Star TV Kulikoni? Tuongee asubuhi ya Jumapili si Siasa tena!


kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Nilikuwa nategemea Star TV ndio chombo consistent katika vipindi vyake.

Nashangaa haya mabadiliko ya mara kwa mara yanatokana na nini, vipindi vimekuwa havieleweki.
Tulizoea Jumapili tuongee asubuhi ni mada zinazohusiana na siasa lakini siku hizi hata mara hakuna mada yoyote, mara elimu. Star TV mnatuangusha.

Yahya vipi kulikoni?
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
841
Points
250
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
841 250
Tangu ndugu yao kaukwaa ukubwa huko kwenye chama basi siasa wameacha. Acheni hizo.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Tangu ndugu yao kaukwaa ukubwa huko kwenye chama basi siasa wameacha. Acheni hizo.
Hivi kweli eee, naona ndio ilikuwa sharti la kuchaguliwa, da basi tumekwisha
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,772
Points
2,000
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,772 2,000
Vyombo vya habar TZ ni matawi ya chama cha manyani.
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Kuna likipindi asubuhi hi limeniaharibia siku kabisaa,eti wanasibitisha hakunaga nchi dunian inayoweza kutoa elimu bure na wamekubaliana hivyo,wanasema wana siasa wanao sema elimu bure niwaongo.awe mwandish wageni wa star tv asubuh wote ni ziro,nataman kupasua tv
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Walijijengea heshima, Yahya kulikoni?
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Kuna likipindi asubuhi hi limeniaharibia siku kabisaa,eti wanasibitisha hakunaga nchi dunian inayoweza kutoa elimu bure na wamekubaliana hivyo,wanasema wana siasa wanao sema elimu bure niwaongo.awe mwandish wageni wa star tv asubuh wote ni ziro,nataman kupasua tv
Nilipoona huo upuuzi nikazima TV
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
664
Points
195
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
664 195
Boss wao kaukwaa UNEC basi ndo kabisa kwisha kabisa TV YAO.....Sasa Tz hatuna TV kwa ajili ya watu wote zote ni za CCM Labda CDM wafungue TV yao
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
841
Points
250
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
841 250
Aibu startv. Watu tunasubiri uhondo nanyi mnabadirisha mada. Alhamiso si kuna elimu. Boss kawazuia!
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,910
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,910 2,000
Kufika kule tunataka itakuwa kaazi kweli kweli
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,247
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,247 2,000
Waageni hawana taaluma inayohusiana na mada..alimradi kipindi kirushwe hewani tu..wiki hii yote hakukuwa na habari za magazetini....Star Tv imekuwaje sijui
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,282
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,282 2,000
kwa hakika pasipo CDM TV ndugu zetu maskini tutaumia sana ..naona uhuru wa habari umekwisha sasa,mwanahalisi nayo ndo hv
 
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,315
Points
2,000
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,315 2,000
Kufika kule tunataka itakuwa kaazi kweli kweli
ndio hivyo tena mwenye tv kishaingia mstari wa mbele kikosi cha kutafuta ushindi wa ccm 2015 .atuna star tv tena bali kipeperushi cha chama kama ilivyo tbc .hakuna jinsi ila kuipa kwaheri star tv bye bye .
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,874
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,874 2,000
Nilikuwa nategemea Star TV ndio chombo consistent katika vipindi vyake.

Nashangaa haya mabadiliko ya mara kwa mara yanatokana na nini, vipindi vimekuwa havieleweki.
Tulizoea Jumapili tuongee asubuhi ni mada zinazohusiana na siasa lakini siku hizi hata mara hakuna mada yoyote, mara elimu. Star TV mnatuangusha.

Yahya vipi kulikoni?
Kuyumba huku kwa star tv kumeanza baada ya mmilikiwake kurudi madakanikwa nguvu katika chama chake cha ccm.

Kamaumefualilia vizuri hata zile hoja nzitonzito na mijadala inayovuta hisia kwa watanzaniawengi inafukiwafukiwa siku hizi.

Hivyo ni viashiria tu vya Star TV kuanza kupoteza uelekeo.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,874
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,874 2,000
JF pekee ndo chombo makini cha habari..................

Nakubalina na wewe mkuu 100%

Tatizo ni watanzania wangapi wanapata habari kupitia huku kwenye mitando ya kijamii? niwalewale wapo face book, twita na

jamii forum. Watanzania wengi watabaki kupigwa propaganda kwa msaada wa TBC na redio zake pia Star TV na redio zake.

Kwasababu Tv na redio zinawafikia watanzania wengi zaid kwa makundi na mmojammoja, tunahitaji chombo huru kuziba nafasi

ambayo sasa inaachwa wazi na Star tv na redio zake.

Doto Bulendu na Yahaya na yule jamaa wa DSM japo amebadili mpaka chumba cha matangazo back ground kuwa ya Kijan

kibichi walianza vizuri tukawategemea nadhani wamedhitiwa, nasasa tunahitaji mbadala haraka iwezekanavyo
 

Forum statistics

Threads 1,295,168
Members 498,180
Posts 31,202,138
Top