Sita Amalizwa Kisiasa Na Timu Lowassa

Sita Amalizwa Kisiasa Na Timu Lowassa

hakuna cha lowasa wala nani , huyu amelaaniwa na Mungu baada ya kimbelembele chake cha kuongoza mkakati wa chama chake kutupa maoni ya wananchi , na bado , maana kwa mujibu wa maandiko matakatifu laana inatafuna hadi kizazi cha 4 ! Wito KWA WALE WANAOTAKA KUOA AMA KUOLEWA KWENYE FAMILIA YA MZEE HUYU WAFIKRIE KWANZA NAFASI YA WATOTO WATAKAOWAPATA KWENYE LAANA HII , HUU NI USHAURI WA KIROHO MAANA MUNGU AMETUPA MAARIFA .
 
wote wezi hatuwataki na lichama lao tena waturudishie pesa yetu maana wamekula kodi zetu kwa kujitengenezea katiba ya chama chama
 
Kama kweli, basi Lowassa ana akili ya kuogopwa! Ni political strategy ambayo hata jamaa wa House of Cards hawezi ipanga.
Ni mastermind plan ya level ya juu sana kwenye politics za bongo. Maana kwa wananchi 6 kadrop mno kama sio kupotea kabisa na ndani ya walanchi CCM, Lagwainan anajua ni kutembeza hela tu!!

If its true, basi Lagwainan ni mwisho!
 
Sitta angekuwa na akili wala asingejishuhulisha na kuusaka URAIS kwa kupitia ccm kwani hakuna njia yeyote hata ya miujiza ambayo chama hicho kinaweza kumteua kugombea urais mtu ambae kilitaka kumyang'anya kadi yake alipokuwa spika!!! Kama walitaka kumyang'anya kadi maana yake hawamuamini, mnafiki usiku CCJ na mchana CCM!!!
 
Sitta ana miaka 72, ukifuata biblia amebakiza miaka mitano kuishi nyie mkamkabidhi kutengeneza katiba ya miaka 50 ijayo ambayo hatakuwepo kwa 90%. Hana maslahi na hii katiba ndio maana anaichakachua kipimbi namna hii.
Ukiangalia katika Uiskamu miaka ya wastani aliokadiriwa mtu kuishi akiwa na akili timau basi Sita ni Zombi.
 
Sita angelesimamia katiba nzuri kama ile rasimu wa warioba..nina hakika alimimiazaidi ya 200% hata wafuasi wa cdm, cuf na nccr wangempigia kura kuwa raisi wa nchi hii..ila kwa ujinga alioufanya hata ubunge urambo atapata shida sana..maana ubaya hana hela pia..

Hana Pesa lakini anategemea Pesa za Gadafi kutokea kwa Membe, Pia Mzee wa ipp Mengi nae atampiga tafu huku Kigwangwala na Mwandosya wakijibanza kwao kuja kupunguza kura na kukigawa chama vipande vipande, Boss wao Membe sasa amepagawa baada ya kugundua Kuwa Dialo kala pesa zake tu,Pia Vijana aliowatuma wamchafue Lowasa kwenye Mtandao wamefeli kwani kila wanachozusha watu hawakuamini, huku yeye membe hapandi chati zaidi ya kuzidi kushuka licha ya kusheheni Mapesa ya Marehemu Gadafi bado njia ya kuelekea ikulu kwa membe ni Ndefu na nyembamba yenye kona nyingi Hakuna mfano.
 
Kosa kubwa alilofanya Sita ni kuwadharau Viongozi wa Dini, pili ni kuichakachua rasimu ya tume ya Warioba kwa kiasi kikubwa huku akijidai Mjuaji sana,akasahau Kuwa Watanzania wa sasa si walee..wa Zamani wananchi wa sasa hawadanganyiki kirahisi rahisi hivi ! Tambueni Kuwa Sita si Mtu saaafi anayo madhambi mengi saana Kama walivyo wenzake lakini wajanja wametulia wanasubiri mda ufike waanike hadhalani mmoja baada ya mwingine.
 
Chonde chonde mleta mada lowassa hana ubavu wakupimana nguvu na Sitta. Sitta ana nguvu nyingi kisiasa na mikakati kuliko EL. Pia anayo support ya Chama na El hana. Kwa hiyo kama kuna mabaya yatakayo mkuta Sitta basi itakuwa bahati mbya na siyo ushawishi wa kundi pinzani.
Hii ni kwa mujibu wa fikra zako Binafsi lakini wengi wanajua Kuwa Lowasa ni Mziki mnene na support ya chama anayo kubwa japo ww unadhani hana support , Haya yanayomkuta Sita si bahati mbaya Bali ni ya kujitakia mwenyewe,ikumbukwe Kuwa Sita akiwa Spika alimkomalia Lowasa akiwa na Mwakembe wakati walikuwa wakijua Kuwa Lowasa alikuwa akitumwa Boss mkuu na kila kitu alikuwa ananijua vyema. Huu mwezi wa Tisa ni mwezi wa Majanga na Vioja, Mungu kaanza kufunua moja moja, angalia Mwakembe treni toka Airport kimesanuka, Sita kaichakachua Katiba , huku Mziki wa Membe juu ya Pesa za Marehemu Gadafi ukianza kuimba kwa mbali , hapa Tanzania Hakuna kiongozi aliye msafii kiasi cha kumunyooshea mwenzake kidole, hata Mfadhili mkubwa wa Sita Mzee Mengi anayo madhambi yake , Nchi hii kila kiongozi akichunguzwa kwa kiiina zaidi Hakuna atakayepona.
 
Sita angelesimamia katiba nzuri kama ile rasimu wa warioba..nina hakika alimimiazaidi ya 200% hata wafuasi wa cdm, cuf na nccr wangempigia kura kuwa raisi wa nchi hii..ila kwa ujinga alioufanya hata ubunge urambo atapata shida sana..maana ubaya hana hela pia..

Hana Pesa lakini anategemea Pesa za Gadafi kutokea kwa Membe, Pia Mzee wa ipp Mengi nae atampiga tafu huku Kigwangwala na Mwandosya wakijibanza kwao kuja kupunguza kura na kukigawa chama vipande vipande, Boss wao Membe sasa amepagawa baada ya kugundua Kuwa Dialo kala pesa zake tu,Pia Vijana aliowatuma wamchafue Lowasa kwenye Mtandao wamefeli kwani kila wanachozusha watu hawakuamini, huku yeye membe hapandi chati zaidi ya kuzidi kushuka licha ya kusheheni Mapesa ya Marehemu Gadafi bado njia ya kuelekea ikulu kwa membe ni Ndefu na nyembamba yenye kona nyingi Hakuna mfano.
 
Huu uzi ni wa nani atashinda tiketi ya urais kupitia CCM ?
Sitta vs Lowasa !
Kinana vs Migiro !
........ vs .......... ?
 
Hana Pesa lakini anategemea Pesa za Gadafi kutokea kwa Membe, Pia Mzee wa ipp Mengi nae atampiga tafu huku Kigwangwala na Mwandosya wakijibanza kwao kuja kupunguza kura na kukigawa chama vipande vipande, Boss wao Membe sasa amepagawa baada ya kugundua Kuwa Dialo kala pesa zake tu,Pia Vijana aliowatuma wamchafue Lowasa kwenye Mtandao wamefeli kwani kila wanachozusha watu hawakuamini, huku yeye membe hapandi chati zaidi ya kuzidi kushuka licha ya kusheheni Mapesa ya Marehemu Gadafi bado njia ya kuelekea ikulu kwa membe ni Ndefu na nyembamba yenye kona nyingi Hakuna mfano.

Mengi atapatanaje na sita!wkt sitta alipendekeza Itv wafungiwe kwa sababu wanarusha midahalo ya katiba!!
 
Mengi atapatanaje na sita!wkt sitta alipendekeza Itv wafungiwe kwa sababu wanarusha midahalo ya katiba!!
chezea sita wewe hapo alikuwa akizuga tu,pengine kulikuwa na shinikizo toka kwa wajumbe wa bunge la katiba lakini kinyume na hapo Sita na Mzee mengi ni marafiki saaana.
 
nitajiandikisha upya, nitapiga kura mwakani inshallah, sita kura yangu hana, na nitawaambia familia yangu wasimpe kura, wapo 15. Full stop

kama mgombea ubunge,au nan.?

