So Sad!...@SnowBall nawaageni hapa MMU..

SnowBall

JF-Expert Member
Sep 13, 2011
3,054
1,750
Wanabodi heri ya mwaka mpya kwenu wote

Namshukuru Mungu kwa kuniwezesha kuwepo hapa kwa muda mrefu kidogo...Lakini pia niwashukuru nyote kwa kunipokea. Tumeishi vizuri na mmekuwa msaada kwangu kwa kipindi nilichokuwepo hapa. Ila kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu sitakuwa na ninyi kama tulivyozoea. Kwa wale wenye simu yangu nadhani tutawasiliana huko..nitakuwa nje ya social networks kwa muda.
Binafsi ntawamiss sana ila imebidi.
Mwenyezi Mungu awabariki sana
Ndimi wenu mdogo SnowBall
 
Last edited by a moderator:

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,559
1,250
Wanabodi heri ya mwaka mpya kwenu wote

Namshukuru Mungu kwa kuniwezesha kuwepo hapa kwa muda mrefu kidogo...Lakini pia niwashukuru nyote kwa kunipokea. Tumeishi vizuri na mmekuwa msaada kwangu kwa kipindi nilichokuwepo hapa. Ila kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu sitakuwa na ninyi kama tulivyozoea. Kwa wale wenye simu yangu nadhani tutawasiliana huko..nitakuwa nje ya social networks kwa muda.
Binafsi ntawamiss sana ila imebidi.
Mwenyezi Mungu awabariki sana
Ndimi wenu mdogo SnowBall

Dah! Kwema lakini kaka? Ina maana unamuacha pacha wako snowhite peke yake?
 
Last edited by a moderator:

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Mmmh! Kaka vipi tena?
Maelezo yako kama yana desh desh vile!!!
...
Haya bhana mi nakutakia kila la heri!
Uende salama na urudi salama!
I hope God will help you!!!!
 

SnowBall

JF-Expert Member
Sep 13, 2011
3,054
1,750
Mmmh! Kaka vipi tena?
Maelezo yako kama yana desh desh vile!!!
...
Haya bhana mi nakutakia kila la heri!
Uende salama na urudi salama!
I hope God will help you!!!!

Hakuna tatizo mkuu
Ni majukumu tu yameongezeka na hivyo sitopata tena muda wa kuja huku
Kwa sbb nilipiga hodi siku ya kuingia nimeona niage pale ninapotoka..
be blessed all
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Hakuna tatizo mkuu
Ni majukumu tu yameongezeka na hivyo sitopata tena muda wa kuja huku
Kwa sbb nilipiga hodi siku ya kuingia nimeona niage pale ninapotoka..
be blessed all

Ok Mkuu!
"So Sad!..." ilinitisha kidogo! But kama ni majukumu yanakulazimu iwe hivyo, itabidi iwe hivyo hivyo!
...
Mashaxizo wish you all the best!
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
11,209
2,000
ON THE WAY TO HELL AU?THAT'S MEANS SEHEMU UNAYOENDA AU NCHI HiYO HAINA ACCESS YA INTANETI/EVEN MOBILE HANDSET
 

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,372
2,000
Dah si habari nzuri sana kwa wana MMU hasa ukizingatia michango yako na heshima yako hapa jamvini..

Ila tutakumiss sana anyway aiseeee
 

Kiboko.

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
2,838
2,000
We acha uhun na id zako nying nying,umetoka na snowball utarud na kitu ingne kama "Volcano" afu uanze fatilia wadodo wa watu MMu,mtu mzima hovyooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom