Suala la Kitila na Mfanyakazi wake wa Ndani

Suala la Kitila na Mfanyakazi wake wa Ndani

Status
Not open for further replies.
Sasa kama watu hamna kazi jamani si mseme tuwapatie siye waajiri? Kitila this kitila that public figure private figure nyie vipi mazee! kubwa hapa pongezi kwa hatua hiyo ya kupata nafasi kutumika UDSM kama Mkuu wa Idara, kaza buti adventure ndio kwanza imeanza na ambaye hajawahi kufanya hayo myasemayo na awe wa kwanza kumrushia jiwe kamanda kitila!
 
Ushauri wa bure! weye Kyaruzi una personal ishue na kamanda? mtafute kwa muda wako myamalize sio kuleta mambo yenu ya private hapa, na kwanini umekaa nalo siku zote mpaka leo umesikia kuwa jamaa kaukwaa ukuu wa Idara! alivyokuwa kaukwaa Udokta haikuwa ishu! lakini kwasababu kaanza kupanda ngazi ndio stori zenu na siasa za maji taka zinafuata! Halafu umesahau kuwa chuoni waliopo ni watu wazima! hakuna underage pale kila mtu anatumia utashi wake!
 
Hivi ninyi mnaomshikia bango Kitila kuhusu kutoka nje ya ndoa ninyi mu wasafi? Au ni kwa vile tu hamjabambwa? Hebu kueni ama!!

Kama ni kweli ndio alikosea lakini kama ameshayasawazisha kwa mkewe ambaye ndie wa muhimu sana hapa sisi inatukera nini! Aje ajisafishe kwetu kwani anagombea ubunge hapa au sisi ni nani kwake hata awajibike kwetu na personal issues zake? Everybody has a private life people hebu tuwe serious kidogo ah!
 
If there is any more information that would raise the allegations against Kitila to the level of credibility please provide by starting a new thread and later the two threads would be merged and reopened for the continuation of discussion.

Otherwise, since the time Kitila gave his side of the story there has been no attempt to discredit it or contradict it and therefore rendering his defence more credible than the accusations leveled against him.

Thus, the thread is closed.
 
Hivi ninyi mnaomshikia bango Kitila kuhusu kutoka nje ya ndoa ninyi mu wasafi? Au ni kwa vile tu hamjabambwa? Hebu kueni ama!!

Kama ni kweli ndio alikosea lakini kama ameshayasawazisha kwa mkewe ambaye ndie wa muhimu sana hapa sisi inatukera nini! Aje ajisafishe kwetu kwani anagombea ubunge hapa au sisi ni nani kwake hata awajibike kwetu na personal issues zake? Everybody has a private life people hebu tuwe serious kidogo ah!

apo umesema vema hadi basi tu......😎
 
We Silencer hebu kaa pembeni bana...kimbelembele cha nini? au wewe ndio Kitila? Acha watu wakate ishu hadi ukweli upatikane
 

kaka,
Sorry,is this u r seven yrs old daughter?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom