Smartphone brands zenye market share kubwa zaidi duniani

Smartphone brands zenye market share kubwa zaidi duniani

Samsung ni simu nzuri sana. Lakini hizi A03 series na A04 series nazionaga ovyo. Ni vizuri kununua Samsung za kati kwenda juu. Huku chini hakunivutii. Hizo Galaxy A53 zinamake sense na zina hadhi ya kuitwa Samsung ila hizi A13, A03, A04 na wenzake sidhani
Ngoja nikusanue uzuri wa samsung upo kwanza software yao ni makini sana ONE UI is the best for android, pili display, samsung ni king of display bila kuangalia ni amoled au pls&lcd unapata display value for money na battery inatosha charge once per day.... kwa hayo machache ukizoea samsung hutapenda hizo brand za mchongo, sijatumia iphone hivyo kwa iphone no comment
 
Ngoja nikusanue uzuri wa samsung upo kwanza software yao ni makini sana ONE UI is the best for android, pili display, samsung ni king of display bila kuangalia ni amoled au pls&lcd unapata display value for money na battery inatosha charge once per day.... kwa hayo machache ukizoea samsung hutapenda hizo brand za mchongo, sijatumia iphone hivyo kwa iphone no comment
Sawa
 
Ngoja nikusanue uzuri wa samsung upo kwanza software yao ni makini sana ONE UI is the best for android, pili display, samsung ni king of display bila kuangalia ni amoled au pls&lcd unapata display value for money na battery inatosha charge once per day.... kwa hayo machache ukizoea samsung hutapenda hizo brand za mchongo, sijatumia iphone hivyo kwa iphone no comment
Kwakwel kweny display samsung ni simba wa vita bila ushabiki wala unafiki sammy kweny display ase utampita kote ila sio display hata ukichukua A23 haina amoled kabisa ina ips lcd nadhan ila kiko tofaut na vioovya ips vya brand zingin unabaki kushindw kuelewa
 
Kwakwel kweny display samsung ni simba wa vita bila ushabiki wala unafiki sammy kweny display ase utampita kote ila sio display hata ukichukua A23 haina amoled kabisa ina ips lcd nadhan ila kiko tofaut na vioovya ips vya brand zingin unabaki kushindw kuelewa
Hata software yake ni tamu kwenye matumizi, sijui mchina anafeli wapi kwenye kuleta UI kali
 
Hata software yake ni tamu kwenye matumizi, sijui mchina anafeli wapi kwenye kuleta UI kali
Tatizo unaongea vitu ambayo kila mtu anajua, Leo hii unakuja kuniambia Samsung ni king wa display nani hajui😅😅
Point yangu ni kwamba ukitoa Samsung na Apple hakuna kampuni ya kumsumbua Xiaomi. Ila unavyojibu utafikiri nimesema Xiaomi ndio number one smartphone in the world. Mara unakuja kuniambia uzuri wa Samsung 😅😅
Samsung ina fans wengi usifikiri upo peke yako. Mtu kushabikia Xiaomi haimaanishi anaichukia Samsung. Hizo Samsung nitazitumia tu, cause ipo kwenye plans zangu tangu kitambo. Hakukuwa na haj ya kunikaribisha💬
 
Hata software yake ni tamu kwenye matumizi, sijui mchina anafeli wapi kwenye kuleta UI kali
Kweny UI ndo waliponilogea hapo wakat natumia A53 ilikuja message ya ku update one UI 5.1 nilipo update nikaona kila kitu kimebadilika had perfomance yake ikawa tofaut kabisa kumbe hawa jamaa wanazifanyia maboresho makubwa simu zao kupitia hiz UI sijajua hii ya 6.0 itakuwaje ambay inafuata mwaka huu mwez wa 9 nadhan
 
Japo hata xiaomi sio mbaya kuna ambaz nzur sana kam hiy 11T pro nimeishika kwa kuijarib ilikuwa ya mdau ni mashine sana na yenyewe
 
Tatizo unaongea vitu ambayo kila mtu anajua, Leo hii unakuja kuniambia Samsung ni king wa display nani hajui[emoji28][emoji28]
Point yangu ni kwamba ukitoa Samsung na Apple hakuna kampuni ya kumsumbua Xiaomi. Ila unavyojibu utafikiri nimesema Xiaomi ndio number one smartphone in the world. Mara unakuja kuniambia uzuri wa Samsung [emoji28][emoji28]
Samsung ina fans wengi usifikiri upo peke yako. Mtu kushabikia Xiaomi haimaanishi anaichukia Samsung. Hizo Samsung nitazitumia tu, cause ipo kwenye plans zangu tangu kitambo. Hakukuwa na haj ya kunikaribisha[emoji187]
Karibu sana
 
Sema huu uzi ni wa moto yani kila nikiamka asubuh lazim nikute notification sio chini ya 20 afu yote ni madini yametolewa
 
Karibu sana

Simu zote mbili nimezipenda kwa sababu moja, UI zao zina features nyingi.
Kwa sasa S23 Ultra ni nzuri kuliko Xiaomi 13 Pro, ni kwa sababu hiyo ya Xiaomi ni ya mwaka jana. Soon mwaka huu wataachia Xiaomi 13 Ultra, ambayo hii inaweza ikaizidi S23 Ultra uwezo kama mwaka Jana tu. I prefer Xiaomi to any other brand, second position ndio nimeiweka Samsung. Hizo iPhone ulizotaka kuziongelea sizipendi hata kidogo
Halafu wewe na Oppo iliishia vipi. Hujawahi kuziongelea tena
 
Japo hata xiaomi sio mbaya kuna ambaz nzur sana kam hiy 11T pro nimeishika kwa kuijarib ilikuwa ya mdau ni mashine sana na yenyewe
Xiaomi ni simu nzuri sana. Hakuna brand yoyote ya kuisumbua Xiaomi ukitoa hawa magiant wawili (Samsung & Apple).
Kampuni iliyoanza 2010 tu lakini leo inakuwa the third largest smartphone brand in the world. It's so impressive
 
Xiaomi ni simu nzuri sana. Hakuna brand yoyote ya kuisumbua Xiaomi ukitoa hawa magiant wawili (Samsung & Apple).
Kampuni iliyoanza 2010 tu lakini leo inakuwa the third largest smartphone brand in the world. It's so impressive
Wako vzr hat mm nadhan nitawajarib kuna jamaa anatak kuniuzia redmi note 10 kwa laki tatu natak niichukue iwe sim ya pembeni japo hii s21FE itakuwa ndo ya kila kitu had picha
 
Ndio maana Chinese brands hazijisumbui kuingia huko. Mfano Xiaomi hana hata mpango wa kuingiza simu zao huko kwa sababu ili uweze kufanya biashara yako ya simu vizuri nchini US inakulazimu kushirikiana na makampuni kama T-Mobile na ukifanya hivyo basi bei za simu zitapanda na hiyo ni against Xiaomi's policy. Wanataka kuwin soko kwa kuuza bidhaa katika cheap prices. Head wa Xiaomi nchini India aliwahi kusema hawana mpango wa kupeleka biashara yao ya simu nchini US kwa sababu ni ngumu kutengeneza soko la uhakika huko Marekani. Samsung na Apple zimeshapewa Attention na watumiaji wa simu USA.

Motorola ni mchina ila amepenya USA vizuri tu. Ni kampuni ya tatu kwa popularity nchini US
Hizo chinese brands hazina ubora wa kupambana na apple na samsung.

Standards bado zipo chini sana.
 
Ni kweli ulichosema lakini pia ni kosa xiomi kumlinganisha na samsung au apple kuanzia ukubwa wa kampuni, nguvu kazi, bidhaa, masoko, tafiti, mtaji nk. Xiomi ni mtoto kwa hao wababe wa dunia. Xiomi hamfikii hata huawei kwa vigezo tajwa juu
Xiaomi anaingia kwenye enzi ambazo Samsung ameshatoka.

Kutengeneza gimicks akitegemea watu watazipenda.

Sahivi watu wanataka matured phones with proper functioning phones.
 
Hizo chinese brands hazina ubora wa kupambana na apple na samsung.

Standards bado zipo chini sana.
Xiaomi 13 Pro ina standards zote, na kwa Samsung ni S23 Ultra tu ndio ipo juu ya hii simu.

Ikiwa kampuni haijainvest kwenye nchi fulani, ni kwa namna gani unategemea inaweza ikawa popular nchini humo?
 
Xiaomi anaingia kwenye enzi ambazo Samsung ameshatoka.

Kutengeneza gimicks akitegemea watu watazipenda.

Sahivi watu wanataka matured phones with proper functioning phones.
Sasa kwa nini imekuwa brand ya tatu kwa ukubwa duniani
 
Back
Top Bottom