Special Thread kwa wana JF wote waliosoma Benjamin William mkapa high school BWMHS

Special Thread kwa wana JF wote waliosoma Benjamin William mkapa high school BWMHS

We umemaliza hapo benja mwaka gan?.mi nlimaliza o level mwaka jana
 
O level hapo. Mwaka 2009.mwalimu Joel. A. K. A magongo, bi fuksa, hawa Ndo ninao wakumbuka ika hawakuwahi kunfundisha..
Mwalimu wangu aliyenfundisha hata mmoja simkumbuki kwa jina lake..
Labda mwalimu Ommary yule mmama wa chemistry lab pale ground floor..
 
O level hapo. Mwaka 2009.mwalimu Joel. A. K. A magongo, bi fuksa, hawa Ndo ninao wakumbuka ika hawakuwahi kunfundisha..
Mwalimu wangu aliyenfundisha hata mmoja simkumbuki kwa jina lake..
Labda mwalimu Ommary yule mmama wa chemistry lab pale ground floor..
vp kuhusu mwalimu deo nae humkumbuki
 
O level hapo. Mwaka 2009.mwalimu Joel. A. K. A magongo, bi fuksa, hawa Ndo ninao wakumbuka ika hawakuwahi kunfundisha..
Mwalimu wangu aliyenfundisha hata mmoja simkumbuki kwa jina lake..
Labda mwalimu Ommary yule mmama wa chemistry lab pale ground floor..
Joel yupo second master
 
Deo ndo umenkumbusha wew.. Huyu nakumbuka alihama mwaka 2006 tukiwa form one. Alikua mtu wa sifa sana..
Enzi zenu displine master alikuwa nan? Sis alikuwepo mkoloni jamaa flan iv mnoko sana
 
Na makofi ya kasonde dah! Shule irkuwa chungu
 
2007 PCM Alimaliza hapo mwanangu mwenyewe Mnyime John Paul, bahati mbaya alifariki kwa tb tukiwa chuo second year.
R.I.P Mnyime John Paul
 
abecbb51e785425ade6ff6c82cc155f1.jpg
 
Enzi zenu displine master alikuwa nan? Sis alikuwepo mkoloni jamaa flan iv mnoko sana
Nilipokua form one. Nafikiri alikua Mr. DEO, kipindi hiko joel ni mwalimu wa kawaida tu alikua anafundisha chemistry, advance, alivoondoka DEO sikumbuki alikua nani tena, mana shule ilipoa haikua na mnoko mwingine.
Nmeikumbuka sana benja, tulikua tuna shift mbili kuingia asubuhi hadi saa 6. Nyingine unaanzia saa 6 mpaka 11,kulikua hakuna maswala ya kukaa assembly, yani unaweza kutega hata mwezi mzima na wala usifuatliwe,
Chimbo letu la kusoma kulikua kuna vyoo kule jengo la Azam kabla hata hawajaeka madirisha.
Kila ijumaa kulikua kuna mechi ya mpira, nakumbuka mpaka tunamaliza hatukuwah kucheza na Azania walimu wakihofia ugomvi..
 
O level hapo. Mwaka 2009.mwalimu Joel. A. K. A magongo, bi fuksa, hawa Ndo ninao wakumbuka ika hawakuwahi kunfundisha..
Mwalimu wangu aliyenfundisha hata mmoja simkumbuki kwa jina lake..
Labda mwalimu Ommary yule mmama wa chemistry lab pale ground floor..
Kwaiyo ulikua doja au

Sent from my Iphone 7 using JamiiForums mobile app
 
Pia tulikua tunakaa kulingana na jinsia. Form one A walikua ni wanawake, form one B walikua ni wanaume, hvyo hvyo mpaka mkonodo I.
Mkifika form 3 ndo mnachanganywa kukaa pamoja
 
Pia tulikua tunakaa kulingana na jinsia. Form one A walikua ni wanawake, form one B walikua ni wanaume, hvyo hvyo mpaka mkonodo I.
Mkifika form 3 ndo mnachanganywa kukaa pamoja
Hii system ckuiz haipo
 
Kwaiyo ulikua doja au

Sent from my Iphone 7 using JamiiForums mobile app
Ndio nilikua doja, ila pia walimu hatukua nao, kipindi cha likizo nilikua naingia zangu mchikichini tukifungua nimemaliza sylabus nikawa naingia zangu class kimachale. Mda mwingi nilikua napiga msuli chimbo.
 
Back
Top Bottom