Special Thread kwa wana JF wote waliosoma Benjamin William mkapa high school BWMHS

Special Thread kwa wana JF wote waliosoma Benjamin William mkapa high school BWMHS

Nilipokua form one. Nafikiri alikua Mr. DEO, kipindi hiko joel ni mwalimu wa kawaida tu alikua anafundisha chemistry, advance, alivoondoka DEO sikumbuki alikua nani tena, mana shule ilipoa haikua na mnoko mwingine.
Nmeikumbuka sana benja, tulikua tuna shift mbili kuingia asubuhi hadi saa 6. Nyingine unaanzia saa 6 mpaka 11,kulikua hakuna maswala ya kukaa assembly, yani unaweza kutega hata mwezi mzima na wala usifuatliwe,
Chimbo letu la kusoma kulikua kuna vyoo kule jengo la Azam kabla hata hawajaeka madirisha.
Kila ijumaa kulikua kuna mechi ya mpira, nakumbuka mpaka tunamaliza hatukuwah kucheza na Azania walimu wakihofia ugomvi..
Mechi zilikuwa zinachewa Jk youth park academy kwa miaka ya karibuni
 
Iliisha nazani tulipokua form 4 mwaka 2009.madogo wakaanza kuchanganywa, nakumbuka mwaka wetu tulimaliza wanafunzi 500 na. Ila zero zilikua za kutosha tu..
Zero za kutosha kumbe zero hazijaanza Leo hapo?
 
Nirikifir zero huwa ni zimeanza miaka yetu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mkuu tupo na wajukuu zetu humu ngoja tu tuendenao sawa.

-Ndumilakuwili-
Umeona wakati watu tumesoma enzi za city school enzi za Kihawa (rip) enzi za mapunjo, mama mgasa apana chezea

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
 
Huu uzi umejaa watoto watupu,! Duh 2006 Form one?
Sikatai unaweza ukawa mkubwa lakn akili umezidiwa na watoto
Umesoma vizuri heading ya thread inataka wana Jf wakiosoma shule husika hata kama ni wadogo ki umri sasa kama wew ni mkubwa ficha ujinga wako
 
Umeona wakati watu tumesoma enzi za city school enzi za Kihawa (rip) enzi za mapunjo, mama mgasa apana chezea

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
Hata sisi Kihawa tulimkuta. Alikua mdo head master wetu.. Sasa unaposema tumejaa watoto wakat mwalimu aliyekufundisha wew na sisi tulimkuta..
 
Hata sisi Kihawa tulimkuta. Alikua mdo head master wetu.. Sasa unaposema tumejaa watoto wakat mwalimu aliyekufundisha wew na sisi tulimkuta..
Aliyesema wamejaa watoto umesoma vizuri, basi kama ulimkuta wewe ni mdogo tuu, mimi nimeanza nae nimetoka nae kibiti

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
 
Aliyesema wamejaa watoto umesoma vizuri, basi kama ulimkuta wewe ni mdogo tuu, mimi nimeanza nae nimetoka nae kibiti

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
Okay poa. Mkuu nisamehe, nilizani ni aliyesema tumejaa watoto
 
Morikali najua umesoma hapa mbona huji humu kwenye Uzi mkuu
 
Form 4. 2009 tulikua na timu ya mpira hatari sana.. Kilikua ni kizazi cha dhahabu. Mwaka jana tulikuja hapo kufanya bonanza na waliopo. Magongo anatukubali sana..
Nyie mnapendana sana tofaut na sisi ambou motto wetu ni
Together we stand alone you go
 
O level hapo. Mwaka 2009.mwalimu Joel. A. K. A magongo, bi fuksa, hawa Ndo ninao wakumbuka ika hawakuwahi kunfundisha..
Mwalimu wangu aliyenfundisha hata mmoja simkumbuki kwa jina lake..
Labda mwalimu Ommary yule mmama wa chemistry lab pale ground floor..
Ahahahha natamani nikujue jina lako unaanzaje kumsahau masunga jaman na asha boko
 
Back
Top Bottom