Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Kama ipo ipo tu!
Tena ukijitia kimbelembele utafulishwa ma jeans mpaka utoke sugu za mikono,utanunua zawadi mpaka akose pa kuziweka lakini mwisho wa siku atakwambia wazazi wamemtafutia mchumba kijijini!!!
Mie nimeshavuka hapo,ila bint yangu nikisikia anamfulia mtu kwa kusaka ndoa atanitambua!!!
 
Ndiyo maana nikakuambia tunawapa mazoezi kwa vitendo sababu mnampenda mzee mzima dushe.

mazoezi hayana umuhimu waweza kuyazingatia na na ndoa ukaisikia kwenye bomba muhimu hakuna kujitoa tuinjoi love tu mengine fanya mwenyewe
 
Kama ipo ipo tu!
Tena ukijitia kimbelembele utafulishwa ma jeans mpaka utoke sugu za mikono,utanunua zawadi mpaka akose pa kuziweka lakini mwisho wa siku atakwambia wazazi wamemtafutia mchumba kijijini!!!
Mie nimeshavuka hapo,ila bint yangu nikisikia anamfulia mtu kwa kusaka ndoa atanitambua!!!

Kama ipo ipo tu

kama ipo ipo tu,me nimefanya yooote hayo tena kama kufua nilifua mpaka mikono kuchubuka ngozi,tena swala la chakula sikuwa tayari kula hotel nilijitahidi kupika tena kutwa mara 3!tena chakula cha uhakika,bado jioni ananiomba twende pub za vinywaji juu yangu na mimi si mtumiaji wa kilevi mi ni soda tu,lakini alichonitendea ni kunicha pasipo sababu yoyote mpaka sasa!hivo kama ipo ipo tu,viumbe wazito mtoa mada!

ahaaaaaa haujakutana na mapretender wewe,,,utafanyiwa vyote hivyo,,weka ndani uone balaa lake,,hivyo siyo vipimo bhana,,kama ipo ipo tu,,

Mbona kila mtu anasema kama ipo ipo tu ni kitu gani hicho kisichotajwa?

Hicho kitu kitakuwa kinakusubilia wewe tu.?

Kitu gani kimejificha nyuma ya hizo sentesi zenu?

Mmejuaje kama kipo kwaajili yenu?
 
mazoezi hayana umuhimu waweza kuyazingatia na na ndoa ukaisikia kwenye bomba muhimu hakuna kujitoa tuinjoi love tu mengine fanya mwenyewe

Mmmmhhh, nyie mabinti wa siku hizi mmetawaliwa na hofu sana, hata ndoa zenu zinakuwa za hofu hofu ndio sababu hazidumu.

Mnakosa vitu vizuri kwa hizi hofu zenu, yani hapa kila mmoja anavyosema utadhani yalisha mkuta kumbe ni hofu hana lolote.
 
Mmmmhhh, nyie mabinti wa siku hizi mmetawaliwa na hofu sana, hata ndoa zenu zinakuwa za hofu hofu ndio sababu hazidumu.

Mnakosa vitu vizuri kwa hizi hofu zenu, yani hapa kila mmoja anavyosema utadhani yalisha mkuta kumbe ni hofu hana lolote.

sio hofu huo ni ukweli mchungu kwenu
 
Mbona kila mtu anasema kama ipo ipo tu ni kitu gani hicho kisichotajwa?

Hicho kitu kitakuwa kinakusubilia wewe tu.?

Kitu gani kimejificha nyuma ya hizo sentesi zenu?

Mmejuaje kama kipo kwaajili yenu?

Kama ndoa ipo ipo tu huna haja ya kuisaka kwa tochi!!!
Kuna wanaoolewa wakiwa 20's,wengine 30's,40's mpaka 50's,huna sababu ya kubinuka sarakasi ili kuiwahisha cha muhimu ni subira.
 
Kama ndoa ipo ipo tu huna haja ya kuisaka kwa tochi!!!
Kuna wanaoolewa wakiwa 20's,wengine 30's,40's mpaka 50's,huna sababu ya kubinuka sarakasi ili kuiwahisha cha muhimu ni subira.

Watasubiri sanaaaaaaaaaaaaaa...

Ndoa sio bahati nasibu, lazima uwajibike kwa namna moja ama nyingine kuipata, sio mvua kwamba itanyesha tu msimu ukifika, ndoa sio nguo kila mmoja atanunua, ndoa sio chakula kila mwenyeja njaa anaweza kula, ndoa sio daladala ukijisikia utapanda na kushuka kwa nauli yako, LAZIMA UWAJIBIKE KUIPATA HAITAKUFUATA KAMWE NYUMBANI KWENU TUKO KARNE NYINGINE HII.
 
Mbona kila mtu anasema kama ipo ipo tu ni kitu gani hicho kisichotajwa?

Hicho kitu kitakuwa kinakusubilia wewe tu.?

Kitu gani kimejificha nyuma ya hizo sentesi zenu?

Mmejuaje kama kipo kwaajili yenu?

point hapo ni kwamba HAINA FORMULA...hvo vigezo utakapovifanya sio tiketi ya kuolewa,muda wa kuolewa ukifika utaolewa tuuu...awe compatible wt u au garasa hyo ni topic ingine
 
Mmmmhhh, nyie mabinti wa siku hizi mmetawaliwa na hofu sana, hata ndoa zenu zinakuwa za hofu hofu ndio sababu hazidumu.

Mnakosa vitu vizuri kwa hizi hofu zenu, yani hapa kila mmoja anavyosema utadhani yalisha mkuta kumbe ni hofu hana lolote.

wat a naive comment,unajua wanayoyapitia wanawake weye??..and considering ushazaliwa mwanaume,u will never understand
 
Watasubiri sanaaaaaaaaaaaaaa...

Ndoa sio bahati nasibu, lazima uwajibike kwa namna moja ama nyingine kuipata, sio mvua kwamba itanyesha tu msimu ukifika, ndoa sio nguo kila mmoja atanunua, ndoa sio chakula kila mwenyeja njaa anaweza kula, ndoa sio daladala ukijisikia utapanda na kushuka kwa nauli yako, LAZIMA UWAJIBIKE KUIPATA HAITAKUFUATA KAMWE NYUMBANI KWENU TUKO KARNE NYINGINE HII.


Alaa!!
Pole yao basi hao mabint wa karne hii!!
 
[/B]
Alaa!!
Pole yao basi hao mabint wa karne hii!!

Hongera zako wewe binti wa zamani uliefuatwa na mume nyumbani...

Wasiku hizi tunakutana nao kwenye mitandao, bar, disko, madangulo, magengeni n.k n.k n.k
 
siyo siri mama kayai siku aliponipikia nlisema hapa hatoki mtu ukizingatia nimekuta na macho juu wa kila hali
 
Back
Top Bottom