Sugu Awapa Makavu Nape Na Kinana

Sugu Awapa Makavu Nape Na Kinana

Kweli Sugu elimu fupi, kuambiwa mpangaji Mbeya basi kwa akili yake kadhani ni upangaji wa nyumba.[/QUOT

Na wewe Kwa akili yako ilivokuwa ndefu unadhani nigorofa nyumba anayoizungumzia...!!!!???
Siasa Na wewe wapi Na wapi Mkuu
Nenda FB
 
Sugu kwa elimu yake na upeo wake mdogo, hakutegemea kuwa siku moja atakuwa mbunge.

Wewe na elimu yako unategemea kuwa mbunge lini, maana unafikiri kwa ujinga wako kuwa mbunge ni jambo dogo, jaribu utasimulia habari yako. Kitendo cha Sugu kuwa mbunge ni CV kwake. Ni vizuri kupongeza kwa hatua aliyoifikia kulinganisha na kiwango chake cha elimu. Kazi ya mbunge haihitaji elimu kubwa sana kwani kazi ya mbunge ni kuyatambua matatizo ya wananchi wake anao wawakilisha and then kushirikiana na mamlaka zinazohusika ili zitafutiwe ufumbuzi kwa wakati. Elimu ina faida lkn husifikiri ndio kila kitu. Bill Gate ni kati ya matajiri wakubwa duniani alisoma mpaka 2nd year University akaona inatosha na akaanzisha kampuni ambayo kwa sasa ni kati ya makampuni yenye mitaji mikubwa duniani. Tajiri namba moja tanzania Ndg Bakhrressa sijui hata kama amefika kidato cha nne na kampuni zake zimeajiri mamia ya watz na baadhi ya nchi za kiafrika anakosambaza bidhaa zake. Sasa wewe na kadegree kako umefanya nini zaidi ya kujaza vyeti na kupata sifa tu.
 
Kweli Sugu elimu fupi, kuambiwa mpangaji Mbeya basi kwa akili yake kadhani ni upangaji wa nyumba.

Na wewe Kwa elimu Na akili yako ilivokuwa ndefu unadhani nigorofa nyumba anayoizungumzia...!!!!???
Siasa Na wewe wapi Na wapi Mkuu
Nenda FB Arawa
 
Halafu kumbe ukikosa elimu ukakosa na elimu unakuwa huna maana kwenye jamii huyu sugu ni sawa na depe tupu.

na ww umefanana na nini tena,,kauli ya sugu kujenga ghorofa mmeielewa ama ili mradi muonekane na majani kuwa mmechangia hoja humu jf fikirini jamani nyie watu wazima sio ropo ropo tu
 
Sugu mshamba sana kwani yeye ndiyo wa kwanza kujenga ghorofa Mbeya.

Kuwa mpole hujamwelewa Sugu,kifupi anajaribu kumjibu huyo mropokaji wenu kuwa kama ni kujenga Mbeya ili awe na haki ya kuchagua au kuchaguliwa basi anayo kwa kuwa na yeye anayo nyumba tena ya ghorofa kila mtu aweza kuiona.Pia nape anapaswa kujua mtanzania ana uhuru wa kuomba kuchaguliwa kuwa kiongozi popote pale ili mradi tu ametimiza vigezo na masharti ni mzaliwa wa wapi kijiografia.Hata kama Sugu kazaliwa sijui SONGEA au Mtwara that does not count! NAPE NI KABURU KWA MAANA ANATAKA KUTULETEA SIASA ZA UBAGUZI WA KIJIOGRAFIA,WATANZANIA WAMKATAE.
 
Sugu mshamba sana kwani yeye ndiyo wa kwanza kujenga ghorofa Mbeya.
Any current news from China kuhusiana na wafanyabiashara wenzako ambao hawakupata bahati uliyoipata wewe bado zina utata,could you please help us with this if you don't mind. Thanx in advance for your co-operation.
 
kujenga gorofa kunawasaidiaje wananchi Wake waliomchagua? suala la upangaji halimaanishi kama una nyumba nlicholewela sugu kaambiwa ni mpangaji katika hilo jimbo,kumaanisha ataliachia kama hatawatumikia wananchi kwa ukamilifu na kutimiza ahadi zake..Sugu pambana usipoteze muda kujibizana na hao wanasiasa wasio na heshima kwa wazee na wasio na huruma kwa tembo wetu,tutakuona wale wale.
 
