Sugu Awapa Makavu Nape Na Kinana

Sugu Awapa Makavu Nape Na Kinana

CCM ina endekeza ukabila,Sugu anaonekana mpangaji Mbeya?
Je hawa wahindi wanaopewa majimbo wao siyo wapangaji?Kuna Mtanzania anaweza kuwa Mbunge India?
Ni Tafsiri potofu kumwita Sugu mpangaji jimbo la Mbeya wakati ndio maskani aliyo kulia na watu wa Mbeya wakampa ridhaa ya kuwaakilisha.Watanzania tunaonekana kuurejesha ukabila na udini kwa kupitia Siasa uchwara.Tutajutia siasa za majitaka tunazo zishabikia kipindi hiki.
Kuna Mwingine CCM alisikika akisema Rais hatoki kaskazini.Ngoja tusubirie.
 
m4c pamoja daima mbeya uliiona we kibaka?

​
Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akitoa 'dozi' katika mkutano mkubwa wa hadhara uliohudhuria na maelfu ya wananchi katika uwanja wa shule ya msingi Mwaka mjini Tunduma wilayani Momba mkoani Mbeya
 
wewe ndiyo ajuza kweli, nape aliyeshindwa kufurukuta hata kwenye kura za maoni za chama chake!

​
Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye 'akitoa dozi' alipohutubia katika mkutano mkubwa wa hadhara uliohudhuriwa na maelfu ya wananchi katika uwanja wa shule ya msingi Mwaka mjini Tunduma wilayani Momba mkoani Mbeya
 
Kinana na Nape ni mizigo kwa taifa, tumetumia kodi zetu kuwasomesha lakin wanafanya utumbo mtakatifu.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
kuna masiemu humu wanavichwa vigumu eti wameshindwa kumuelewa sugu
 
Wewe mkinga una akili fupi sana Nape hakumaanisha upangaji wa nyumba, Nape kamwambia Sugu ni mpangaji wa Jimbo.

WEWE RITZ MBONA HUELEWI NAPE AMEONGEA KIFASIHI NA SUGU AMEMJIBU KIFASIHI.KAMA NAPE AMESEMA SUGU NI MPANGAJI WA JIMBO HAPO AMETUMIA LUGHA YA KIFASIHI NA SUGU ANAPOSEMA AMEJENGA GHOROFA HAPO AMEJIBU KIFASIHI VILE VILE.
 
​
Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akitoa 'dozi' katika mkutano mkubwa wa hadhara uliohudhuria na maelfu ya wananchi katika uwanja wa shule ya msingi Mwaka mjini Tunduma wilayani Momba mkoani Mbeya

Kwa taarifa yako, CCM kwa sasa haina uwezo wa kukusanya nyomi popote Mbeya ni lazima wabebe watu na malori kutoka maporini, Lakini SUGU bila hata matangazo akifunga PA watu wanakusanyika muda huo huo utakuta Nyomi, na ndo Mbunge ambaye kupita mitaani ni usumbufu sababu huwa ni kushangiliwa tu asbh mpaka jioni watu wana wave vidole viwili hewani KAZI MNAYO SIDHANI KAMA NI GHOROFA LABDA TUMUITE LI-MLIMA
 
Kwa taarifa yako, CCM kwa sasa haina uwezo wa kukusanya nyomi popote Mbeya ni lazima wabebe watu na malori kutoka maporini, Lakini SUGU bila hata matangazo akifunga PA watu wanakusanyika muda huo huo utakuta Nyomi, na ndo Mbunge ambaye kupita mitaani ni usumbufu sababu huwa ni kushangiliwa tu asbh mpaka jioni watu wana wave vidole viwili hewani KAZI MNAYO SIDHANI KAMA NI GHOROFA LABDA TUMUITE LI-MLIMA

Wanataka kujionea show ya bure anavyo rhyme, hakuna zaidi.
 
Kwa kuandika tu umejulikana uwezo wako mdogo tu, tunaomba usiendelee zaidi maana tutakuumbua kwenye herufi mpaka kwenye muaandiko.

Bora ya mtu mwenye uwezo mdogo,kuliko wewe usiejua kwamba mbunge kama sugu jimboni ni mzigo bila shaka utakuwa chizi kila siku watu humu jf wanajiuliza kuhusu utendaji wa huyo sugu wenu,ujue hana alichokifanya kwa nini asiongelewe silinde au wenje au zito kila siku yeye hana jipya mpangaji huo na mwenye nyumba kasha toa notice ya mwaka mmoja na miezi saba awe amehama
 
Wewe na elimu yako unategemea kuwa mbunge lini, maana unafikiri kwa ujinga wako kuwa mbunge ni jambo dogo, jaribu utasimulia habari yako. Kitendo cha Sugu kuwa mbunge ni CV kwake. Ni vizuri kupongeza kwa hatua aliyoifikia kulinganisha na kiwango chake cha elimu. Kazi ya mbunge haihitaji elimu kubwa sana kwani kazi ya mbunge ni kuyatambua matatizo ya wananchi wake anao wawakilisha and then kushirikiana na mamlaka zinazohusika ili zitafutiwe ufumbuzi kwa wakati. Elimu ina faida lkn husifikiri ndio kila kitu. Bill Gate ni kati ya matajiri wakubwa duniani alisoma mpaka 2nd year University akaona inatosha na akaanzisha kampuni ambayo kwa sasa ni kati ya makampuni yenye mitaji mikubwa duniani. Tajiri namba moja tanzania Ndg Bakhrressa sijui hata kama amefika kidato cha nne na kampuni zake zimeajiri mamia ya watz na baadhi ya nchi za kiafrika anakosambaza bidhaa zake. Sasa wewe na kadegree kako umefanya nini zaidi ya kujaza vyeti na kupata sifa tu.

yaani maelezo yote haya ni katika kumtetea yule mvuta bangi?
 
Akizungumzia hoja ya Nape aliyesema Sugu ni mpangaji jimbo la mbeya mjini sugu amekosoa hoja hiyo,Sugu amesema yeye kajenga ghorofa jijini mbeya na wala si mpangaji kama adhanivyo Nape!

Duh...hili jibu la Sugu linathibitisha kuwa Kweli Sugu ni kilaza wa kufa mtu,duh...
 
Back
Top Bottom