Sita Amalizwa Kisiasa Na Timu Lowassa

Sita Amalizwa Kisiasa Na Timu Lowassa

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Posts
1,767
Reaction score
1,526
Mtakumbuka mwaka moja au miwili nyuma Sita,Nape,Mwakyembe walitembelea baadhi ya mikoa wakisisitiza na kutaka Chenge,Lowassa na Rostam wajivue magamba. Iweje leo ufanye kazi na gamba?? Inamana Chenge amejivua gamba lini?? Hakuna kipindi kigumu walichopata timu Lowassa kama baada ya Sita kuchaguliwa kuwa mwenyekiti wa bunge la katiba. Hapo akina Lowassa walijua ndio mwisho wao, kwani walijua Sita atapanda chati kwa kuongoza na kupatikana katiba nzuri ya Watanzania na angeweza kupata nafasi ya kuchaguliwa kugombea urais. Kama ccm wasingemsimamisha angeweza kuhamia chama chochote na kufanikiwa. Kwani Watanzania wangekuwa na imani nae. Hapo sasa ndio timu Lowassa ilipocheza kama German na kumvuruga Sita na kumweka karibu kuwa wapo nae kumbe ilikuwa kumwaribia, na yeye bila kujua akaingia mkenge. Na hapo ndio timu Lowassa ikapata ahueni kwani mbio za urais ndio zikaanza upya. Uku Sita akipigwa ngwala akiwa hana la kufanya. Ametendwa mara mbili bila yeye kungamua. TATIZO LA SITA NI TAMAA NA KUJISAHAU KWA MUDA ULIOPO
 
U much Now na dharau
Mhe. Lema alimtahadharisha mapema kwani alielewa akaanza kujitoa ufahamu na kuanza kuchakachua
 
Chezea lowasa+ Rostam wewe. Yaani 6 alifikiri alichowatendea wangekaa kimya hivi hivi. Angalia anavyoumbuka. Kagushi wajumbe waliopiga kura bmk. Hilo ni kosa la jinai na uwaziri anatakiwa aachie. Wewe unatukana waandishi na viongozi wa dini kweli kwa kutegemea wizi wa kura. Anaumbuka sasa.
 
Itabidi tuanze kumtafiti uraia wake , asije akawa ndio wale wale toka nchi jirani.
 
Sita angelesimamia katiba nzuri kama ile rasimu wa warioba..nina hakika alimimiazaidi ya 200% hata wafuasi wa cdm, cuf na nccr wangempigia kura kuwa raisi wa nchi hii..ila kwa ujinga alioufanya hata ubunge urambo atapata shida sana..maana ubaya hana hela pia..
 
Nyerere alisema ccm itamalizwa na wanaccm wenyewe
 
Kazeeka Mzee wa watu mumwache asije kufa kwa BP .
 
Sitta ana miaka 72, ukifuata biblia amebakiza miaka mitano kuishi nyie mkamkabidhi kutengeneza katiba ya miaka 50 ijayo ambayo hatakuwepo kwa 90%. Hana maslahi na hii katiba ndio maana anaichakachua kipimbi namna hii.
 
Sita angelesimamia katiba nzuri kama ile rasimu wa warioba..nina hakika alimimiazaidi ya 200% hata wafuasi wa cdm, cuf na nccr wangempigia kura kuwa raisi wa nchi hii..ila kwa ujinga alioufanya hata ubunge urambo atapata shida sana..maana ubaya hana hela pia..

ubunge kashikiwa chini na kamanda Sam,
 
Mungu amtupi mja wake Sitta mungu amekuadhibu dhambi ya kuiba kura mlioifanya na ccm malipo ni hapa DUNIANI
 
Nitajiandikisha upya, nitapiga kura mwakani inshallah, SITA kura yangu hana, na nitawaambia familia yangu wasimpe kura, wapo 15. full stop
 
Mtakumbuka mwaka moja au miwili nyuma pSita,Nape,Mwakyembe walitembelea baadhi ya mikoa wakisisitiza na kutaka Chenge,Lowassa na Rostam wajivue magamba. Iweje leo ufanye kazi na gamba?? Inamana Chenge amejivua gamba lini?? Hakuna kipindi kigumu walichopata timu Lowassa kama baada ya Sita kuchaguliwa kuwa mwenyekiti wa bunge la katiba. Hapo akina Lowassa walijua ndio mwisho wao, kwani walijua Sita atapanda chati kwa kuongoza na kupatikana katiba nzuri ya Watanzania na angeweza kupata nafasi ya kuchaguliwa kugombea urais. Kama ccm wasingemsimamisha angeweza kuhamia chama chochote na kufanikiwa. Kwani Watanzania wangekuwa na imani nae. Hapo sasa ndio timu Lowassa ilipocheza kama German na kumvuruga Sita na kumweka karibu kuwa wapo nae kumbe ilikuwa kumwaribia, na yeye bila kujua akaingia mkenge. Na hapo ndio timu Lowassa ikapata ahueni kwani mbio za urais ndio zikaanza upya. Uku Sita akipigwa ngwala akiwa hana la kufanya. Ametendwa mara mbili bila yeye kungamua. TATIZO LA SITA NI TAMAA NA KUJISAHAU KWA MUDA ULIOPO
Chonde chonde mleta mada lowassa hana ubavu wakupimana nguvu na Sitta. Sitta ana nguvu nyingi kisiasa na mikakati kuliko EL. Pia anayo support ya Chama na El hana. Kwa hiyo kama kuna mabaya yatakayo mkuta Sitta basi itakuwa bahati mbya na siyo ushawishi wa kundi pinzani.
 
Back
Top Bottom