Special thread: Vikaragosi vya Masoud Kipanya

Magufuli huwa anasema VIZULI huyo anayema VIZURI ni mwingine
 
mleta mada ulitumia kipimo gani cha malaria kubaini yule muogeleaji ni JPM?
 
Hata Chadema inakufa lakini inasema ipo vizuri
haha ha Aiseee unaichukia sana chadema ninafikiri kna kiongozi au mfuasi WA chadema alikulikuingilia Kwa nguvu kwennye 0713 yako sio bure Wewe Mdada
 
Ushauri kwa mods wetu...ondoeni maneno *kejeli na magufuli* ili ibaki 'kipanga tena'
 
Vikatuni huwa vinatafsiri nyingi ndugu usimtafutie kipanya matatizo ya bure
 
Tena kaaulizwa jamani vipi huko ndokajibu yuko vzr
 
Tuko vizuri yaani tunajua kuogelea vizuri. Kama sivyo basi itakuwa in Taifa staz hiyo iko vizuri kuifunga Uganda
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…