sacajo
JF-Expert Member
- Jul 23, 2016
- 1,385
- 4,493
[emoji23] [emoji23] kma kawaida yakee na hata rangi hajabadiliNilimuacha alikuwa na swaga za kukimbiza watu na ki gari chake kile kibovu
muhuni
[emoji23] [emoji23] kma kawaida yakee na hata rangi hajabadiliNilimuacha alikuwa na swaga za kukimbiza watu na ki gari chake kile kibovu
[emoji15] [emoji15] [emoji15] kweli biashara inamemlipaaWakati unamaliza ulimuacha bigi anamiliki gari?
Maana skuiz ana IST
Sio kma maji...yalikuwa maji yaliyowekwa chumvi,ndimu na pilipiliDuh hapana, nmetoka 2009.mara ya kwanza big alikua anapika mihogo kwenye banda nazani baadae ikaja kuwa darasa ya shule ya gerazani pale.. Hyo 2007..ile shule ya sekondari haikuwepo.. Akahama akahamia nyuma kule, pilipili yake ilkua unajichotea mwenyewe ilikua kama maji, nakumbuka wanafunzi wakawa hawali canteen had masister duu wakawa wanakuja kwa big, uongozi wa canteen ukasema unapata hasara.. Kwa hyo wakazuia watu kwenda kwa big, na sisi member wa big tukagoma tukwa tunaruka ukuta, mwisho wa sku wakaamuru Big aje kupikia mihogo mule ndani karbu na canteen, hii pia ikaleta usumbufu mana mabrother men kuonekana wanakula mihogo wakawa hawataki, basi mwisho wa siku big akarud sehemu yake ya awali
Franco alichukuliwa na Tusiime secForm IV class of 2011... Much respect to MATESHI ESB kati ya waalimu ntakao wakubali maisha yangu yote... Bila kuwasahau Franco, Mkindi, Madam Kassim
Nakumbuka mzee alitaka kunihamisha anipeleke boarding ila ufundishaji wa Mateshi ukanipa ujasiri wa kumwambia asihangaike.... Am glad I made it.
Nimepata taarifa kastaaf this year April.
[emoji23] [emoji23] hasa ukiwa mchelewaji lazma uisome namba labda uruke ukutaaKuna kipindi kidogo niache Shule bakora zilizidi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nyimbo ilivyokuwa tamu ile utaacha vp kuijua mkuuSema mm hadi nimemaliza pale siijui nyimbo ya shule
Inaelekea ulikuwa mdau wa kukaa nyuma kabisa ili kupiga storymm pia nlikuw nasubir kweny kiitikio
Duh yani mlifkia hadi hatua ya kufuatliana wachelewaji.. Sisi tulikua tunaingia mda wowote unaotaka, kuna mwana alikaa miezi 3 hajawah kanyaga class,[emoji23] [emoji23] hasa ukiwa mchelewaji lazma uisome namba labda uruke ukutaa
muhuni
Duuu[emoji15] [emoji15] huijui hata kma kulikuwa na nyimboo[emoji23] [emoji23] kwani benja kulikua na nyimbo ya shule.. Aisee..
Yani skuwah hata kuiwazia kuijua
Heshima kwakoo[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ipo sana ila mm hata assemble sijawahi kaa dadeq
Kipindi tuko form 1 kuna mwalimu alikuwa anatufundisha kabla na baada ya kutoka classboys weng tulikuwa hatuhudhurii mstarini hvyo nyimbo ikawa ngumu kuifahamu
We ulikuwa muhuni kabsaaWw ulikuwa nusu binadamu nusu muhuni
Mzee wa watt au huyooMpka ukishabikiwa sana ndyo unacheza mpira
Kitu kama alihama kma cjakosea....alienda kuwa mkuu wa kisutuNilimaliza hapo mwaka 2003 O level.Namkumbuka sana mama Saria,mwalimu wa biology.Alikuwa ni mtu poa sana