Suala la Kitila na Mfanyakazi wake wa Ndani

Suala la Kitila na Mfanyakazi wake wa Ndani

Status
Not open for further replies.
Hii habari imekaa KUSHOTO SANA.

Kwanza nianze na Dr. Mkumbo, Amocha wang? Mhh Kinyaturu kimekaa kama HONG KONG vile ehh!!!

Pili nije kwa Wachangiaji:-
Kama Mkumbo kammega huyo HG, hii sisi inatuhusu nini? Kama huyu binti alikuwa ni GF wa mtu basi huyo jamaa aliyemegewa kitu chake, si aende mahakamani akamshtaki? Kama tunajadili tu hapa jambo bila ya kuwa hata na maelezo ya uhakika ya pande moja, tukitumia maneno ya GT, kwa kweli tunakuwa KITUKO. Heri hata thread ya ZEUTAMU ilikuwa na maana kuliko hii. t'huuu (natema)!!

Kama Mkumbo hakumega ndiyo kabisaa. Tumemfanya jamaa kuwa maarufu kwa sifa ambazo si zake. Yule ni msomi na kama msomi ungelitegemea habari zake ziwe zinajadiliwa na Wasomi na si Wabeba Mabox na Wala vumbi kama mie hapa Sikonge. Dr. ni mwalimu na kama mwalimu ungelitegemea awe anaheshimiwa kama mwalimu, big brother, baba na mfano wa kuigwa. Sasa haya mambo ya kumuweka katika hali kwamba akipita watu wanakata shingo utafiki Mkumbo nyumba ana Kipengule(wowowo/Wacongo wanasema masoko) yanatoka wapi? Heshima gani atapata huyu mbele za wanafunzi wake, jamii yake nk?

Naomba kama ikithibitishwa si kweli, basi habari iandikwe kwenye FRONT PAGE ya kumuomba Dr. Mkumbo msahama na kurekebisha hii habari.

Mwisho, Dr. Mkumbo, NDIYO UKUBWA HUO - Pole kama si kweli.
 
Mkuu Fidel80, kama ni wanawake kuwa bomba kuliko wife mbona wako wengi??? Utadonoa wangapi, au ndo tuseme utakuwa FATAKI. Ha ha ha.

Ndo maana Maane nakwambia housegirl anamzidi wife mate lazima yakutoke mkuu na huyo housegirl ana class unazo taka sijui kama kweli mate hayatakutoka lazima umege tu hapo hata wife akikufuma anakusamehe tu hahaha.
 
Na housegirl anaweza akawa na class mara mia kumshinda baba na mama mwenye nyumba!!

Unachozungumzia wewe sio class. Ni standards. Vitu viwili tofauti kabisa.


Asante kwa kunisahihisha!!! Whether standards/class/status but ujumbe tumeupata. Pia hawa Hg ni lazima tuwaheshimu sana. Imagine angekuwa ni binti yako halafu anadhalilishwa na mwanaume tena ambaye anaweza kuwa hata na umri kushinda baba yake. Only kwa sababu ya hali duni ya maisha, most Abject Poverty wanatafuta kazi majumbani halafu tunawafanyia vile eti kwa kuwa ni bomba kumzidi mkeo. Anyway, mara nyingi matendo unayofanyia binadamu wengine ujue utalipwa the same. So ni vema tutende mema ili tupate heri. Mtendee hg ya heri ili na watoto wako watendewe heri hapa duniani. tusipende kutengeneza laana kwa vizazi vyetu, biblia yangu inaniambia laana hiyo inasambaa hadi kizazi chako cha nne (wajukuuu, vitukuuu, vilembwe na vilembwekeze). Ona dhambi au kosa la mtu mmoja jinsi linaharibu clan nzima!!!!
 
Asante kwa kunisahihisha!!! Whether standards/class/status but ujumbe tumeupata. Pia hawa Hg ni lazima tuwaheshimu sana. Imagine angekuwa ni binti yako halafu anadhalilishwa na mwanaume tena ambaye anaweza kuwa hata na umri kushinda baba yake. Only kwa sababu ya hali duni ya maisha, most Abject Poverty wanatafuta kazi majumbani halafu tunawafanyia vile eti kwa kuwa ni bomba kumzidi mkeo. Anyway, mara nyingi matendo unayofanyia binadamu wengine ujue utalipwa the same. So ni vema tutende mema ili tupate heri. Mtendee hg ya heri ili na watoto wako watendewe heri hapa duniani. tusipende kutengeneza laana kwa vizazi vyetu, biblia yangu inaniambia laana hiyo inasambaa hadi kizazi chako cha nne (wajukuuu, vitukuuu, vilembwe na vilembwekeze). Ona dhambi au kosa la mtu mmoja jinsi linaharibu clan nzima!!!!

Vipi kama feelings zao ziko mutual?
 
kama hizo accusations ni valid,SOMEONE MUST JUSTFY!
otherwise,the whole story is FROM NOWHERE TO INFINITY
 
Ndo maana Maane nakwambia housegirl anamzidi wife mate lazima yakutoke mkuu na huyo housegirl ana class unazo taka sijui kama kweli mate hayatakutoka lazima umege tu hapo hata wife akikufuma anakusamehe tu hahaha.


