Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Watasubiri sanaaaaaaaaaaaaaa...

Ndoa sio bahati nasibu, lazima uwajibike kwa namna moja ama nyingine kuipata, sio mvua kwamba itanyesha tu msimu ukifika, ndoa sio nguo kila mmoja atanunua, ndoa sio chakula kila mwenyeja njaa anaweza kula, ndoa sio daladala ukijisikia utapanda na kushuka kwa nauli yako, LAZIMA UWAJIBIKE KUIPATA HAITAKUFUATA KAMWE NYUMBANI KWENU TUKO KARNE NYINGINE HII.

Wewe ungekuwa mwanamke ungekuwa lipumbukeni sana wa ndoa.
Ungefanya mambo mengine kweli wewe, zaidi ya kutafuta kuoelewa?
Unavyoihubiri ni kama uhai.
Sighs!!
 
qwi qwi qwi, umecalculate masaa au umeamshwa na notification? Nilikua usingizini nikawa naota niko kijiji kinaitwa jf huko nikaona watu wanasema uongo, hivyo ikabidi nistuke nikemee kwanza halafu nirudi usingizini.

mhhhhhhh..............ndo ukweli huu aisee take it from me
 
hahahaha......
utakuwa umezifanya kwa waume za watu ndio maana status yako haija-change.
I m just joking.

Hata hao siku hiz wanachenji status basi tu uzembe wangu
 
mhhhhhhh..............ndo ukweli huu aisee take it from me

Umeambiwa live na watu humuhumu kuwa washafanya hayo yote sana tu na hawajatunukiwa hizo ndoa. Ndoa usiichukulie juu juu kiivo, ndoa ni zaidi ya udobi, upishi na hizo blah blah nyingine ulizoongea hapo. Ukikaa unatolea macho hayo mambo yako utaangukia pua. Ndoa nyingi zenye migogoro ni hao hao walokua na mitizamo kama yako.
 
Wewe ungekuwa mwanamke ungekuwa lipumbukeni sana wa ndoa.
Ungefanya mambo mengine kweli wewe, zaidi ya kutafuta kuoelewa?
Unavyoihubiri ni kama uhai.
Sighs!!

Mtazomo wako tu.

Ndiyo maana nikawa kidume cha mbegu, vile vile hata kama isingekuwa hivyo ningefanya juhudi kuitafuta ndoa iliyo bora.

Maana hili linawashinda mabinti wengi sana, mioyo wenu imejaa hofu, kila kukicha mnawaza starehe mwisho wa siku mnaishia kuzalia nyumbani, mtazeekea majumbani mwenu mkigonja mali ya urithi, jiandaeni kuwa mabibi wa nyumbani mnapitwa na fashion.
 
Back
Top Bottom