Software ya AVATAR 2 DONGLE

Software ya AVATAR 2 DONGLE

Robert mp

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Posts
200
Reaction score
21
Natanguliza shukrani zangu kwa wanajf.tatizo nililonalo ni kuwa kuna jamaa anataka kuniuzia software cable ya avatar dongle na amesema inatumika kwa mwaka mmoja.wasiwasi wangu ni kuwa mbona kuna watu humu kwenye jf walisema kuwa walibadilisha software ikakaa wiki moja ikakata mpaka leo.kwa mwenye utaalamu anifafanulie naogopa kuingia mkenge.bei alisema sh 70000
 
Why don't U go for G1 GPRS Dongle. Haina Usumbufu wowote.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Na zenyewe hazihitaji software nazo?maana kuna watu walisema dongle zote zinamuda wa kutumika baadaye unabadili software,ufafanuzi kwa anayejua.halafu zinauzwa bei gani?na zinapatikana wapi?na kama za kubadili software ukibadili inakaa muda gani?ufafanuzi
 
Back
Top Bottom