Siri imefichuka.. Viongozi CHADEMA kuweni makini

Siri imefichuka.. Viongozi CHADEMA kuweni makini

Akili mali dada mleta mada umesahau kuwa kesi inaendelea na wameshaanza kutajana???Mboe kama angekuwa na ushahidi angekuwa kautoa zamani sana, angeanza na Mabalozi kutaka huruma,hana lolote miliki wa Danguro (club ya usiku)huyo.
 
Tumekusoma mkuu, yote hayo ni sehemu tu ya mapambano kuelekea Tanzania tuipendayo! We shall cross the bridge when we get to it; otherwise no retreat no surrender, Aluta continua

Upo? Maana umepotea kabisa siku hizi! Au sikutambui kwa kuwa sikuhizi umeondoa Headphones.
 
Wanajf nimecheka sana leo,nlipita kule lemara arusha kumpeleka mdogo wenu akasuke kwa saluni yake,ikapita difenda ya polisi,wamo kama9 ivi. Nasikia kuna mtu wanamtega,ustadhi mmoja akasema hapa picha wanazuga tu,akaanza kuwataja kwa majini...afande ni chadema,nan...ni chadema,na karibia difenda zima wamo cdm unategemea wamkamate mtu?washamwambia asepe apa wanazuga tu. Kwa haraka sikujua wanafuatilia nin ila nimecheka sana kuona raia wanasema wana amani mana difenda imejaa wajamaa wa chadema. Kumbe wajamaa pia wana uchungu na raia,sema tu wako kazin.
 
du ama kweli ukistaajabu ya mussa utaona ya firauni
 
Angalau unge quote ili usionekane kuwa umetema mate baharini halafu una wauliza watu yatakuwa ya rangi gani!

Naendelea kukumbusha "Ukweli huwa una tabia ya kukawia uliko kusudiwa, lakini hauachi kufika uliko kusudiwa"

Jaza kifua chako hekima na uweke hakiba ya maneno.
Umemaliza kuomboleza kifo cha ndugu yako au ndo kwa vile mliua wenyewe. Sawa na kukumkula mayai yake! Chadema msipokuwa makini mtajimaliza wenyewe na hizo siasa zenu za maji taka
 
..Subiri CHADEMA itakapoingia madarakani ndipo sheria itakuwa msumeno. Mwakyembe alimkabidhi Mwema kila ushahidi - akamwachia kukamata tu. yako wapi? Kikwete akampa uwaziri tu yakaisha. Mwanahalisi walitoa ushahidi wote kuhusu Dr Ulimboka, huo msumeno uko wapi? zaidi ya kulifungia gazeti ati linachochea jeshi kuasi! aibu tupu. Haya ndiyo yanatushangaza kuwa hivi akina Mwanadiwani mnajua kuwa kuna Mungu kweli? hivi Ibilisi anawapa nini kusimama upande wake?
I'm afraid, Kwa dalili hizi za kisiasa zinavyoonekana nchini, utasubiri sana CHADEMA kuingia madarakani zaidi ya kupewa uongozi wa mitaa, udiwani na ubunge hapa na pale nchini. Kama ni madaraka ya kufikilika kama kiongozi mmoja wa CHADEMA anavyodai na kusema nusu ya wafanyakazi wa usalama wa taifa wanalipoti kwake kama boss wao, hiyo nitakubaliana na wewe.

Unapoanza kunihukumu wakati wewe ni binadamu kama mimi, ni sawa na kuwa na akili iliyopofuka kifkra. Hata huyo mungu wako alikuonya kwenye kitabu cha Matayo 7 pale aliposema,
"Do not judge so that you will not be judged.
For by the standard you judge you will be judged, and the measure you use will be the measure you receive.
 
Jela ni sehemu salama sana kama utakwenda kwasababu ya kupigania haki na utu wa binadamu mwenzako.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Wanajf nimecheka sana leo,nlipita kule lemara arusha kumpeleka mdogo wenu akasuke kwa saluni yake,ikapita difenda ya polisi,wamo kama9 ivi. Nasikia kuna mtu wanamtega,ustadhi mmoja akasema hapa picha wanazuga tu,akaanza kuwataja kwa majini...afande ni chadema,nan...ni chadema,na karibia difenda zima wamo cdm unategemea wamkamate mtu?washamwambia asepe apa wanazuga tu. Kwa haraka sikujua wanafuatilia nin ila nimecheka sana kuona raia wanasema wana amani mana difenda imejaa wajamaa wa chadema. Kumbe wajamaa pia wana uchungu na raia,sema tu wako kazin.
Kwa hiyo mnapowatukana polisi ina maana mnajitusi wenyewe? Poleni sana
 
Akili mali dada mleta mada umesahau kuwa kesi inaendelea na wameshaanza kutajana???Mboe kama angekuwa na ushahidi angekuwa kautoa zamani sana, angeanza na Mabalozi kutaka huruma,hana lolote miliki wa Danguro (club ya usiku)huyo.

apo ndo mnapochemka mabinti wa kiume...kuwa na billican mbowe hawambii watu waingie kwa kadi ya chama ,ni ccm na cdm na cuf nk ndo wanajaza ukumbi,actually ni waume zenu,wake na wadada zenu ndo wanaenda pale kuburudika,apa utakuwa unawatusi familia yako wanaojaa pale.
 
babu yangu mzee HHANDO aliniambiaga ukiona changamoto iko kali ujue mafanikio ni 1 step ahead-NDO Naanza kuamini rasmi labda naomba kuwakumbusha hawa akina NEPI jaman wa tz wanataka MABADILIKO bt c kupitia kwenu.
 
..Subiri CHADEMA itakapoingia madarakani ndipo sheria itakuwa msumeno. Mwakyembe alimkabidhi Mwema kila ushahidi - akamwachia kukamata tu. yako wapi? Kikwete akampa uwaziri tu yakaisha. Mwanahalisi walitoa ushahidi wote kuhusu Dr Ulimboka, huo msumeno uko wapi? zaidi ya kulifungia gazeti ati linachochea jeshi kuasi! aibu tupu. Haya ndiyo yanatushangaza kuwa hivi akina Mwanadiwani mnajua kuwa kuna Mungu kweli? hivi Ibilisi anawapa nini kusimama upande wake?
Lini bana acha kujidanganya wakati chadema inakufa hivi karibuni
 
Mungu wasaidie CHADEMA ili kama kweli wanaonewa basi ukweli ujulikane. Sijawahi kuona chama ambacho kina malalamiko kila siku kama Chadema.

....Sijawahi ona waziri mkuu anaependa kulia kama pinda.
 
kurusha helikopta kwa saa moja angani ni shilingi ngapi? hizo pesa si zingetosha kuondoa adha hii?
5542_10151644014624339_736483012_n.jpg

maji+kawaida.jpg
 
Kweli polisi kumejaa vichwa maji kama wanafikiri hivi. hivi wanadhani kuwakamata viongozi tajwa ndio ushahidi utafutika?
 
Jela ni sehemu salama sana kama utakwenda kwasababu ya kupigania haki na utu wa binadamu mwenzako.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

lakini si kama umemwagia mtu tindikali au kulisha mtu sumu au kutaka kuua kwa bastola
 
Back
Top Bottom