Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

hahaha very funny
ww ndo ulikua na stress usipende kujumisha wanaume wote
na ziko sababu znazofanya mwanamke aolewe mapema na mwanaume kuchelewa
so kwa mwanaume km mm hata nkiwa na 35 hakuna tatzo llt uki-compare na mwanamke

sent from aifoni seveni plasi
captain temba
Kweli Inawezekana mimi ndio nilikuwa stressed, ndio maana nikahitaji uzoefu wa vidume wenzangu.
 
Kuna jamaa sitaki kum Cc humu yeye ndiye kubwa la maadui. Akaribia kustaafu ila bado anasema ataoa tu
Mkuu, muite ili ajifunze. We're all learning here, huenda akapata mawili ya kujifunza.
 
Hilo lipo wazi kabisa. Hata tukiachana na sababu binafsi/intra-personal facts kuna sababu za kijamii zitakazomletea stress.

Kwa jamii zetu Ndoa sio jambo la mtu bali ni jambo la jamii. Leo hii Daby nikichelewa kuoa wazazi, ndugu na jamii yote lazima iniangalie kwa jicho lingine. Hii ni stress tosha.

Mwanaume mtu mzima asiye na mke wala watoto kwa Jamii zetu ni mhuni hata kama hauambiwi ila akilini mwao ndiyo hivyo. Utajipa moyo kwamba unamind maisha yako ila kiuhalisia huwezi kujiengua kwenye mawazo ya jamii yako.


Sema sasa Eli79 wanawake wa jamii zetu wanaihitaji Ndoa zaidi ya tunavyoihitaji sisi. Hili lipo wazi. Ila stress hadi kwetu zipo.
Hahaa nna kaka yangu huyo jamani ujue simuelewi khaa yaani hadi ameanza kuota mvi
 
hahaha
halaf utakuta kwenye vikao wanatangulia kuongea wadogo zako walio oa.

utaskia wazaz wanajiongelsha ehee yaan iceman pale kwa mzee joji wana binti mmoja ana adab kweli, halaf wewe unapotezea na stori ingne kabsaa.
Angalia tu wanaume watu wazima wasio na wake.

Lipumba kama mwenyekiti wao. Uongozi unapewa kwa masimango [emoji3]
 
Daah kwenye ndoa mimi naona ni heri mtu ukachukua kile unachoridhika nacho sio unaoa Asha Boko ila kila saa unamfikiria Wema sepetu
Makalio na sura vinapotea as you grow. Anyway kila mtu anacho cha kumfanya a fall in love.
 
Mwanaume huwezi kuoa hujui mke utamlisha vipi, kumbuka kwenye kuoa kuna maswala ya kifamilia , pande 3, hiyo mliyoiunganisha, familia yako wewe mwanaume na familia ya mwanamke

Mwanaume akishakuwa na uwakika wa hayo mambo juu hapo huwa hana pressure kubwa ya kuoa.

Kwetu sisi wanawake tunasubiri mwanaume akutongoze halafu aamue mwenyewe, akuoe au akutumie km tissue.

Kwa hiyo sisi wanawake tunapressure kubwa kuliko wanaume kwasababu hata huyo mchumba uliyenaye huna uwakika kama atakuoa au la. Ndio maana siku hizi mwanamke akishamuelewa mwanaume anajibebea mimba fastar kwa sababu anajua mwanaume anakwambia subiri mwisho wa siku unaachwa anaolewa mwingine.
kunduva
That's very true mkuu, lakini hujasikia mtu ana kila kitu, anakosa mtu "sahihi" wa kumuoa?
 
Angalia tu wanaume watu wazima wasio na wake.

Lipumba kama mwenyekiti wao. Uongozi unapewa kwa masimango [emoji3]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
eti jaman hata nchi hawakupi kama hujaoa

jamii zetu zina overhype sana ishu ya ndoa
 
hapana kwa sababu niliolewa at 21 yrs old hata baada ya kufail ndoa yangu stress nyingi zinasabishwa na kukosa mtu wa kukufariji au kupunguza homornes mwilini ila nimeshawahi kupata tatizo baada ya kukaa muda mrefu bila kushiriki kujamiiana[emoji2] [emoji85]
Tatizo lipi mkuu?
Juice haitasaidia, ni kuweka mikakati mkuu. Stress ni mbaya sana, asikwambie mtu.
 
