Carldozo
Senior Member
- Sep 30, 2016
- 138
- 190
ulibadilika baada ya system ya sign in and sign out kuanzaAmna unanisingizia kijana wangu
ulibadilika baada ya system ya sign in and sign out kuanzaAmna unanisingizia kijana wangu
Sema mm hadi nimemaliza pale siijui nyimbo ya shule[/QUO
weng tumeondoka hatujui nyimbo ya benja
ile system ilipunguz utoro kias fulaniNa pale nilikuwa nafuata sheria ili nimalize Shule kwa amani
[emoji23] [emoji23] kwani benja kulikua na nyimbo ya shule.. Aisee..mm pia nlikuw nasubir kweny kiitikio
unajua skirt nazo ni tabuMpka ukishabikiwa sana ndyo unacheza mpira
Wewe nadhani tutashare memory.Umeona wakati watu tumesoma enzi za city school enzi za Kihawa (rip) enzi za mapunjo, mama mgasa apana chezea
Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app