kumbe ni kweli kuna watu huwa mnajiongelesha😂😂😂,,, haya nitajie hizo aidii zako nikukwepeKukwepa masnitchi, mkuu kun id naulizaga maswali na natumia id nyingine kujijbu. dunia uwanja wa fujo, usnichi wa jf mkubwa watu 80% sio ril kabisa
kwanini uwe na multiple aidii mkuu nimeogopa😂😂,, watu mpo kimasta sana
Yan mkuu snakes kila kona. Ningeweza kuwataja au kuzitaja hapa lakini ngoja niwaache tu. Wana@jamiiforum muache usnakekumbe ni kweli kuna watu huwa mnajiongelesha😂😂😂,,, haya nitajie hizo aidii zako nikukwepe
snitch and hater’s… bila kusahau machawa hawa nao pi ni hatari 🔥Wahenga wanasema ni bora kuishi na mchawi kuliko mnafiki usiyemjua
Hivi umewahi kuishi na snitch na unajua kabisa ana kunafikia?
Then ukawa una mchora tu na unafiki wake anavyojimaliza?
Mara zote mnafiki ni mtu wako wa karibu sana, pengine unayemuamini zaidi na ku mkubari sana
Mtu hawezi kukufanyia unafiki kama hakujui vizuri, never
Wanaotuuza ni wale wanaotujua nje ndani, wanajua makazi yetu wanajua mishe zetu, wanajua siri zetu, time ya kutoka na time ya kurudi
Kisa changu, nilikuwa na rafiki yangu hivi mzurii wa muonekano
Yule rafiki yangu ukitoka naye out ukasifiwa wewe, alikua anaumia mno yaani unamuona kabisa uso unabadilika
Ukifanya vizuri anakusifia, ila maneno na uso havina ushirikiano
unaona kabisa ananyongea
Mimi nilimpenda mno na kumsifia, ila siku ikitokea akahisi nimependeza kuliko yeye alikua anachukia
Kipindi hicho alikua jobless, nikasema hapana ngoja nimvute niwe naye sehemu ninapofanyia kibarua
Aisee nilijuta 🙌🙌 kwa sababu alinijua nje ndani basi alinifanyia figisu kazini, karibu nianguke na pressure
Wewe binti popote ulipo nimekusamehe ila nimejifunza
Na ajabu sasa niliona dalili zake za wivu mapema japo zilikuwa ndogo nikawa nazipuuza najidai mtakatifu na mama huruma
Kilichonikuta ni fundisho
Issue ni kwamba bado sikomi, kuna muda najikuta tena naamini mtu haraka pamoja na kwamba nilishawahi kuumizwa( sijui kwanini)
Je wewe umewahi kuishi na mnafiki huku anajua hakupendi/hakufurahii/hakukubali?
Ulifanyaje mwisho ilikuwaje?
Ni namna gani ya kum escape snitch unaemjua kabra hajakusabahishia madhara?
ShesRise_1 👋…
kwa kweli 😂😂😂 kuna mchanganyiko wa Fujo zoteJF uwanja wa fujo. 😁
Usiogope!
Alisema ukweli kuna sehemu nafsi inakataa kabisa unalazimisha mambo yana kukutaKuna comment flani ya mwamba GT mshamba_hachekwi aliandika alisema ukiona tu ama kuhisi red flag kwenye mahusiano, urafiki ama any relationship usingoje chukua hatua na maamuzi mara moja na ninaishi na huo msemo.
HakikaMfano mleta mada red flags zilikuwa zinakujia mfano ukisifiwa unaona wazi rafiki yako anavyofeel mara moja ungechukua hatua yote hayo yasingekutokea.
Nami najifunza aiseeNaziheshimu sana red flags ni ishara za kweli zinazojitokeza kabla ya damage.
Tayali nini?Tayari huko wazee! 😁
Wanakuua kidogo kidogoMbaya zaidi ndugu zetu wa damu ndiyo ma snitch wakubwa, wanatuchekea kinafki kumbe ni wauaji wetu taratibu
Hawa wote ni wakuogopwasnitch and hater’s… bila kusahau machawa hawa nao pi ni hatari 🔥
Wivu huzaa chuki _chuki huzaa roho mbayaUnatakiwa utofautishe kati ya wivu na roho mbaya maana usije kusema una wivu kumbe una roho mbaya
Alitaka utie neno ili aongeze chumvi ayapelekeMiye na snitch km mafuta na maji, kuna best yangu alikata tuu mawasilino. Katokea rafiki yake akawa ananipa habari za yule. Nikamchana tuu tukionanaa usimtaje G kbs.
Mbona mate yalimkauka.
Nilimchana yule tumetoka mbali sana, familia zetu tumeziunganisha sisi. Home kwao wananijua kwetu pia .Alitaka utie neno ili aongeze chumvi ayapeleke
Dah nina hakika hii ilimuuma sana sanaNilimchana yule tumetoka mbali sana, familia zetu tumeziunganisha sisi. Home kwao wananijua kwetu pia .
Acha zako siku tukikutana tutaongea tuache. Alipotea km upepo na akawa hata anitafuti teena.
Snitch mtu mbaya sanaNi namna gani ya kum escape snitch unaemjua kabra hajakusabahishia madhara?
Alafu lisomi lizuri lkn hafai kbs, niliona sms yake IG huko anasema mtt kakuwa nikija anifungulie geti.Dah nina hakika hii ilimuuma sana sana
Mkuu umefanya nimecheka sana nimewashtua wachawi lol 🤣🤣Alafu lisomi lizuri lkn hafai kbs, niliona sms yake IG huko anasema mtt kakuwa nikija anifungulie geti.
Nikamjibu sina geti wala ukuta, unataka ukafananishe na G eenh.
Yuko zake Nairob huko sijui karudi. Ila siku akinipigia namchana tukutane bar atakoma. "Kinyambi pro max"Mkuu umefanya nimecheka sana nimewashtua wachawi lol 🤣🤣
Geti la nyoko