Haki ya nani mkuu F80. Yaani wife akukute unamdoooo hg halafu akusamehe!!!! Hapo ni kifo tu!! Wife tu akijua kuna secretary amekuzoea ofisini au office mate wa kike ni lazima amfuatilie. Ok. mimi naona ni vema kila abiria achunge mzigo wake kwa mbinu anayoijua yeye. Ndiyo maana nimesema kama kweli Dr. alimdooo hg na wife akahakikisha ni kuwa alifanya jambo la busara kumpa PI ha , ha , ha!!!!!!!
 
Haki ya nani mkuu F80. Yaani wife akukute unamdoooo hg halafu akusamehe!!!! Hapo ni kifo tu!! Wife tu akijua kuna secretary amekuzoea ofisini au office mate wa kike ni lazima amfuatilie. Ok. mimi naona ni vema kila abiria achunge mzigo wake kwa mbinu anayoijua yeye. Ndiyo maana nimesema kama kweli Dr. alimdooo hg na wife akahakikisha ni kuwa alifanya jambo la busara kumpa PI ha , ha , ha!!!!!!!

hahahaha!!! hivi kweli mwaname lijali kama wewe huwezi hata siku moja ukapitiwa kama Nyani Ngabu ukamega?
 
wengine zoa zoa kilicho mbele yake ni halali yake....akiwa kajazia guu duh balaa akiwa na wesere mamama mtu anaweza kufa kiholo kwa kulikosa.

Ha!ha!....wesere kama la yule bibie ulipita naye Kariakoo eeeh!.....funga speed gavana wakuu!
 
Vipi kama feelings zao ziko mutual?

Do hapo kali. Hii inawezekana kwa binti kuwa na feeling kwa baba kwani unajua sometimes wako zero grazing so hawana la kufanya. Lakini kwa baba mwenye nyumba hizo mutual feelings za nini kwa hg wakati una mke, ridhika naye. Hapa ni ulafi mtuu mkuuu hakuna cha mutual feelings wala nini. Ushauri wa bure tu hawa mabinti tuwe tunawaruhusu watoke si kuwafuga tu. Mwache huru na nyumba yako itakuwa salama. Hutamwona mara akikatiza na kikanga transparent na vitopu.
 
Yule ni msomi na kama msomi ungelitegemea habari zake ziwe zinajadiliwa na Wasomi na si Wabeba Mabox na Wala vumbi kama mie hapa Sikonge. ....

hahahaha!mkuu sikonge,hawa niliowabold watakuwa hawakupi thanks.
 
Ha!ha!....wesere kama la yule bibie ulipita naye Kariakoo eeeh!.....funga speed gavana wakuu!

hahahaha mkuu umenikumbusha ngoja nimtafute kwa cmu dah ilikuwa usipime wesede ya kumwaga we acha tu akiona hiyo NN lazima anipole kwi kwi kwi alitimuliwa kazi baada ya kukataa kumegwa na boss we acha na mimi hapa roho juu boss anataka kunitimua.
 
hahahaha!!! hivi kweli mwaname lijali kama wewe huwezi hata siku moja ukapitiwa kama Nyani Ngabu ukamega?


Ha haha haha mkuu F80. Kama ni kumega ni enzi zile za najua tena ukiingia form Six na vi-girl friend vinaanza unaendelea wee mpaka unapoamua kuoa nabaki tu na encyclopedia na naweka tu kofuli la viro. Ukiamua kuacha na ukanuia unafanikiwa, ni kama vile mlevi wa pombe na sigara anapoamua basi na inabaki historia!!! Hg anaweza kuwa nyumbani kwangu nisijue hata jina lake, nabaki tu kuita dada nileteee kitu fulani, halafu huwa napenda kumtuma zaidi houseboy kuliko hg. Sitaki kuwazoea. I make a clear distance and respect, na wananiogopa.
 
In the wake of these new development on the saga, Kitila has to come forward again and clarify on the matter at hand.

Kitila akiwa kama mkuu wa kitengo pale UDSM na vile vile kiongozi mwandamizi wa Chadema ( chama m-badala? ) reputation yake itakuwa questionable kama hatakuja hapa kutoa ufafanuzi. Huyu ndugu amekuwa msimamizi mkubwa na mkosoaji mzuri wa serikali na maadili ya viongozi wetu. Iweje leo ndio awe kinara wa machafu?

Utetezi wake wa awali umeacha maswali mengi kuliko majibu. Hii habari eti HG "alipishana" na mkewe na eti "alichoka" kukaa UK haina mashiko kabisa.

Wakati tumekuwa mafundi wa kukosoa umefika wakati wa kujiangalia sisi wenyewe kwanza sasa. Kama mwendo wenyewe ndio huu basi hayo mabadiliko tunayopigania kila uchao hapa ni kiini macho tu na ni uzandiki mkubwa ikiwa kama viongozi m-badala wenyewe ndio type ya kina Kitila.