Hii pia ni personal issue kuna watu wametoka kwenye familia za ajabu mama alikuwa anapigwa sana na baba inamuaffect kusettle down, ukimkuta boyfriend kama huyo anaweza kuwa zings la HB lakini hatari commitment
Well, hizo ni background tu, kila mtu ana background yake na wengine inapelekea washindwe kufanya mambo fulani kisa tu baba alikuwa abusive au mama hakutulia ndani ya ndoa.

Those are exceptional cases.
 
Kwangu stress za kuoa huja kwenye kazi za Ndani tu basi.

Nimezijulia nikiwa mkubwa. Sijui kupika, dishez, usafi wa Ndani na wa nguo zangu. Hayo mambo ndiyo hunipa stress.

Nikiwa nje Wala utafikiri nimeacha mke ndani. Ila nikishaingia na kufikiria kuanza kuzifanya natamani awepo.
So wewe unataka house girl? Hakika sikupi Dada yangu miss natafuta utamtesa tu
 
Stress za kuolewa/kuoa zinamkuta mtu yeyote, kutegemeana na ndoto au mipango yake. Maybe mtu amepanga kuwa nikifika age/stage fulani lazima niwe na A, B, C, so hiyo age/stage ikifika na hajakamilisha ndoto yake ndo mtu anaanza kuwa na stress. Au tu mtu anahitaji sana ndoa at the moment afu haoni mtu wa kufunga naye ndoa, ndo wengine desperation inapoanza bila kujali ni me/ke

Nafikiri kinachofanya wanawake tuwe desperate sana ni kale kamfumo kalikotuaminisha kuwa mwanamke hujakamilika bila ndoa . So pamoja na yote unayoyafanya/kuachieve as long as hujaolewa, jamii haitoacha kukuuliza maswali. So wengi wetu wanafall kuwa victims wa society, wanakuwa desperate sana kuolewa. Nilishawahi kukaa na binti, she was just 22 ila ni desperate kuliko shangazi yake hapa.

Kingine ni kwa vile tu wanawake tuna biological clock. Ukishafika age fulani fulani si salama sana kuzaa watoto. But at the very same time wapo wanaume ambao pia wanataka kuwa na familia mapema ili wazae mapema na walee watoto wao. Msemo wa kwamba mwanaume hata akiwa 50 anazaa ni kweli ila nafikiri wengi inawakuta tu kwa sababu fulani zilizo nje ya uwezo wao. Ila kwamba mwanaume anapanga kabisa kuwa nitazaa 1st born nikiwa 50 mmmmh. So wapo wanaume pia ikifika age fulani anaanza kuwa desperate as anaona muda unampita mkono na hana familia

Na ukweli ni kwamba tukakutana na wanaume desperate wengi tu. Kuna muda na sisi japo tunahitaji ndoa lakini udesperate wa mtu unakuogopesha hadi ndoa huitaki tena lol. Mtu mmekutana ndani ya mwezi anataka muanze process za ndoa, me hapana kwa kweli weee.

IMO, kuwa desperate ( na kitu chochote not necessarily ndoa) ni choice, ni sign ya kuwa "UNGRATEFUL". Unaconcentrate sana na usivyonavyo, unasahau kucount your blessings ndo maana unapanic. Maandiko yanasema "Bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa". So why are you stressing yaself ? Don't you believe in God's perfect time darlin?. Plus hakuna kitu kibaya kama kufanya maamuzi ya maisha yako ukiwa desperate. No wonder ndoa zetu nyingi ni za misukosuko, mtu hakuolewa/kuoa kwa sababu anajua ndoa ni nini na anajua ni nini wito wake katika ndoa, alifunga ndoa simply because muda umeenda or jamii inamnyooshea sana vidole au anataka azae watoto mapema. Decision yoyote ya maisha yako ifanyike muda ambao umerelax, while things are flowing naturally. Nikianza kuhesabu ambavyo sina kwenye maisha yangu, ni vingi mweeh but I chose to stick with my blessings, na huwezi kunikuta nina stress unless niwe naumwa (hahha Mungu nisamehe tu muda ninaoumwaga lol, Afya yangu, mtaji wangu). Weekend njema
 
So wewe unataka house girl? Hakika sikupi Dada yangu miss natafuta utamtesa tu
Miss natafuta simtaki hata au unataka kunilazimishia dada yako kwa Lazima?

Mzee, hizo kazi kwa Wanaume ni Ngumu balaa. Kwako zinaenda?
 
Back
Top Bottom