Sugu Awapa Makavu Nape Na Kinana

Sugu Awapa Makavu Nape Na Kinana

Mi nawashangaa sana mnaomtetea sugu katika hili ukweli unajulikana kinana mana yake ni kwamba kapanga jimbo sugu uwezo wa kufikili umefika mwisho yeye kaongelea nyumba chadema kama tunalitaka jimbo mwakani lazima tuseme sugu inatosha ajaribu maisha mengine ubunge bassssss

Kwa kuandika tu umejulikana uwezo wako mdogo tu, tunaomba usiendelee zaidi maana tutakuumbua kwenye herufi mpaka kwenye muaandiko.
 
Sugu mshamba sana kwani yeye ndiyo wa kwanza kujenga ghorofa Mbeya.

ww ndo mshamba kwan kiswahili kinakushinda..alikua anamjb aliyemtuhumu kua hana nyumba.
 
Halafu kumbe ukikosa elimu ukakosa na elimu unakuwa huna maana kwenye jamii huyu sugu ni sawa na depe tupu.

Ndugu Simiyu nini maana ya depe au unashindana na mtu kutuma hizi posts,wengine ni wahanga kwenye hii lugha yetu adhimu.
 
Halafu kumbe ukikosa elimu ukakosa na elimu unakuwa huna maana kwenye jamii huyu sugu ni sawa na depe tupu.

tumewaachia buku 7..huu uzi endeleeni badilisheni mpaka majina silly........
 
Mapambano bado yanaendelea kila la heri kwa wapiga na wapigigiwa kura hiyo kesho
 
Sugu amejeruhiwa vibaya sana na ziara ya hivi karibuni ya Kinana na Nape Mbeya, lazima akorome sana.

wewe ndiyo ajuza kweli, nape aliyeshindwa kufurukuta hata kwenye kura za maoni za chama chake!
 
..inawezekana ujengaji ghorofa anaouzungumzia ni kwa maana ile ile ya upangaji aliokuwa anaouzungumzia nape,labda.

amwambie mngoni ngonyani (prof maji marefu) kwanini kapanga korogwe badala ya kuwa ruvuma. Pia enock chambiri na victor mwambalaswa badala ya tarime na rungwe. Ubaguzi unawasumbua ccm.
 
wale wote wanaomshambulia sugu kwenye hili nawaonea huruma maana mpaka magamba yatakapotolewa kwenye bongo zao maana kwa sasa akili zao zimestuck ndo maana hawa elewi poleni magamba
 
Kweli Sugu elimu fupi, kuambiwa mpangaji Mbeya basi kwa akili yake kadhani ni upangaji wa nyumba.

Wewe na walio like ndo vilaza. Jibu la Sugu ni fasihi ile ile aliyotumia Nape. Kaambiwa mpangaji (kuwa jimbo la CCM) kajibu kajenga ghorofa (kuwa mbunge wa muda mrefu mbeya). Mshamba wewe usojua kiswahili. Umezaliwa kiswahili lugha ya 6 unakuja jf kukosoa wajuzi wa lugha. Viva Sugu
 
Back
Top Bottom