Kama wewe ndiyo msemaji wao basi watakuwa mazuzu zaidi yako.
I warned you before kuwa utapoteza heshima yako hivi karibuni,bahati mbaya umekuwa hunielewi,hivi hujawahi kugundua kuwahata -------- akikaa kimya watu humchukulia kama mtu wa busara kuliko anapofungua kinywa chake na ku clear elements of doubts na wengi kubaini kuwa kumbe jamaa naye dakika mbili mbele upstairs.
Take time,pitia post zako na jinsi watu wanavyokujibu,utagundua jinsi unavyojaribu kuudhalilisha utu wako.
Kama unapenda kuwa behind your keyboard why don't you change your name ili watu wawe wanajua wanapambana na watu aina ya Lukosi na si wewe mheshimiwa.Thank you.
 
Wewe mkinga una akili fupi sana Nape hakumaanisha upangaji wa nyumba, Nape kamwambia Sugu ni mpangaji wa Jimbo.

Wewe ndio akili fupi, Sugu hakumaanisha ghorofa la nyumba, alimaanisha ubunge wake umekita kama ghorofa, sio mpangaji kama anavyodhani Nape.
 
Wewe mkinga una akili fupi sana Nape hakumaanisha upangaji wa nyumba, Nape kamwambia Sugu ni mpangaji wa Jimbo.

Mku..ndu kuwaka kweli wewe shukuru uliokolewa China......

Kama Nepi mtoto wa Ndosya alisema ndivyo alivyojibiwa!
so kama ni uelewa ni juu ya Uwez wako wa kuchanganua mambo.
 
Halafu kumbe ukikosa elimu ukakosa na elimu unakuwa huna maana kwenye jamii huyu sugu ni sawa na depe tupu.

Wasio na maana na elimu ni CCM walioficha mabilioni ya watanzania Uswiss na watanzania walivyowajinga wala hawahoji isipokuwa wanahoji nauli ya ndege ya demu wa Mbowe yaani sawa na kuibiwa milioni 200 ukaacha kuhoji na kuhoji kuibiwa kalamu ya bic ya thamani ya shilingi 500. Rais mwenye asiye na elimu utaona hata teuzi, Phillip Mulogo waziri wa elimu aliyegushi elimu, Saada Mkuya kilaza kuwa waziri wa fedha wizara maalumu na muhimu kwenye nchi, Jaji Mbarouk asiye na degree ya sheria lakini ni jaji wa mahakama ya rufaa. Hivi watanzania tunasubiri nini CCM kuondolewa kwa kishindo?
 
kujenga gorofa kunawasaidiaje wananchi Wake waliomchagua? suala la upangaji halimaanishi kama una nyumba nlicholewela sugu kaambiwa ni mpangaji katika hilo jimbo,kumaanisha ataliachia kama hatawatumikia wananchi kwa ukamilifu na kutimiza ahadi zake..Sugu pambana usipoteze muda kujibizana na hao wanasiasa wasio na heshima kwa wazee na wasio na huruma kwa tembo wetu,tutakuona wale wale.

Kujenga maana yake ni mkazi wa pale si mpitaji kama alivyosema na Nape na Kinana na haimaanishi kujenga ghorofa ndio maendeleo kwa wananchi bali ni mkazi wa pale, pili Kinana atuambie kuwa analalamikia mawaziri mizigo huku yeye mwenyewe ni mzigo kampuni yake inatumika kutorosha nyara za taifa kwenga ughaibuni. Well said Lokissa
 
Sugu mshamba sana kwani yeye ndiyo wa kwanza kujenga ghorofa Mbeya.

FF na huyo Ritz mnaonyesha ni kwa jinc gani mlivyo bogasi.. Nape kamaanisha upangaji wa Jimbo.. Naye amejibu amejenga ghorofa akimaanisha Jimbo ni lake daima
 
Huyu sugu ndio yule jamaa wa mistari ama kuna sugu mwingine?
 
Ukiona ccm wanamsimanga sana mtu fulani, ujue huyo ndiyo mwiba kwao, Sugu anawakimbiza mbaya, wao wanawachukua wasanii wa bongo muvi wasiojielewa, sasa mtu kama Johari, kazi yake kuva utupu au kuvaa uchi, wanafanya mambo ya machafu yanayoiharibu jamii, wataisaidia nini ccm hao, kzi kweli kweli.
 
Back
Top Bottom