Hii hoja eti haya ni "mambo" binafsi imesimama kwenye misingi legevu. Ikiwa Kitila ( tena kanifundisha huyu jamaa ) ana uthubutu wa kusaliti ndoa na kumnyanyasa Bint wa watu tena wa kutoka mkoa mmoja, tutarajie nini huyu future Chairman wa Chadema atatufanyia atakapo kamata nchi? in otherwords kama kashindwa kutenda haki kwa mtu mmoja ataweza tenda haki kwa mamilioni ya watanzania 40+m?

Ufisadi ngono ni m-baya zaidi kuliko ufisadi mali Kitila aje hapa aweke wazi hili despite ya hizi juhudi za wenye JF kuficha ficha hizi mada huku tunataka majibu.

By the way ile thread ya kupongeza ilikaa kule front kwenye siasa, baada kuibuka hili imehamishwa "kinyemela" JF bwana aaah poa tu hata kwa mijeledi tutafika tu...
 
Ha haha haha mkuu F80. Kama ni kumega ni enzi zile za najua tena ukiingia form Six na vi-girl friend vinaanza unaendelea wee mpaka unapoamua kuoa nabaki tu na encyclopedia na naweka tu kofuli la viro. Ukiamua kuacha na ukanuia unafanikiwa, ni kama vile mlevi wa pombe na sigara anapoamua basi na inabaki historia!!! Hg anaweza kuwa nyumbani kwangu nisijue hata jina lake, nabaki tu kuita dada nileteee kitu fulani, halafu huwa napenda kumtuma zaidi houseboy kuliko hg. Sitaki kuwazoea. I make a clear distance and respect, na wananiogopa.


Dah nimenyosha mikono itabidi wewe uwe baba wa kuigwa hapa.
Itabidi uwape semina watu jinsi ya kushinda vishawishi hivi ambavyo hata wachungaji wameshindwa kabisa kuvishinda huku mate yakiwatoka.
 
wazeee hii ngoma bado mbichi... na kama kweli kitila ni mkweli mbona hajaitaja le police number ? maana haya mambo ya kuwehua wehua yatakuja kumtokea puani

ohooooo
 
Inachosikitisha huyu hg labda ana mimba ya kitila,nani wa kumsaidia kama sisi jf habari hii tunaificha huku kwenye chini ambako watu wengine hawaoni kwani hapa wanaosoma ni wanachama tu,ingebaki kwenye siasa au hoja binafsi ili public wasome na kama wana michango yao wachangie.
Kitila kashindwa kupata wasichana wa mitani hadi ale house girl?
 
Kitila akiwa kama mkuu wa kitengo pale UDSM na vile vile kiongozi mwandamizi wa Chadema ( chama m-badala? ) reputation yake itakuwa questionable kama hatakuja hapa kutoa ufafanuzi. u...

I DON'T THINK SO MASATU!
unajua the human brain is sex-minded!ndo nature ya wanadamu.hata aje mara kumi na mbili,people will still TALK TALK TALK!b'se that is what they would like it to happen(if you wanna proof of the human brain,rusha thread yoyote ya mapenzi,au sex utaona response yake)

Otherwise,WE NEED A PROOF from the members who are accussing him!a minor proof,by any means.
 
bj,

watu wengine wamezoea umbea sijui.....tena thread hiyo kwa sasa ipo front page...yet mtu haioni kukimbilia kutoa lawama na machungu binafsi waliyonayo vichwani mwao.....!

Kyaruzi....ok ngoja tukulishe kabisa bonya hapa:https://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/31964-kitila-mkumbo-na-mfanyakazi-wake-wa-ndani.html
huku huwezi kusoma kama sio member wa jf na uwe ume log in, ni kama imefutwa.ilitakiwa ikae kwenye hoja binafsi ili watu wengine waingine na kutoa maoni yao.wanaweza kuwa na ushahidi mzuri wa kesi ya kitila vs hg
 
I DON'T THINK SO MASATU!
unajua the human brain is sex-minded!ndo nature ya wanadamu.hata aje mara kumi na mbili,people will still TALK TALK TALK!b'se that is what they would like it to happen(if you wanna proof of the human brain,rusha thread yoyote ya mapenzi,au sex utaona response yake)

Otherwise,WE NEED A PROOF from the members who are accussing him!a minor proof,by any means.

U might be right here......

Alichofanya Kitila ni kama kilichopo kwenye signature yangu hapo chini hebu check.....
 
Huyo house Girl kapimwa na daktari?inawezekana akawa na madhara aliyoyapata au ana mimba ya Kitila, na lazima apewe nafasi ya kusikilizwa maana inawezekana bwana Kitila alitumia mabavu kumshughulikia.unajua ukishashikwa na jazba ya ngono unakuwa kama mwehu hata kama ni DR wa chuo kikuu.

lakini tusimlaumu sana KITILA vitoto vya Singida zinavutia sana na kama huko ulaya alikuwa anakula tu makuku basi anaweza kumzidi mama mwenye nyumba.kutokana na ngono kuwa kubwa ndio maana Singida kuamua kuwatahiri mabinti zao kuondoa vishawishi vya ngono kama hivi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom