaahha. .
Hapo hata kama mliachana/mtaachana kwa ugomvi hutokaa umsahau kwa hilo. Mpaka raha.

@MammaMia nimekusoma babaangu!!
 
Fafanua dearest. . .
Mazingira gani mazuri gani mabaya?
Kampani gani nzuri na gani mbaya?

Mazingira mazuri nikiwa nyumbani na wale anaowapenda au ofisini au popote pale ambapo mimi niko comfortable...mabaya kama niko na watu asiowakubali au asiopenda niwe nao mahali asipopakubali.....!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom