Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Kama ipo ipo tu!
Tena ukijitia kimbelembele utafulishwa ma jeans mpaka utoke sugu za mikono,utanunua zawadi mpaka akose pa kuziweka lakini mwisho wa siku atakwambia wazazi wamemtafutia mchumba kijijini!!!
Mie nimeshavuka hapo,ila bint yangu nikisikia anamfulia mtu kwa kusaka ndoa atanitambua!!!

Twin, mwache binti yetu ajaribu bahati ya ndoaa
 
Nipo kwenye hatua za mwishomwisho za kusajili asas ya kuwa na dhima ya uwakala wa kuwatafutia watu waume na wanawake,,,,,ili waoane,,,
next weeke ntaenda wizara ya mama sofi lion
 
Mwanaume habebek hata ukimwambia ajisaidie kwenye mkono utaenda tupa kinyesi...sitak kuwafikilia kbs
 
Haya, hivi Isaack na Albert walioa? Kama hawakuoa basi walikuwa wajinga sana, right?
Tatizo letu waafrika tunaamini bila kuoa au kuolewa hakuna maisha, huwa najiuliza sana hili jambo, kuna mmoja nimemjibu thread yake mchana, yeye anasema anatamani sana kuolewa halafu haolewi, eti imefikia hatua huwa anakaa chini na kulia, nimeshangaa!!

Labda unisaidie Kongosho, msipoolewa huwa mnakuwaje yaani kiasi cha kuona maisha hayana maana tena?
 
wanawake wangi hawaolewi kwenye mahusiano wakigombana na mme huwahawapendi kujishusha nao sikuiz wanataka kujifanya wanaume ile inawaharbia sn ss mtu anaona ataakioa majanga tuu wanajikuta midomo mirefu wanajua kuongea wata sugua sana benchi
 
Nipo kwenye hatua za mwishomwisho za kusajili asas ya kuwa na dhima ya uwakala wa kuwatafutia watu waume na wanawake,,,,,ili waoane,,,
next weeke ntaenda wizara ya mama sofi lion
Nadhani hili tatizo liko kwa wanawake sana sana, ni mara chache sana kusikia mwanaume analalamika kuwa anatamani kuoa na haoi, huwa najiuliza, sababu ni mila na tamaduni zetu tu au kuna kingine cha ziada?
 
Mabinti wenzangu miye nilishafanyayote hay lakini hakuna cha kuolewa wala non zaidi ya kuchezewa tu name nilikuwa nafanya kwa mapenzi na so kwa kutafuta mdoa mwisho wa siku nikaona napotezewa time Yang nikasepa we unakaa na MTU 2yrs wala haoneshi dalili yoyote kisa na mkasa unang'ang'ania kuolewa Hamna kitukama hicho kama bahati yako IPO jua IPO tu just the matter of time
 
sijafanya yote hayo bado, km wako ni wako tu. ndoa haitafutw hvyo..
 
Tatizo letu waafrika tunaamini bila kuoa au kuolewa hakuna maisha, huwa najiuliza sana hili jambo, kuna mmoja nimemjibu thread yake mchana, yeye anasema anatamani sana kuolewa halafu haolewi, eti imefikia hatua huwa anakaa chini na kulia, nimeshangaa!!

Labda unisaidie Kongosho, msipoolewa huwa mnakuwaje yaani kiasi cha kuona maisha hayana maana tena?

Nimetoka kusema kitu hicho hicho. Yani watu wanaona wasipoolewa wana matatizo. Mimi nashindwa kuwaelewa kwa kweli. Yani mtu anakuwa radhi aolewe na mtu hata hampendi au hawaendani ili mradi tu na yeye kaolewa eti, lol
 
Wanawake mnastress,kazi utafute kwa shida na ndoa nayo ikusumbue kha!na hta km utapata hyo ndoa una gerentiiiii ya kuishi kwa furaha,majanga!
 
Kama ipo,ipo tu...!nimejifunza wanaume hawana shukrani hata uwabebe na mbeleko ya chuma
 
Nasubiri siri new version

Maana hizi nimezifanya mwaka wa 42 huu ila statasi haichenji
hahahaha......
utakuwa umezifanya kwa waume za watu ndio maana status yako haija-change.
I m just joking.
 
Dah... Haya makitu hapana, kuna watu tulijitoa over 200% ya ulichoandika lakini tukaangukia pua khaaaa!!!!

Sifanyi tena, wacha nipitwe na msimu!!!

hahaha..
ukijitoa kwa vitombi wa mjini utaangukia pua tu dada yangu.
Tatizo wanawake huwa wanadhani wanauwezo wa kumbadilisha mwanaume kitombi kuwa normal.
Poleni sana.
But I m just joking don't take it too seriously dada-mchangamfu.
 
Kama ndoa ipo ipo tu huna haja ya kuisaka kwa tochi!!!
Kuna wanaoolewa wakiwa 20's,wengine 30's,40's mpaka 50's,huna sababu ya kubinuka sarakasi ili kuiwahisha cha muhimu ni subira.

hahahaha
miaka 50 macho pause haijafika tu?, I m sorry I mean menopause haijafika tu?
 
hapo unataka tuwe tunapretend ndoa na mapenzi huwa hayana principles unaweza ukawa mvivu wa kutosha lakini still ukaolewa na kuitwa mke na kila mwanaume ana mtu wake anayemkubali hata awe na mapungufu kiasi gani mi kwa upande wangu naona hiyo ni nyongeza tuu wa kwako ni wa kwako tuu
 
u have never been in their shoes ,don't conclude....am a woman najuaa uchungu wake...na mi nishawahi kupewa ahadi za ndoa na sikuiona,..
Baidey utansamee ila kwa michango yako hapa jukwaani mtu atakaa na wewe lkn kukuoa itakua ngumu.. labda km una-act lakini ur views sio km za mwanamke wa kuoa..labda kula bata tu
 
Dah... Haya makitu hapana, kuna watu tulijitoa over 200% ya ulichoandika lakini tukaangukia pua khaaaa!!!!

Sifanyi tena, wacha nipitwe na msimu!!!
Jichunguze mkuu..mwanaume anaejitambua haachi hivi hivi
 
Kama ipo,ipo tu...!nimejifunza wanaume hawana shukrani hata uwabebe na mbeleko ya chuma
Tatizo mnadate visharobaro alafu mnaleta mambo ya ndoa.. Mnadate mwanaume aliyekamilika..gentleman.. Yupo vzr upstairs sio shule ila anajua maisha na anaramani ya maissha alafu ufanye hayo mambo uone unavyopendwa
 
hapo unataka tuwe tunapretend ndoa na mapenzi huwa hayana principles unaweza ukawa mvivu wa kutosha lakini still ukaolewa na kuitwa mke na kila mwanaume ana mtu wake anayemkubali hata awe na mapungufu kiasi gani mi kwa upande wangu naona hiyo ni nyongeza tuu wa kwako ni wa kwako tuu
Usijidangaje.. Mwanamme yoyote.. Anataka mwanamke mtulivu ma anayekubali maisha yanayo wazunguka na yanayoizunguka jamii.. Mwanamke kama huyo anagombewa na kila mwanaume kutaka kumuoa..ila ukiletaa maigizo unakutana na maigizo
 
Back
Top Bottom