Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 35,276
- 103,416
Mchawi Rangi, sena fundi wako Fundikaribu sana boss
Mchawi Rangi, sena fundi wako Fundikaribu sana boss
Location ingekuwa mbeya mjini ningeichuaView attachment 3413541
500,000 tu
lina spring
leza yake ngumu
limetumika karibia mwezi mmoja tu
Dar es salaam
0683473391
ni makubaliano tu...unatumiwaLocation ingekuwa mbeya mjini ningeichua
Kwamba una weza lipakaza rangi ya oil za garage chap 😂 🤣Kwa mimi siliwezi aisee 😀😀
Hahahaha noma mzee, litakua heusi siiu mbili tuKwamba una weza lipakaza rangi ya oil za garage chap 😂 🤣
Kabisa lasivyo litakuwa linatia AIBU kwa wageniDah! Hiyo rangi inawahitaji watu wenye hulka ya kupenda usafi.
mkuu leza hii ni ile inayofutika..unapangusa tu na kitambaa inakuwa safiiiiiii...hii sio kitambaaKabisa lasivyo litakuwa linatia AIBU kwa wageni
mkuu inafutika..unafuta na kitambaa cha maji au sabuni..hii ni rahisi...hii ni leza sio vile vitambaa velvetHahahaha noma mzee, litakua heusi siiu mbili tu
asante mkuu kwa kusaidia kueleweshaAcheni uoga kasema sio kitambaa ni Yale material hata mchuzi ukimwagika unachukua kitambaa unafuta.
limetumika karibia mwezi mmoja tu!View attachment 3413541
500,000 tu
lina spring
leza yake ngumu
limetumika karibia mwezi mmoja tu
Dar es salaam
0683473391
limetumika karibia mwezi mmoja tu!
Limetumika mwezi mmoja
nataman nikujibu...ila basi tu...unakuwa na maswali ya kitotolimetumika karibia mwezi mmoja tu!
Limetumika mwezi mmoja kufanyia nini?
Hii picture ni ile siku ya kwanza ulipoinunua, tunaomba picture baada ya matumizi ya huo mwezi mmoja aise.hii sofa ni balaa
inanesa nesa tu ina spring
yaan bado ina hata karatasi kwenye hizo gold
ni full white lether afu ngumu
ni L shaped na ina sehemu za kuchajia simu
bei yake mpya kabisa ni 650000 au 700000
mimi hii nimeitumia karibia mwezi mmoja tu
utaipata kwa 500,000
mahari
Dar es salaam
Piga simu
0683473391View attachment 3412452
Hii picture ni ile siku ya kwanza ulipoinunua, tunaomba picture baada ya matumizi ya huo mwezi mmoja aise.
nimekujibu hapo chini nimekutumia picha za janaHii picture ni ile siku ya kwanza ulipoinunua, tunaomba picture baada ya matumizi ya huo mwezi mmoja aise.
Na matundu ya chupa za 'wine' nimeyaona, sehemu ya kuchajia ile pale, kochi zuri!hii sofa ni balaa
inanesa nesa tu ina spring
yaan bado ina hata karatasi kwenye hizo gold
ni full white lether afu ngumu
ni L shaped na ina sehemu za kuchajia simu
bei yake mpya kabisa ni 650000 au 700000
mimi hii nimeitumia karibia mwezi mmoja tu
utaipata kwa 500,000
mahari
Dar es salaam
Piga simu
0683473391View attachment 3412452