Siwaelewi wanaume wa karne hii

Ngoja waje dada, umejipanga lakini? Wana mineno michafu hao wakiguswa kunakogusika. Utaitwa majina yote.
Muazime helementi maana atakula jabali za kichwa kama zote😂😂😅
 
[emoji2][emoji2] wapi niliposemea kwamba nauza ss jmn. Huo ndo ukweli lkn, mwanamke matunzo. Sio ugali wa shikamoo afu untk mwanamke
Matunzo si ujitunze mwenyewe sasa kwani lazima utunzwe na boyfriend? Hao wanaojitunza wanawezaje?
 
Kwahio ukiwa huja settle kimaisha hutakiwi kugonga mbususu? Akili za hovyo kabisa hizi
 
[emoji23][emoji23] bila samahani apa ni sehemu ya kujipumzisha tuu. Ss mkuu Mimi cjaongelea sura, je kwa yule mwanaume Hana Kazi, yupo kijiweni na anamtk demu mkali kbs na uwezo wa kummiliki Hana. Apo tunawekaje ss lbd?. Na yeye uwezo hanaaa
Demu anamilikiwa kwa kupewa hela?

Demu anakazwa na muhuni na huo ndio utaratibu hayo maswala ya kupewa hela ni subjective! Kama unaona hela ndio mapenzi tafta zako na ujitie vidole chumbani usikae ukamsogelea mwanaume!
 
Yatakuwaje furaha kama hutekelezi wajibu wako?
 
Iyo laki 3 nimetolea mfano tu jamaniii. Mbn mnaisakama sn iyo laki 3 [emoji2][emoji2].
Kwanini usitolee mfano buku kenge wewe 😂 kimtokacho mtu ndicho kimjazacho nafsi! Pole sana kwa kuikosa 300K ila nakusihi pambana kuitafuta usitegemee mwanaume akupe hela wakati yeye mwenyewe hana!
 
Hahahahahah wanawake wengi mahusiano wameyageuza source ya kipato halafu wanatumia lugha kali za kufedheesha ili tu mtu ujiskie vibaya kuwa nao bila kuwapa hela zako! Its just a mind game and the weak fall prey!

Hela tupeane kama utaweza hilo sharti sawa sio unataka mimi kunigeuza money counter yako!
 
Mama zenu si wapo? Muwatafute hao basi kazi iwe rahisi.
 
Kabisa, waache tu wang'ang'anie mapenzi ilhali hujui kesho utakula. Wkt nguvu izo angezitumia kutafuta pesa kwa juhudi, akizipt mbn mwanamke atamuona mtamu, sbb atakuwa anajua wajibu wake km mwanaume

So a man anatakiwa awe vizuri kipesa ili a-date na mwanamke asie na pesa, wanawake wengi mnajionaga special sana, cjui ni nini kinawafanya mjione hivyo, entitlement mlionayo c ya nchi hii..

Unajifaragua hapa jukwaani kuwa unataka kuhudumiwa wakati ukipata shababi handsome boy anakukula bure, na hela hakupi Johhana
 
Mama zenu si wapo? Muwatafute hao basi kazi iwe rahisi.
Uzuri wanawake mpo wengi, nyie mnaolalamika tuwakumbushe tu sikuhizi wanawake wapo wenye interest tofauti tofauti!

Kuna wadangaji kama mtoa mada ambao wao income streams zao zina depend kwenye kuvuliwa chupi tu. Yani ili aende saluni ni lazma awe kavuliwa chupi, ili abadilishe nguo ni lazma amvulie mtu chupi, ili aendeshe gari ni lazma amvulie mtu chupi, ili alipe kodi ya pango lazma aliwe sana yani! Hawa ndio team mtoa mada na wapambe wake 😂😂😂wanalia lia kuikosa hela ya mwanaume.

Kuna ambao wameshajikomboa kiuchumi hawa ndio wanataka mapenzi tu ya dhati. Unapewa mbususu vizuri tu na gharama ni ndogo ndogo za outing tu hamna kubebeshana mizigo isiobebeka. I respect and love these women more sababu wako affectionate! Pesa yako utampa kama shukurani tu siku ukijiskia ila hawezi kuku bug kwanini humpi!

Kwahio kama nyie mnafikri tutakosa K za kumbato mmechelewa sana yani. We sailors sail with the sea waves!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…