Kwasababu focused people in ccm they cant important chance like to be presidential candidate coz ataangusha chama na kukosa mvuto kwa jamii
 
Kuna wanao sema kuwa wtz walio wengi ni wa Lowassa. Mbona sisi wa vijijini hatuna taarifa na huyo f....i? Ndugu zangu ndani ya ccm hakuna atakayepona. Katiba mpya imewaachia mashimo yatakayowachukua muda kuyaziba.
 
hakuna cha lowasa wala nani , huyu amelaaniwa na Mungu baada ya kimbelembele chake cha kuonopgoza mkakati wa chama chake kutupa maoni ya wananchi , na bado , maana kwa mujibu wa maandiko matakatifu laana inatafuna hadi kizazi cha 4 ! Wito KWA WALE WANAOTAKA KUOA AMA KUOLEWA KWENYE FAMILIA YA MZEE HUYU WAFIKRIE KWANZA NAFASI YA WATOTO WATAKAOWAPATA KWENYE LAANA HII , HUU NI USHAURI WA KIROHO MAANA MUNGU AMETUPA MAARIFA .

Bora yeye huyu mzee wewe tayari umekwisha laaniwa. Naomba ufahamu kwamba katika maneno ya uliyoaandika huku ukiwa umechanganyikiwa, haiwezekani mtu mmoja akawa na ushawishi mkubwa kiasi cha kuwabadilisha watu zaidi ya 500 wenye akili kufuata anachokitaka yeye. Bahati mbaya sana kwako kwa sababu watoto wake wote wameshaolewa na wanafanya vizuri sana katika ndoa zao. Ole wako ambaye ndoa yako inayumba. Ni vyema ukajililia wewe na wanao kwa kuwa utabiri unaodai kuutoa unakuhusu wewe na familia yako.
 
Mengi atapatanaje na sita!wkt sitta alipendekeza Itv wafungiwe kwa sababu wanarusha midahalo ya katiba!!
â

Na kama kuna chembe cha ukweli kwenye fedha za Gadafi kuhusu huyu Benard sidhani mambo yatamuendea vizuri. Hata hivyo, taarifa zinaonesha kuwa kuna a sort of diversification on candidates kwenye ''WAMA''project. The best option ya prince na baadhi ya bunge ni mtoto wa Mkulima. Mtoto wa mkulima is ok, tumuunge mkono iwapo ataamua kugombea. Lile suala la kutokwa na machozi ilikuwa ni ishara ya utu wahali ya juu na pia upendo kwa watu wake. Na lile la wapigwe tu nawaachia mtafakari wenyewe.
 
Chonde chonde mleta mada lowassa hana ubavu wakupimana nguvu na Sitta. Sitta ana nguvu nyingi kisiasa na mikakati kuliko EL. Pia anayo support ya Chama na El hana. Kwa hiyo kama kuna mabaya yatakayo mkuta Sitta basi itakuwa bahati mbya na siyo ushawishi wa kundi pinzani.

Nyie mliomtegemea huyu sita mmliula wachuya siku nyingi hebu fikiri.huyu bwana kamtimu mtu uwaziri mkuu lengo ajijenge urais na kashindwa kuwashawishi aliobaki nao ndani ya uongozi matokeo yake anakuja na vilio kashindwa na mwanake wewe umeshindwa kuwadhawishi wanaume wote mpaka ushindwe na mwanamke hufai.
Oo kakarupuka naanzisha chama kashindwa,
Oo mafisadi wavue gamba kashindwa kuwavua na leo hii kashindwa kuwashawishi wanzanzibar 10 tu ipatikane katiba inaypoendekezwa kaiba kura alafu eti tumpe nchi tumelongwa.Hiyo sapoti ya chama unayosema labda kile cha cck lakini kwa hiki cha ccm mzee huyu biashara yake imekwisha
 
Back
Top Bottom