Special Thread: Taarifa za Kampeni za Mgombea urais kupitia CCM, Dr. Pombe Magufuli na Samiah Suluhu

nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,313
Points
2,000
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,313 2,000
Hivi Magufuli anahitaji msaada wa kunadiwa...
Jamaa anatiririka hadi unashindwa ku notice ametumia zaidi ya saa...
Kumsikiliza ni full burudani....HAPA KAZI TU
 
S

SolaceFlair

Member
Joined
Oct 8, 2015
Messages
16
Points
20
S

SolaceFlair

Member
Joined Oct 8, 2015
16 20
Magufuli alia mwenyewe asema amesalitiwa,na kama angejua usariti huo asingethubutu kugombea. Kikwete amtelekeza, Mkapa akimbilia Tanga na Mwinyi nae asepa Zanzibar. Siku 62 za kampeni kikwete aonekana mara 2 tu,cku ya uzinduzi na Morogoro. Mwanza tunamunyoa Magufuli.
CHICAWE;Voters Have Right To Stay 200 Metres
 
Mh2

Mh2

Member
Joined
Apr 7, 2014
Messages
91
Points
95
Mh2

Mh2

Member
Joined Apr 7, 2014
91 95
Kesho Ijumaa Lowasa atarudi tena hapa Mwanza mjini. Na Mama lowasa leo hii anatinga hapa mwanza,kwa kazi moja tu, kufunga hesabu.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
Hivi Magufuli anahitaji msaada wa kunadiwa...
Jamaa anatiririka hadi unashindwa ku notice ametumia zaidi ya saa...
Kumsikiliza ni full burudani....HAPA KAZI TU
huyo mwingine bila kusafishwa na longolongo hasafishiki yule bora wambebe kwenye mbeleko afike salama
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,769
Points
2,000
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,769 2,000
Huyu mkulu akisafirigi ujue kuna kitu kitanuka hapa tz,tumuombe mungu ampe lowassa afya na maisha marefu aweze kututumikia tu
Yes, kumbukumbu zangu zinaonyesha matukio mengi makubwa yametokea akiwa nje ya nchi hata ya bungeni.
 
M

mumby

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2014
Messages
2,269
Points
2,000
M

mumby

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2014
2,269 2,000
Mchungaji Msigwa alisema yeyote atakayemuunga mkono lowassa akapimwe akili,sasa wewe unayemuunga mkono ushaenda kupima?
 
C

christmas

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
2,606
Points
1,500
C

christmas

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
2,606 1,500
laiti ungejua ishu iliyosukwa hapo.......



ila magufuli anaschukua nchi
Ebu twambie hilo goli la mkono litafanyikia kwa mganga wa kienyeji nini.. IKULU NI YA LOWASSA
VIVA UKAWA!!!
 
Mapirobe

Mapirobe

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
683
Points
195
Mapirobe

Mapirobe

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
683 195
Koo la lowasa litakuwa linamuwasha sasa,linasubiri kukunwa tar 25,jana magu kafanya balaa dar si kitoto
 
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
771
Points
0
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
771 0
Magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli
 

Forum statistics

Threads 1,307,179
Members 502,368
Posts 31,603,721
Top