Simiyu Yetu
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 18,949
- 4,645
Bawacha bana ajubu ni kichaga au lugha gani?huoni cha ajubu kwasbabu wewe ni kipofu.
wahisani wakuu wanasubiria maamuzi ya kikwete kuangalia kama tuko serious na wizi huu mliofanya.
Bawacha bana ajubu ni kichaga au lugha gani?huoni cha ajubu kwasbabu wewe ni kipofu.
wahisani wakuu wanasubiria maamuzi ya kikwete kuangalia kama tuko serious na wizi huu mliofanya.
UKAWA wamezoea kupewa masharti ma DEVID CAMEROUN wanafikiri JK naye ni wa hivyoNdugu hii nchi haiendeshwi kwa hisani ya marekani wao na ushoga wao wabaki nao nasi tunapanga mipango yetu namna ya kuendesha nchi yetu hakuna mpango wa kutazamia kwa wamarekani.
Kawambie hatukitaki wabaki nacho wao kama vipi wakupe wewe tanzania ni nchi huru wala haiongozwi na mshenzi yoyote kuwa ifanye nini kwenye mipango yake.Wala sio kunyanyaswa mkuu.. Ni kuhakikisha wanachotoa kinatumika kama ilivyopangwa.. Ni aibu hii kwa nchi yetu..
Mbona huwa mnabwabwaja kuwa JK anasafiri sana bila faida?Wala sio kunyanyaswa mkuu.. Ni kuhakikisha wanachotoa kinatumika kama ilivyopangwa.. Ni aibu hii kwa nchi yetu..
Masharti kama hayo jk hayuko tayari wafanyiwe wao tu wasiojitambua ila kwa jk wamekwama eti wanataka kupewa gesi bure kama mengi anavyodai jamaa wajinga kweli.UKAWA wamezoea kupewa masharti ma DEVID CAMEROUN wanafikiri JK naye ni wa hivyo
Kuna nini kipya hapa?Thread kama hii watu wengine wanaingia mitini!
Kazi kwao wale waliogeuza huko ndio nyumbani. Kuhamisha mali za watoto na kwenda kula na wageni ilhali watoto wanalala njaa.
Inanikumbusha hadithi ya Esau aliyeuza baraka yake ya mzaliwa wa kwanza kwa bakuli ya dengu. Siku alipogundua thamani halisi ya baraka ile Yakobo alishainyakua akakimbia nayo...akamuachia majonzi tele nyuma.
Saa hizi mimi nnaajiri watu 123 kama wewe, wanaonifanyia kazi zangu. Jee, una shida ya kazi?
Sina tatizo na idadi ya watu uliowaajiri, je ni kazi halali? Huenda umeajiri watu wakuuzie unga na meno ya tembo. Hebu tuambie kampuni yako inaitwaje? Inalipa kodi? Unasimamia kazi yako saa ngapi wakati unashinda hapa kutetea upuuzi?
Kikwete mwanaume siyo kama wewe akili zake nyingi sana hata kama utachukua wanaukoo wenu wote kamwe hamtaweza kumfikia upeo wake.kikwete aendelee kucheka-cheka tu.
Yote kayataka Tumbili haya
Mzee Tupatupa
Hizo pesa wabaki nazo wakafungue zaidi madanguro ya kazi zao za kishoga na usgj hatuzitaki.mcc's wahisani watasaidia kuielekeza serikali ya ccm utaratibu wa kuheshimu fedha za umma .hii ni aibu kwa serikali ya kikwete
Usicheze na Wazungu Bana. Wanatunyanyasa kama wanavyopenda.
Huyu mchaga zuzu naye yupo ha ha ha ha ha ha ha ,Tumbili kayatakaje sasa vipi kuhusu mwizi?
Tulishasema na hata Cdm tunatakiwa kujifunza,hili kuepukana na masharti na kutawaliwa ni lazima muijenge nchi ijitegemee ..acheni upuuzi wa kuwanyenyekea wazungu mambo ya kurudisha ukoloni kwa tamaa zenu za kuhongwa vijisuti hatutaki ilo mlijue si Ccm si Ukawa
Mbona huwa mnabwabwaja kuwa JK anasafiri sana bila faida?
Ukiongea habari ya wizi mwambie slaa aliyeiba pesa za watoto yatima na Lema anayeiba magari kule mpakani mwa kenya na tanzania.Viongozi wetu wamezidi wizi sana na mfumo wao wa kuomba omba.
Naona unaanza kujuajua kizungu, keep it up!Daaah.. How old r u..?
We unakula tu fedha zao za walipa kodi uku unaendelea tu kutembeza kibakuli thats only your job agrhh!!Usicheze na Wazungu Bana. Wanatunyanyasa kama wanavyopenda.
Mnaibaaaa, mnaibaaa, halafu mnaenda kuwatambia huko kwao kwa kukaaa kwenye mahoteli ya gharama kubwa!!! kumbe fedha zenyewe mmewaibia maskini wa bongo hohe hahe. Halafu mnategemea wazungu wawaheshimu!!! Poleni.