SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

GoT ina historia ya suprises ngumu kumeza, Yule Night King naona in the end anashinda na kukalia kiti bcuz ni nae ni Targaryen anaride Dragon lake, haungui na moto, ana uwezo wa kuua dragons, kubadili walio hai na kuamsha chochote kilichokufa. Au basi Jon Snow nae atapata powers za Night king amalize kazi za baba zake.

Wengi watakufa wachache watakaobaki watamalizwa pole pole na mazombie yale.

Twende kaziiii
Episode hii kauwawa bwana .Arya Arya kafanya mambo
 
Hii episode nimedownload quality ya 720p
Kabisa
Mida ya jioni nikiwa nimetulia nipate kushuhudia hii battle
 
Inavyosemekana kwenye ile song alioimba podrick( the song of jenny) mwishoni mwa s08e02 ina ujumbe ndani yake. Ambao ni kwamba mmoja kati ya Jon snow au Daenearys Targeryan lazima afe kama sio kufa basi mmoja wao atauacha ufalme(Iron Throne) kwa sababu ya mapenzi. Hii ni song inayoumuusu Duncan Targeryan (mjomba ake na Daenearys Targeryan) ambae aliukataa ufalme (Iron Throne), na akaamua kua na mpnz wake Jenny.
Ile series kila kitu. Kina umuhimu wake
 
nimeangalia huko youtube watu wanavyo react kweli episode hii ilikua hatari mpaka watu wanataka kulia kabisa [emoji16][emoji16][emoji16]
 
1084110

Mwamba kafa daah nimeumia mno..huyu Bwana alikuwa amsha amsha mno....Alionekana mara chache ila habari yake hahahaaha.
 
Mnanipa morali ninayo mpaka ya 6 hata episode moja sijagusa, itabidi nianze kuangalia
 
Back
Top Bottom